What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Thứ 7 này (9/6) 2 anh em mình chạy xe từ SG về NT.
Có anh chị em nào đang ở Sg về Nha Trang cuối tuần này thì pm đi chung cho vui nha.

Anh chị em ơi cho Jinny hỏi . Mấy cái quán hải sản trên đường đi ra Cam Lâm nằm ở khu vực tên gì ạh. Em nhớ nó nẳm ở trước cái cầu nào to và dài .
Còn cái quán bán bánh canh Sứa cá Dầm đi đường Nguyễn Thiện Thuật rẻ trái thì thấy nhưng không nhớ đường đó tên gì có phải là HÙng Vương không ạh. Xéo xéo đó có chỗ bán đồ cho du khách như mực, khô..v.v.v

Last edited:
Anh chị em ơi cho Jinny hỏi . Mấy cái quán hải sản trên đường đi ra Cam Lâm nằm ở khu vực tên gì ạh. Em nhớ nó nẳm ở trước cái cầu nào to và dài .

Quán nằm bên cạnh cầu Mới , tên cũng là Cầu Mới luôn ! Nhìn bảng hiệu rồi vào bạn nhé !

Cuối tuần này mình có kế hoạch đi cực Đông, nhưng xuất phát đi NTrang từ tối thứ 6 nè. ACE Phươt Nha Trang có ai có hứng thú đi cực Đông vào cuối tuần này ko???

Hội phượt Nha Trang nhà mềnh toàn làm gạch bằng cát, chỉ mới cơn gió nhẹ thổi qua là gạch đá vỡ vụn hết òi..........

Cuối tuần này mình có kế hoạch đi cực Đông, nhưng xuất phát đi NTrang từ tối thứ 6 nè. ACE Phươt Nha Trang có ai có hứng thú đi cực Đông vào cuối tuần này ko???
Nếu kế hoạch của bạn trễ chút nữa thì gộp chung với bọn mình được rồi, bên mình đang có kế hoạch đi Cực Đông vào đầu tháng 7 (tối đón trăng, sáng ngắm bình minh ;))!

@: Cả nhà!
Như Pie đã nói hôm trước, buổi off tối qua ngoài việc gặp gỡ mọi người, thì còn có mục đích "rủ rê" mọi người phượt vào cuối tuần này. Sau khi bàn bạc thống nhất, bọn em có cái kế hoạch đi chơi nhỏ nhỏ cho ngày chủ nhật tuần này (ngày 10/6/2012) như sau:

1. Địa điểm: HỒ THỦY LỢI KÊNH HẠ 1 - PHƯỚC ĐỒNG - NHA TRANG

Hồ thủy lợi Kênh Hạ 1 không xa thành phố Nha Trang nhưng lại khá lạ (không rõ với người nhà mình thì thế nào ạ).
Diện tích hồ tương đối lớn, khung cảnh đẹp, thơ mộng với mặt nước hồ tĩnh lặng và cây cối bao quanh. Phù hợp cho một ngày vui chơi của cả nhóm!

h%25E1%25BB%2593%2Bth%25E1%25BB%25A7y%2Bl%25E1%25BB%25A3i%2Bk%25C3%25AAnh%2Bh%25E1%25BA%25A1.jpg

Cái hình này chỉ là một góc của Hồ nên chưa thể hiện hết khung cảnh của em ấy, còn theo google thì nó rộng như thế này cơ ạ:

2. Chương trình
Sáng: - 8h xuất phát từ Nha Trang;
- 9h đến nơi: dạo chơi, chụp ảnh, khám phá cảnh quan quanh hồ.
Trưa: Ăn nhậu: làm đồ nướng (hải sản, thịt bò, thịt heo ba chỉ, bánh mì...;))
Chiều: 14h quay lại thành phố tránh mưa chiều.
3. Dự trù kinh phí: 150k/người (kinh phí có thể thay đổi tùy lượng thành viên tham gia)
Ghi chú: Để có sự chuẩn bị chu đáo về mặt hậu cần, Đề nghị mọi người xem xét kỹ trước khi đặt gạch.
Chốt danh sách: chiều thứ 6 ngày 8/6/2012
Danh sách thành viên đã đăng ký tham gia:
1. Pie
2. Satanheart
3. Ngannguyen
4,5. Quynhnhu024

Rất mong có sự tham gia của mọi người!

Last edited:

Cuối tuần sau được hôn bạn ??? Cuối tuần sau thì mình đăng kí thêm khoảng vài người nữa, đi tối thứ 6 cũng được...

Đặt cục gạch bự đi chơi hồ Thuỷ Lợi Kênh Hạ với nhà mình :

1. Pie
2. Satanheart
3. Ngannguyen
4. Quynhnhu024
5. Speed Up
6. ...............

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,852