What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Theo em biết thì Khu du lịch sinh thái có câu cá thì có ở Nhân Tâm, cầm cần tre câu cá rô phi to như bàn tay í. Ở Nha Trang bác đi theo đường 23/10 lên thành cổ Diên Khánh, qua ngã 3 thành bác chạy thẳng lên chợ có tấm bảng chỉ hướng thành cổ Diên Khánh, bác cứ chạy hoài theo đường đó rùi cũng thấy tấm bảng chỉ dẫn đường vào KDL Nhân Tâm, từ cổng thành vào đó hình như hơn 10km nữa thì phải.
Chúc nhà bác vui vẻ!

Khu Du Lịch Sinh Thái Địa chỉ: Diên Xuân,Diên Khánh,Khánh Hòa
Nhân Tâm ĐT: ( 058 ) 3 526 568

Hướng dẫn đường đi!

Từ trung tâm thành phố Nha Trang theo đường 23 -10 đi thẳng lên ngã ba thành (cây dầu đôi), và từ ngã ba thành tiếp tục chạy thẳng và đi theo đường cổng đông cổng tây thành Diên Khánh, chạy đến chợ Diên Phước

1 - Xe từ 7 chỗ ngồi trở xuống rẽ phải (theo bảng chỉ đường) đi theo đường qua cầu Phú Cốc và chạy thẳng sẽ đến kdl Nhân Tâm (Nhân Tâm 1).

2 - Xe từ 7 chỗ ngồi trở lên từ chợ Diên Phước tiếp tục chạy thằng (theo bảng chỉ đường) đến gạch Tuy nen Diên Thọ (theo đường đi Đà Lạt) sau đó rẽ phải và sẽ thấy bản chỉ dẫn để đi đến KDLST Nhân Tâm (Nhân Tâm 1).

Mình nghe nói có một khu du lịch sinh thái ở Nha Trang có chỗ câu cá . Xin các bạn Phượt Nha Trang vui lòng hướng dẫn giúp mình cụ thể cách đến nơi đó . Thứ 3 này mình đưa thằng nhóc ra Nha Trang chơi , nó rất thích câu cá . Cám ơn các bạn Phượt Nha Trang rất nhiều .

Chào bạn !

Cho phép Sori hổ trợ thông tin " câu cá " tại Nha Trang đến bạn

1 - Nếu bạn thích câu cá nước ngọt - tại Nha Trang có rất nhiều quán nhậu có loại hình dịch vụ này như

1.1 - Quán Vườn Trúc - nằm trong khu vực Phước Đồng ( gần ủy ban xã Phước Đồng ) đi hướng về sân bay Cam Ranh - gần khu vực Sông Lô .
1.2 - Quán Ba Hồ - nằm khu vực cây số 4 thuộc xã Vĩnh Thạnh ( đi về hướng cây Dầu Đôi - Diên Khánh )
1.3 - Quán Hoa Viên - nằm trên đường Cải Lộ Tiến ( thuộc xã Vĩnh Phương ) hướng phía Bắc TP. Nha Trang .

2- Nếu bạn thích câu cá biển trong vịnh Nha Trang

2.1 - Thuê hẳn 01 cano - tự do khám phá thiên nhiên trong vịnh Nha Trang ( bạn có thể đến tham quan các đảo sau : Vũng ngáng , Hòn mun , Hòn một , Bãi trủng , Bãi mini , Làng chài , Bãi tranh , .....) vừa tắm biển vừa câu cá với cần câu chuyên nghiệp . Nhưng chi phí có thể hơi đắt một tý
2.2 - Đi câu + bơi lặn theo chương trình tour ( ghép đoàn )
Giá dao động khoảng từ 350.000 vnd đến 380.000 vnd ( trọn gói và đã bao gồm ăn trưa + thức uống )
Sori gữi đến bạn vài thông tin hổ trợ và chúc bạn về với biển có những kỷ niệm đẹp .
Thâ

Mới được chị Sori thông báo , nhưng tháng này bận việc hổng thu xếp được.Hic hic . Chúc mọi người đi Phượt vui vẻ, up nhiều hình lên cho em coi với, bình loạn nữa ^_^

01. Pierre
02. Chị Sori
03 Xế chị Sori
04. Shacker666
05. Chị ThuyLan
06. Xế chị ThuyLan (gạch mềm)
07. Anh MaiHuy
08. Quynhnhu
09..Tampt
10. Ms.thaotrang_vn ( gạch mềm )
11 . Speed Up
12 . .................

(beer)

Last edited:
Yeah !, Em cũng đặt 1 Cục gạch đi Đà Lạt . Mà cục em hơi mềm mềm :LL .

@ ms.thaotrang.vn: Hihi, bỏ vô lò nung cho nó chắc luôn đi chị!
@ Bác Speed Up: Bác cứ ngồi đếm gạch mà chả đặt gạch gì, huhuhu...
Dear cả nhà! Tối nay lịch off nhà mình vẫn giữ nguyên nhé!
19h30 tại coffee Nâu (quán Palm cũ) 4A Bùi Thị Xuân ạ
Mong gặp nhà mình! :)

Off tại cà phê Nâu ( Bùi Thị Xuân ) đã kết thúc tốt đẹp ! Gạch , bê tông , đá ... chất như núi (c) Xế vừa tài năng , vừa đẹp trai ! Ôm xinh như mộng . Giờ xuất phát : 5g sáng ngày thứ 7 12 / 5 tại tháp Trầm Hương . Một chuyến đi hứa hẹn nhiều lãng mạn và tươi vui ! :LL

Tình hình là xế mình tuần này ko ra được, nói mình dụ mọi người tuần sau mà ko dc, thôi đành phải đi chuyến sau zậy :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,855
191,741
Latest member
THACHMEN
Back