What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Chào cả nhà,

Tối nay rất vui khi được gặp các anh chị và các bạn Nha Trang mình ơi, cảm giác đầu tiên rất chi thân thiện, lại được chiêm ngưỡng nnhu không mặc quần :D

Hôm nay chaubaogia xin được chính thức gia nhập hội Nha Trang mình ơi nhé, tuy rằng không thường xuyên ở đây nhưng bình quân 1 tháng có mặt Nha Trang 1 lần, chaubaogia sẽ thường xuyên theo dõi topic này, khi có dịp vào Nha Trang mà nhà mình có Ọp, chaubaogia sẽ xông vào luôn nhé. :)

Last edited:
Hình ảnh buổi ọp tối qua (21/11); Chào mừng chaubaogia - Đà Nẵng đến thăm nhà Phượt Nha Trang ợ...
nnhu "không mặc quần" nhưng vẫn có mang bị để bỏ xu nhé!

Điểm mặt thành viên Nha Trang (từ trái qua):
Bòn Bon
Speed up
Chaubaogia
cafenhatrang
nnhu
Sori
Lan

Lẩu mắm miền Tây theo khẩu vị Nha Trang.

cafenhatrang phải khen đầu bếp quán Mái Lá chứ sao lại khen em nnhu nhỉ? định lấy lòng mỹ nhơn đó ah?

Mình là mình thích cái em ngồi bìa góc phải ấy! Trông em í mới "mỹ nhơn...ngư" làm sao.. :D
Hội Nha Trang có 2 gái xinh đang ế, rao ảnh trên đây nhờ anh Phượt nào rước dùm, để lâu lâu xuất hiện cái mùi ...mắm phảng phất khắp hội ! Haizz

Hôm qua mọi người bàn zụ đi Hội An đêm rằm, mình chia sẻ chút thông tin theo mình biết nha: xe từ Nha Trang đi Hội An đi hết 11h30 phút, nếu xuất phát 6h30PM thì 6h00AM sáng hôm sau sẽ tới. Nhà mình đi tối thứ 6, ở lại Hội An tối thứ 7, tối CN lên xe về, sáng thứ 2 đi làm luôn là đẹp.

Mình là mình thích cái em ngồi bìa góc phải ấy! Trông em í mới "mỹ nhơn...ngư" làm sao.. :D
Hội Nha Trang có 2 gái xinh đang ế, rao ảnh trên đây nhờ anh Phượt nào rước dùm, để lâu lâu xuất hiện cái mùi ...mắm phảng phất khắp hội ! Haizz

Hôm qua mọi người bàn zụ đi Hội An đêm rằm, mình chia sẻ chút thông tin theo mình biết nha: xe từ Nha Trang đi Hội An đi hết 11h30 phút, nếu xuất phát 6h30PM thì 6h00AM sáng hôm sau sẽ tới. Nhà mình đi tối thứ 6, ở lại Hội An tối thứ 7, tối CN lên xe về, sáng thứ 2 đi làm luôn là đẹp.

Chào cả nhà, em cũng ở nhà Dn cho em hỏi lở đờ em tí nhá
@ pác CBG, pác săn thế nào mà biết nhà NT có 2 em ế mà xông vào hay vây, cho em xin trang cuối nhá.
hỏi (NT) pác em Lan có ế không vậy khi nào pác đi cho em xách dép theo gặp em Lan với ;););)

Cho mình tham gia hội với, mình là người Nhatrang nhưng đang làm việc ở Saigon, Tết mình về bằng xe máy, nếu bạn nào người Nhatrang mà Tết này muốn về bằng xe máy thì gọi cho mình rồi đi chung nha. Nguyễn 0902 134 736

Chào cả nhà, em cũng ở nhà Dn cho em hỏi lở đờ em tí nhá
@ pác CBG, pác săn thế nào mà biết nhà NT có 2 em ế mà xông vào hay vây, cho em xin trang cuối nhá.
hỏi (NT) pác em Lan có ế không vậy khi nào pác đi cho em xách dép theo gặp em Lan với ;););)

E hèm..em Lan hiện đang định cư cùng với em nnhu, anh muốn gì nào...nào...?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,818
Latest member
choperfume
Back