What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Chào ace PNT nhé. T6 này e có dự định đi Nha Trang, e ở BGiang nên chả bít gì nhìu về NT. Rất mong đc gặp gỡ mọi ng cà phê chém gió tìm hiểu thêm về NT. Chúc ace PNT lời chúc sức khỏe và thành công. YH của e: nuis710 (wait)

Chào ace PNT nhé. T6 này e có dự định đi Nha Trang, e ở BGiang nên chả bít gì nhìu về NT. Rất mong đc gặp gỡ mọi ng cà phê chém gió tìm hiểu thêm về NT. Chúc ace PNT lời chúc sức khỏe và thành công. YH của e: nuis710 (wait)

Available 20/24. Sẵn sàng cafe chém gió và hỗ trợ. Mà T6 là thứ 6 hay tháng 6 vậy anh trai ??? Nếu tháng 6 thì gia nhập hội ngày 5 lun cho vui. Contact @ my signature !!!

Tình hình hiện nay rất tình hình !
Dự định cuối tuần này là chủ nhật ngày 3 tháng 6 năm 2012 sẽ làm 1 chuyến gần chơi vui!
Hướng 1: Tà Gụ xa xôi, hông có người giữ xe.
Hướng 2: Suối hoa lan , đang check bill.
Hướng 3: Đi câu cá, ăn nhậu trên ghe hoặc đảo nào đó. Bill 300k/ người.
Hướng 4: Tìm suối nào đó gần gần đi giải trí.

Mong các bạn hữu trong nhà + ngoài nhà cho em ý kiến !!!

@Vanbella : Cho thông tin tên, số điện thoại, nick yahoo hoặc mail để tiện liên lạc bạn ơi !!!

Tình hình hiện nay rất tình hình !
Dự định cuối tuần này là chủ nhật ngày 3 tháng 6 năm 2012 sẽ làm 1 chuyến gần chơi vui!
Hướng 1: Tà Gụ xa xôi, hông có người giữ xe.
Hướng 2: Suối hoa lan , đang check bill.
Hướng 3: Đi câu cá, ăn nhậu trên ghe hoặc đảo nào đó. Bill 300k/ người.
Hướng 4: Tìm suối nào đó gần gần đi giải trí.

Mong các bạn hữu trong nhà + ngoài nhà cho em ý kiến !!!

@Vanbella : Cho thông tin tên, số điện thoại, nick yahoo hoặc mail để tiện liên lạc bạn ơi !!!

Tình hình hiện nay là mềnh đang dưỡng thương, tham gia vui chơi hạn chế nên có ý kiến nhỏ thui. Mềnh đặt gạch Plan 4 ( Mua gà và cá ở nhà lên đó đắp bùn, bọc lá chuối, uống..... thì thui rùi). KKKKKKKKKKKKKKKKK

Tình hình hiện nay là mềnh đang dưỡng thương, tham gia vui chơi hạn chế nên có ý kiến nhỏ thui. Mềnh đặt gạch Plan 4 ( Mua gà và cá ở nhà lên đó đắp bùn, bọc lá chuối, uống..... thì thui rùi). KKKKKKKKKKKKKKKKK

Uống cái gì ??? Cocacola hả a Epicuro ???. Có mấy em Sexy girl đc hôn người ơi, cái này vào là mau lành bệnh lắm ah

Theo bảng giá mới nhất mới nhận được từ Suối Hoa Lan thì chi phí để đi Suối Hoa Lan như sau:
1. Phí tham quan: 100k/người. Bao gồm phí tàu 2 vòng ra về, xem xiếc khỉ, tham quan, chụp hình, tắm biển, xây lâu đài cát, bắt còng về nuôi...

2. Phí thuê nhà nấm: 18k/người

3. Phí tắm nước ngọt: 15k/người. Ai không tắm thì đỡ tốn 15k
Tổng thiệt hại phần cứng: 100k + 18k = 118k (+ 15k)

4. Phí ăn uống: Khoảng 100k/ người. Ăn thoải con gà mái lun. Tự mua mang lên đảo, Suối Hoa Lan cho phép

5. Phí vui chơi các dịch vụ trên đảo: Mô tô nước, lặn biển, dù bay, cưỡi ngựa, cưỡi đà điểu ( ai thích cưỡi cá sấu thì để hỏi lại )... Giá thì ai chơi trò gì sẽ có bảng giá trên đảo. Nói chung ko mắc, chơi được

Tổng thiệt hại: 218k ( Giá đẹp cho 1 chuyến đi )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,853
191,739
Latest member
TravelWithMe
Back