What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Em chào các bác, em mem mới, giờ mới đọc được top này. Em không phải dân NT nhưng có nhiều cái duyên nợ với NT nên các bác cho em đăng ký 1 chân trong nhóm với ạ. Em thường đi NT nên nếu có may đúng dịp các bác tổ chức phượt cho em tham gia cùng.Em đội ơn các bác. :)

Để lại thông tín nhá @Lehan

Chào cả nhà hội Nha Trang Mình Ơi ,

Sori vừa nhận thông báo từ ban tổ chức diễn đàn " phượt " . Mời cả nhà xem qua

[[ THƯ MỜI THAM GIA SINH NHẬT DIỄN ĐÀN
PHƯỢT.VN LẦN VI - NĂM 2012

Thân gửi: Các anh chị, các bạn thành viên nòng cốt trong diễn đàn Phuot.vn thuộc khu vực miền Nam Trung Bộ.

Theo thông lệ hàng năm, cứ đến tuần thứ 3 của tháng 8 là thời điểm chúng ta cùng nhau quây quần lại, ngồi kể nhau nghe về những chuyến đi và tổ chức một ngày hội vô cùng ý nghĩa, đó chính là kỷ niệm ngày thành lập Diễn đàn Phuot.vn.

Năm nay để kỷ niệm cho ngày sinh nhật, diễn đàn sẽ tổ chức vào 2 ngày 18 & 19.8.2012 ở hai khu vực miền Bắc – địa điểm Sầm Sơn, Thanh Hóa, và khu vực miền Nam – Khu du lịch Vinh Sang, Vĩnh Long. Chúng tôi rất vui, và trân trọng mời anh/chị cùng các bạn tham gia vào công tác tổ chức của chúng tôi để có 1 ngày Sinh nhật Phượt thật ý nghĩa cho các thành viên.

Thông tin chính thức về chuyến đi Sinh nhật Phượt 2012 sẽ được thông báo chính thức trên topic vào ngày 2.7.2012, chúng tôi rất mong anh/chị cùng chúng tôi, chúng ta tuyên truyền và kêu gọi các thành viên thuộc các đội nhóm ủng hộ nhiệt tình cho sự kiện mỗi năm chỉ có 1 lần này. Sự thành công của chương trình Sinh Nhật Phuot sẽ phụ thuộc rất nhiều vào những thành viên đầu tàu như các anh chị, các bạn.

Rất mong nhận được sự hỗ trợ và cộng tác từ các anh chị và các bạn.Topic đã được mở ở đây:

https://www.phuot.vn/threads/46805-%C...d=1#post642112

Trân trọng,

Đăng ký tham gia SN Phuot theo mẫu và ghi rõ nhóm muốn tham gia nhé các bạn! Hạn chót đăng ký 28/7 để chia nhóm và triển khai chương trình thi đua nhé!

1 - Nick Phuot
2 - Số điện thoại liên lạc:
3 - Mail:
4 - Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm)
5 - Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực)
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!) ]] .

Nhà hội phượt Nha Trang - vui lòng xem qua và đăng ký tại hội Nha Trang , để Sori cập nhật và giữ đến ban tổ chức .

Chân thành cám ơn !

Thân !
Sori 09 34 75 63 63 .

Chào cả nhà hội Nha Trang Mình Ơi ,

Sori vừa nhận thông báo từ ban tổ chức diễn đàn " phượt " . Mời cả nhà xem qua

[[ THƯ MỜI THAM GIA SINH NHẬT DIỄN ĐÀN
PHƯỢT.VN LẦN VI - NĂM 2012

Thân gửi: Các anh chị, các bạn thành viên nòng cốt trong diễn đàn Phuot.vn thuộc khu vực miền Nam Trung Bộ.

Theo thông lệ hàng năm, cứ đến tuần thứ 3 của tháng 8 là thời điểm chúng ta cùng nhau quây quần lại, ngồi kể nhau nghe về những chuyến đi và tổ chức một ngày hội vô cùng ý nghĩa, đó chính là kỷ niệm ngày thành lập Diễn đàn Phuot.vn.

Năm nay để kỷ niệm cho ngày sinh nhật, diễn đàn sẽ tổ chức vào 2 ngày 18 & 19.8.2012 ở hai khu vực miền Bắc – địa điểm Sầm Sơn, Thanh Hóa, và khu vực miền Nam – Khu du lịch Vinh Sang, Vĩnh Long. Chúng tôi rất vui, và trân trọng mời anh/chị cùng các bạn tham gia vào công tác tổ chức của chúng tôi để có 1 ngày Sinh nhật Phượt thật ý nghĩa cho các thành viên.

Thông tin chính thức về chuyến đi Sinh nhật Phượt 2012 sẽ được thông báo chính thức trên topic vào ngày 2.7.2012, chúng tôi rất mong anh/chị cùng chúng tôi, chúng ta tuyên truyền và kêu gọi các thành viên thuộc các đội nhóm ủng hộ nhiệt tình cho sự kiện mỗi năm chỉ có 1 lần này. Sự thành công của chương trình Sinh Nhật Phuot sẽ phụ thuộc rất nhiều vào những thành viên đầu tàu như các anh chị, các bạn.

Rất mong nhận được sự hỗ trợ và cộng tác từ các anh chị và các bạn.Topic đã được mở ở đây:

https://www.phuot.vn/threads/46805-%C...d=1#post642112

Trân trọng,

Đăng ký tham gia SN Phuot theo mẫu và ghi rõ nhóm muốn tham gia nhé các bạn! Hạn chót đăng ký 28/7 để chia nhóm và triển khai chương trình thi đua nhé!

1 - Nick Phuot
2 - Số điện thoại liên lạc:
3 - Mail:
4 - Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm)
5 - Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực)
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!) ]] .

Nhà hội phượt Nha Trang - vui lòng xem qua và đăng ký tại hội Nha Trang , để Sori cập nhật và giữ đến ban tổ chức .

Chân thành cám ơn !

Thân !
Sori 09 34 75 63 63 .

Hiện tại đã lập được một đội gồm 6 người: BDK, Tampt, Hoangyen, Khoi, Han, và Kim!
Mọi người tiếp tục đăng ký tại topic này nhé!

chào mọi người, cho em xin 1 gạch mềm chuyến đi bãi môn được k? em ở ninh hòa, có thể làm xế.em sẽ cố gắng chắc gạch ngay khi có thể.
em tên toán
sdt 0979 312 32 một
hân hạnh làm quen mọi với người.

chào mọi người, cho em xin 1 gạch mềm chuyến đi bãi môn được k? em ở ninh hòa, có thể làm xế.em sẽ cố gắng chắc gạch ngay khi có thể.
em tên toán
sdt 0979 312 32 một
hân hạnh làm quen mọi với người.

Hi bạn Toán ! Chào mừng bạn đến với chuyến ăn chơi Bãi Môn ! (beer) Tối thứ 5 , ngày 2/8 ae ở Nha Trang họp , chốt đoàn để mua sắm , chuẩn bị đồ ăn cho buổi tối thứ 7 tại Bãi Môn ! Vì bạn ở xa , chắc cũng khó lòng chạy vô họp với ae , nên ưu tiên cho bạn khỏi offline nhưng cũng mong bạn nung cục gạch còn mềm thành cứng như cục bê tông , quăng vô cho ae trong này biết đường né :)) ! Số liên lạc : a Phương 098 99 6 41 42 !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back