What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

@Anh Phương: em nghe nói ở phan rang còn có làng gốm Bàu Trúc rồi làng dệt Mỹ Nghiệp nữa á anh, có thể bổ sung đi tham quan thêm vì ngày chủ nhật còn trống nhiều thời gian mà :) < chỉ là góp ý tí xíu thôi>

Hoan hô đóng góp ý kiến của các bạn ! Chỉ mới là chương trình phác thảo để các bạn góp thêm ý kiến ! Mình có trọn 2 ngày thứ 7 và CN để ăn chơi ! Cứ còn thời gian thì tham quan tiếp ! Mọi chuyện sẽ quyết định vào một buổi off sớm nhất ! Mong tất cả ae tham gia off thật đông .

@ MaiHuy : Một tuần nữa mà ! Đâu có gấp gáp ???

ah sorry Speed up, mình đọc nhầm thứ 7 và cn này. Chương trình hay lắm nếu buổi tối có thêm đốt lữa trại ở biển hay ở đâu đó
để tăng thêm tình đoàn kết giữa các mem thì rất tuyệt. Nếu mình sắp xếp được công việc mình xin đăng ký 1 suất.
Xin Speep up post lên chương trình cụ thể để mình và ace xem nha. Thanks Speed up nhiều lắm.

He He Cám ơn kế hoạch của anh Speed Up, Lịch trình đi rất hay ......... mà có tiết mục qua đêm nữa ...... Tiết mục này em phải xem xét lại chưa dám quyết.... Có kế hoạch phụ nào đi trong ngày không vậy anh? Chọn 1 ngày off cafe bàn bạc đi mọi người ơi..... Chiều tối chủ nhật off cafe đi ....

He He Cám ơn kế hoạch của anh Speed Up, Lịch trình đi rất hay ......... mà có tiết mục qua đêm nữa ...... Tiết mục này em phải xem xét lại chưa dám quyết.... Có kế hoạch phụ nào đi trong ngày không vậy anh? Chọn 1 ngày off cafe bàn bạc đi mọi người ơi..... Chiều tối chủ nhật off cafe đi ....

Mời ae Phượt Nha Trang có quan tâm đến chuyến đi Phan Rang & Mũi Dinh offline bàn bạc , thảo luận về chuyến đi tại cà phê Beverly Hill vào lúc 5g30 chiều Chủ Nhật ngày 27 /8 . Ae nào không tham gia chuyến đi cũng đến hàn huyên , tám cùng đồng đội cũng rất hoan nghênh vì lâu rồi ae chưa gặp nhau ! Mong đồng đội đến thật đông !

Hình như quán đó nhạc mạnh lắm a, ồn ào khó nói chuyện lắm. Anh Phương cho quán khác nhạc nhẹ nhẹ êm êm để còn bàn bạc nữa. Chiều chủ nhật offline cafe nào bà con .... dzoooooooooooooooooooooooooooooo

Hình như quán đó nhạc mạnh lắm a, ồn ào khó nói chuyện lắm. Anh Phương cho quán khác nhạc nhẹ nhẹ êm êm để còn bàn bạc nữa. Chiều chủ nhật offline cafe nào bà con .... dzoooooooooooooooooooooooooooooo

Theo yêu cầu của a Voi , xin thay đổi như sau :

Mời ae Phượt Nha Trang có quan tâm đến chuyến đi Phan Rang & Mũi Dinh offline bàn bạc , thảo luận về chuyến đi tại cà phê Tuổi Ngọc Pro ( ngã tư Hồng Bàng & Ngô Thời Nhiệm ) vào lúc 5g30 chiều Chủ Nhật ngày 27 /8 . Ae nào không tham gia chuyến đi cũng đến hàn huyên , tám cùng đồng đội cũng rất hoan nghênh vì lâu rồi ae chưa gặp nhau ! Mong đồng đội đến thật đông

Có đi tăng 2 không vậy anh Speed up? vì 5h30 phút mình phải dự đám cưới đứa bạn thân rùi. nếu có tăng 2 mình xin đăng ký 1 xuất.
Chúc mọi người off thành công chuyến đi phan rang và thật nhiều vui vẻ.

Có đi tăng 2 không vậy anh Speed up? vì 5h30 phút mình phải dự đám cưới đứa bạn thân rùi. nếu có tăng 2 mình xin đăng ký 1 xuất.
Chúc mọi người off thành công chuyến đi phan rang và thật nhiều vui vẻ.

Ae tập trung thảo luận , bàn bạc chương trình chuyến đi ! Chắc không có tăng 2 đâu ! Tăng 2 để dành tối thứ 7 ngày 3/12 tại Phan Rang ! hehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back