What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

@Speed Up: Bác ủng hộ em ủng hộ cho hết mình luôn đi, tham gia cùng cho đông vui để em đủ tự tin tiếp lần sau bác!
Tình hình là em vừa trốn việc để đi hỏi thăm chỗ ăn nghỉ ở Đà Lạt, như bác thông tin là Bt đó hơi cũ, và xa trung tâm hơn những chỗ khác nữa. Em được tư vấn vài nơi, nhưng đang yêu cầu kiểm tra lại thông tin, lúc nào có kết quả em sẽ báo cáo cả nhà. Với cả các bác cho em cái giá ở Biệt thự 14 kia để em tiện so sánh được không ạ? (ưu tiên cho các chỗ cho nhậu trong phòng mà không bị quát)!
@ cả nhà: Nếu có thời gian ngày Cn còn nhiều, mình có thể đi làng hoa Vạn Thành, theo thông tin mới nhận được thì trận mưa vừa rồi không ảnh hưởng gì đến hoa hèo của bà con cả! Chờ ý kiến của cả nhà!:)

@quynhnhu024: chị đổ bê tông nhé, có khả năng chị lôi kéo thêm được một xế, sẽ trả lời sau nhưng trước hết là chị sure rồi, nếu xế chị không đi thì sắp xế khác cho chị nhé, chị không chạy một mình đâu à :))), by the way thanks cái plan của em, hay đấy, hào hứng lắm đây....

Em gái Quỳnh Như giỏi thật nha, làm chủ thớt chuyến này thật thú vị. Anh rất thích cung đường này đó vì rất nhớ Dlat.
Cho anh đặt 1 gạch làm xế hay ôm gì cũng được :D. Nếu làm xế thì càng tốt.
Anh chỉ đi được ngày 12 và 13 thôi còn chiều ngày 11 anh tham gia không được
Hy vọng đợt này nhà mình tham gia đông cho vui

@ ThuyLan: cố lên chị, phát huy năng lực rủ rê lôi kéo đi chị!
Dear cả nhà! Được khen thật là thích, nhưng cái plan này là sự kết hợp ăn ý giữa em và Pie, chứ tự em không khá được thế đâu ạ! (Ta ăn mừng nào Pie (beer))

( phụ Q. Như , tăng thêm phần khí thế , thuận tiện xem xét tình hình gạch , xi măng ... )

Danh sách thành viên tham gia chuyến Đà Lạt 12 , 13 tháng 5 :

01 . Pierre
02 . Sory
03 . Xế của Sory
04 . Shacker 666
05 . Thuý Lan
06 . Xế của Thuý Lan
07 . Mai Huy
08 . ....................

Mình nghe nói có một khu du lịch sinh thái ở Nha Trang có chỗ câu cá . Xin các bạn Phượt Nha Trang vui lòng hướng dẫn giúp mình cụ thể cách đến nơi đó . Thứ 3 này mình đưa thằng nhóc ra Nha Trang chơi , nó rất thích câu cá . Cám ơn các bạn Phượt Nha Trang rất nhiều .

Theo em biết thì Khu du lịch sinh thái có câu cá thì có ở Nhân Tâm, cầm cần tre câu cá rô phi to như bàn tay í. Ở Nha Trang bác đi theo đường 23/10 lên thành cổ Diên Khánh, qua ngã 3 thành bác chạy thẳng lên chợ có tấm bảng chỉ hướng thành cổ Diên Khánh, bác cứ chạy hoài theo đường đó rùi cũng thấy tấm bảng chỉ dẫn đường vào KDL Nhân Tâm, từ cổng thành vào đó hình như hơn 10km nữa thì phải.
Chúc nhà bác vui vẻ!
Mình nghe nói có một khu du lịch sinh thái ở Nha Trang có chỗ câu cá . Xin các bạn Phượt Nha Trang vui lòng hướng dẫn giúp mình cụ thể cách đến nơi đó . Thứ 3 này mình đưa thằng nhóc ra Nha Trang chơi , nó rất thích câu cá . Cám ơn các bạn Phượt Nha Trang rất nhiều .

Cám ơn chàng trai Nha Trang khó tính nhiều hén . Mình xa Nha Trang từ nhỏ , hơn 30 năm rồi nên bây giờ về quê thật là bở ngở . Nếu cần thêm thông tin , chắc mình sẽ tiếp tục làm phiền các bạn .

Dear cả nhà!
Tính đến thời điểm này đã có 8 "nhân" đặt gạch (cứng & mềm) cho chuyến đi sắp tới:
01. Pierre
02. Chị Sori
03. Xế chị Sori
04. Shacker
05. Chị ThuyLan
06. Xế chị ThuyLan (gạch mềm)
07. Anh MaiHuy
08. Quynhnhu
.....
09... chờ đăng ký
....
Để chuẩn bị chu đáo cho chuyến đi, em tính tổ chức một buổi off để thống nhất chương trình và bổ sung các nội dung khác.
Địa điểm: Quán coffee Palm - 4A Bùi Thị Xuân
Thời gian: 19h30 ngày 09/5/2012 (Thứ Tư)
Trân trọng kính mời các anh, chị và các bạn đến tham dự!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,854
191,741
Latest member
THACHMEN
Back