What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Sau một thời gian dưỡng thương Chiaky đã quay trở lại càng lợi hại hơn trước, hehe, nhân tiện Chiaky cảm ơn tất cả mọi người đã alo hỏi thăm trong thời gian vừa qua
Ah sẵn dịp tặng mọi người kái này nè

Last edited:
Mấy bạn chịu đi, mình chịu post mà sao mấy bạn lại ngậm câm dzậy ......... chơi gì kì dzị bây .......
Bái bai cái nhà ....

Last edited:
Mấy bạn chịu đi, mình chịu post mà sao mấy bạn lại ngậm câm dzậy ......... chơi gì kì dzị bây .......
Bái bai cái nhà ....

Chắc là dạo này lửa yếu nên tinh thần mấy bợn vậy đó mà. Đừng nóng a !!!. " Chủ quán đâuuuuuu ??? cho a Tí 1 thùng Heineken với khô mực nhaz !!!"

Mấy anh chị ơi, tình hình là em đến từ Cần Thơ và sắp làm 1 chuyến ra Nha Trang thăm thú, em có thắc mắc 1 điều là ra NT thì có thể mua gì về làm quà và mua ở đâu là tốt nhất ạ. Anh chị giúp em với, lần đầu dc đi 1 mình nên em cũng ham ham + hơi lớ ngớ tí :D

Tình hình là không thấy plan gì, mà có 2 thành viên đặt gạch và 1 lời đề nghị.
Nhà Phượt Nha Trang bữa nay chơi trò chơi gì dzị ta ..... he he

Tình hình là không thấy plan gì, mà có 2 thành viên đặt gạch và 1 lời đề nghị.
Nhà Phượt Nha Trang bữa nay chơi trò chơi gì dzị ta ..... he he

Anh Tí nhá, cái này mọi người đều biết thông tin hết rồi nhá!
@ Pie: phó trại tranh thủ update thông tin cho cả nhà biết tình hình nha nàng, anh Tí sốt ruột quá rồi kìa, ;))!

Tình hình là em thấy nhà mình êm ắng quá nên mạo muội làm cái offline cafe nhỏ nhỏ vào 7h30 tối thứ 4 (ngày 6/6/2012) tại cafe Bow- 33 lê quý đôn để rủ rê các thành viên trong Phượt Nha Trang, trước là gặp mặt, còn sau là bàn bạc và tiếp tục rủ rê phượt cuối tuần. Và kế hoạch chi tiết về thời gian cũng như địa điểm của lần phượt cuối tuần này em sẽ thông báo trên phượt < chứ không úp úp mở mở đâu, anh Tý cứ yên tâm, chuẩn bị gạch để đặt nhé!>

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,853
191,739
Latest member
TravelWithMe
Back