What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Off tại cà phê Nâu ( Bùi Thị Xuân ) đã kết thúc tốt đẹp ! Gạch , bê tông , đá ... chất như núi (c) Xế vừa tài năng , vừa đẹp trai ! Ôm xinh như mộng . Giờ xuất phát : 5g sáng ngày thứ 7 12 / 5 tại tháp Trầm Hương . Một chuyến đi hứa hẹn nhiều lãng mạn và tươi vui ! :LL

Hihi, bác Speed Up NO.1! Update siêu nhanh! em xin bổ sung một vài ý ạ!
Thời gian và địa điểm như bác Speed Up đã nói, Đúng 5h sáng ngày 12/5 (Thứ bảy), đoàn sẽ xuất phát, các bạn đến muộn có thể xuất phát sau nhé!
Đoàn sẽ k ăn sáng tại Nha Trang, khi nghỉ uống cf tại chân đèo chúng ta sẽ kết hợp ăn sáng tại đây luôn (đồ ăn: bánh mì + phô mai + xúc xích).
Tài chính: Thống nhất 600k/người (Thừa thiếu tính sau ạ)
Và để có thể khởi hành đúng thời gian, mong mọi người có sự chuẩn bị trước khi đi.
Cụ thể: - Các xế xem xét xe của mình trước chuyến đi, mang theo đồ sửa xe tối thiểu để dự phòng. Đổ xăng trước ngày xuất phát (tiền xăng xế/ ôm tự xử);
- Mang theo áo mưa cá nhân (Đà lạt thời gian này hay mưa vào buổi chiều).
Hẹn gặp cả nhà vào sáng thứ Bảy!:)

Hihi, bác Speed Up NO.1! Update siêu nhanh! em xin bổ sung một vài ý ạ!
Thời gian và địa điểm như bác Speed Up đã nói, Đúng 5h sáng ngày 12/5 (Thứ bảy), đoàn sẽ xuất phát, các bạn đến muộn có thể xuất phát sau nhé!
Đoàn sẽ k ăn sáng tại Nha Trang, khi nghỉ uống cf tại chân đèo chúng ta sẽ kết hợp ăn sáng tại đây luôn (đồ ăn: bánh mì + phô mai + xúc xích).
Tài chính: Thống nhất 600k/người (Thừa thiếu tính sau ạ)
Và để có thể khởi hành đúng thời gian, mong mọi người có sự chuẩn bị trước khi đi.
Cụ thể: - Các xế xem xét xe của mình trước chuyến đi, mang theo đồ sửa xe tối thiểu để dự phòng. Đổ xăng trước ngày xuất phát (tiền xăng xế/ ôm tự xử);
- Mang theo áo mưa cá nhân (Đà lạt thời gian này hay mưa vào buổi chiều).
Hẹn gặp cả nhà vào sáng thứ Bảy!:)

Yeah Yeah, Nhất trí , nhất trí. Gạch em là gạch nung rồi, Giờ cứng lắm xx

Em đăng ký vào đội hình siêu dự bị, đang có việc ở gần Đà Lạt (chừng 300 km), rãnh là chạy lên chơi với mọi người ngay!
Máu cái leo Langbian!

Đang có 6 người xem topic này (1 thành viên và 5 khách).
Hình như nhân sự ngày mai tập trung đây hết rồi!^^!
Chẹp chẹp, giờ này ngày mai....mơ...tơ tưởng....:))

Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ nha. Mình đành lỡ hẹn chuyến đi thú vị này mặc dù đã xin nghỉ phép trước đó
nhưng công việc nhiều quá nên Sếp bắt phải ở nhà làm việc..(BB)
Nhớ chụp thật nhiều hình vào cả nhà nhé. Chúc mọi người thượng lộ bình an.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,853
191,739
Latest member
TravelWithMe
Back