What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Vậy là không được tham dự off rùi, hay mình sẽ tới off với
mọi người đến 6h30 mình sẽ đi đám cưới luôn vì lâu rồi chưa off với cả nhà

Mời ae Phượt Nha Trang có quan tâm đến chuyến đi Phan Rang & Mũi Dinh offline bàn bạc , thảo luận về chuyến đi tại cà phê Tuổi Ngọc Pro ( ngã tư Hồng Bàng & Ngô Thời Nhiệm ) vào lúc 5g30 chiều Chủ Nhật ngày 27 /8 . Ae nào không tham gia chuyến đi cũng đến hàn huyên , tám cùng đồng đội cũng rất hoan nghênh vì lâu rồi ae chưa gặp nhau ! Mong đồng đội đến thật đông

Chàng Speed Up - off thời gian này hơi bị khó đấy ạ ( khó với bản thân Sori ý =)) ) - 5g30 chiều ( 17h30 ) - giờ cao điểm lo cơm nước phục vụ chồng con cả nhà ơi ( hic........bỏ đi chơi , coi chừng " ông chồng " đổi ra khỏi " cửa " thì rỏ khổ :D ) . Cho phép Sori đề nghị Mr. Speed Up dời thời gian off tối tối một chút , có thống nhất không ạ ??? (beer)

@@@ All - Off + ọp ẹp mà hổng " lai rai " vài chai + tăng 2 .......hic .......tăng 3 ..... thì " buồn " lắm ý

Em cũng cô gắng sap xep de dot nay di cung ca hoi . Nhung phai dau tranh tu tuong cung gd hoi vat va.
Vi thay ke hoach len hay qua. Chieu mai thoi gian va dia diem pha hop ly nen ok.
Mong duoc gap ae som

Chàng Speed Up - off thời gian này hơi bị khó đấy ạ ( khó với bản thân Sori ý =)) ) - 5g30 chiều ( 17h30 ) - giờ cao điểm lo cơm nước phục vụ chồng con cả nhà ơi ( hic........bỏ đi chơi , coi chừng " ông chồng " đổi ra khỏi " cửa " thì rỏ khổ :D ) . Cho phép Sori đề nghị Mr. Speed Up dời thời gian off tối tối một chút , có thống nhất không ạ ??? (beer)

@@@ All - Off + ọp ẹp mà hổng " lai rai " vài chai + tăng 2 .......hic .......tăng 3 ..... thì " buồn " lắm ý

Em cũng đi làm đến 7h mới xong ... làm sao đây ta ???

Bạn Mai Huy ngày CN 27/12 đến 6g30 đã phải dự đám cưới bạn thân , vì thế Speed Up sẽ vẫn đến trò chuyện cùng ae tại Tuổi Ngọc Pro từ 5g30 . Và đến 7g hy vọng sẽ có thêm sự góp mặt , góp ý kiến về chuyến đi của trưởng hội Sory , của Pipibluesea ! Mong ae đến thật đông , bàn bạc , thảo luận và Phượt Nha Trang sẽ có một chuyến phượt thành công !

Off thật vui ! Anh em tụ họp cũng đông đảo với nhiều thành viên mới gặp anh em lần đầu ! Nhưng đáng tiếc là nhiều anh em vẫn chờ sắp xếp , hay xin xỏ , năn nỉ xếp , năn nỉ bạn cùng làm đổi ca để có thể tham gia chuyến đi Phan Rang cuối tuần ! Chuyến đi sẽ tiến hành đúng như chương trình Speed Up đã viết ! Chỉ mong có càng nhiều anh em Phượt tham gia thì chuyến đi càng thành công rực rỡ ! Chờ mong những cục gạch , hay cục đá ba lát , hay nguyên cục bê tông giữ chỗ tham gia chuyến đi cùng Speed Up !

Tình hình hiện nay rất tình hình. Lần nào ọp ẹp cũng thiếu người này vắng người kia hết, chỉ có vài người mà trong danh sách thì đông.
Em xin có ý kiến với chủ hội đưa ra thời gian hợp lý cho cả nhà mình gặp mặt nhau 1 bữa đi, đông đủ áh nha ...... hê hê

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,894
191,765
Latest member
fcb88today
Back