What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Sao lại thêm từ "bé" vào ấy nhỉ! "Em ghét anh gọi em cô bé" nhá! Lẩu này không dành cho người "xấu bụng" đâu cafe ợ..

Chắc là hổng muốn cho mình ăn Mắm nên nói vậy... Huhuhu... Thôi đành nói với mấy e phục vụ cho 1 chén Xì dầu và ngồi bàn riêng nhìn cả nhà ăn Mắm, nếu trong bàn ai " xấu bụng " và có sự cố gì thì mình giúp đỡ....

Chị Sori ơiiii !!! E có ý kiến này nhé, ai ko mặc quần thì được free, chị thấy sao hả???

Duyệt .
Cấp báo ......cấp báo ...thông báo mới và Hot nhất gởi đến bà con cô bác gần xa .
Chương trình Offline Nhậu ngày 21 / 11 / 2010 diễn ra tại Quán Mái Lá của Hội Nha Trang Mình Ơi .
Khi đi ......bà con nào " Không Mặc Quần " , được Miễn Phí tất cả các dịch vụ diễn ra của Hội 100 % .Ủng hộ thông tin quảng cáo - hưởng ứng bà con ơi .......em nnhu đúng đầu danh sách phải hông ?

Chắc là hổng muốn cho mình ăn Mắm nên nói vậy... Huhuhu... Thôi đành nói với mấy e phục vụ cho 1 chén Xì dầu và ngồi bàn riêng nhìn cả nhà ăn Mắm, nếu trong bàn ai " xấu bụng " và có sự cố gì thì mình giúp đỡ....

Mọi người thấy em nnhu có năng khiếu loại bỏ đối phương chưa! hehe...thế là đã loại được 1 đối thủ nhậu đáng gờm! :))

Duyệt .
Cấp báo ......cấp báo ...thông báo mới và Hot nhất gởi đến bà con cô bác gần xa .
Chương trình Offline Nhậu ngày 21 / 11 / 2010 diễn ra tại Quán Mái Lá của Hội Nha Trang Mình Ơi .
Khi đi ......bà con nào " Không Mặc Quần " , được Miễn Phí tất cả các dịch vụ diễn ra của Hội 100 % .Ủng hộ thông tin quảng cáo - hưởng ứng bà con ơi .......em nnhu đúng đầu danh sách phải hông ?

Uki...để hưởng ứng cho lời kêu gọi toàn dân "không mặc quần", em nnhu xin được phép "không mặc quần" ! :)), xin mời các bạn quay lại vào cuối buổi nhậu ngày mai và đón xem tường thuật cảnh Phượt nhậu ....không quần Nha Trang nhá! :))

@nnhu: chiều nay em có chút việc xíu nên chắc khoảng hơn 6h30 em mới lên phụ bếp dc chị à (^.^). À mà Nha Trang hội định gây xì căng đen thu hút sự chú ý sao mà kêu gọi toàn dân hok mặc quần zậy nè =))

Cả nhà đông đủ , chỉ thiếu Bòn Bon thui ........

SORI 0934756363,nnhu,Speed Up,MiranoKenzy,Cafenhatrang,

Chuẩn bị đến giờ G rồi cả nhà nhé .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,822
Latest member
banhbao2702
Back