What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

em cũng dân Nha Trang nhưng đang học ở SG.khi nào bác có chuyến phượt vào dịp lễ hay hè gì đó thì bác gọi em với nha
sđt: 0902347591 Huy
yh: mf_ihu

Đi về từ trưa hôm qua nhưng đến giờ em vẫn đang ngoác miệng ra cười khi nhớ lại chuyến đi, làm Sếp em cứ hỏi "Q đang chat với người yêu hay sao mà vui thế?" - "Dạ, vâng ạ"! Thì nhận thế thôi chứ nói không, không nói chuyện với ai mà ngồi cười một mình thiên hạ lại tưởng em có vấn đề thì chết =))!

Chuyến đi ngắn nhưng hiệu quả cao, với rất nhiều khoảnh khắc đáng nhớ! Từ cái phiêu trên đường đèo, bên núi bên biển, ngắm bãi Đại Lãnh, ngắm Vũng Rô rồi thì một khúc đường vào Bãi Môn với hai hàng dương hai bên đẹp long lanh và lãng mạn kinh khủng ((NT)chụp hình cưới cũng đẹp lắm đóa, ai sắp theo chàng theo nàng gì thì có thể tham khảo (c)!)

Ấn tượng Bãi Môn, sơn thuỷ hữu tình, bãi dài thoai thoải, cát trắng mịn màng, thêm cả một dòng nước ngọt nữa chứ! Đúng là thiên đường cho ai thích tắm biển! Và gió, gió thổi bay lều, người trong lều cũng muốn bay theo luôn, tiếc là lúc này nhà mình bận "ngự tửu thưởng nguyệt" nên k ai lưu lại cảnh này :))!

Và một bình minh thật đẹp làm cho tinh thần thật thư thái, nhẹ nhàng, thêm nhiều năng lượng để bắt đầu một tuần làm việc mới!
P/s: Giờ thì em ngoan, em ở nhà chăm chỉ làm việc đến cuối tháng rồi em lại đi! Nhà mình ai có plan hay thì nói nhỏ nhỏ thôi, kẻo em nghe thấy em lại không kìm lòng em lại đi nữa đó!
@ anh Speed Up: hóng chuyến đi tiếp theo của anh, em thề, em hứa, em đảm bảo chuyến tới mắt em sẽ "bé' hơn! :))
@Tichuot: Nhum ngon không anh? Không báo cáo chất lượng và mời mọi người ăn thử là không xong đâu anh nha, =))

Nếu như ko nhầm thì kái con đen đen mọi người thu hoạch đc là nhím cầu gai chứ ko phải nhum hay seo í
@nhatrangcafe: giờ mới biết ta là ai hả, muộn rùi ku, hehe

Hok thấy tấm hìn em bê củi hả anh :(((

Ae PNT nhà ta đến Bãi Môn , hí ha hí hửng , nhảy nhót lung tung một hồi rồi phân công nhau chuẩn bị cho buổi nhậu để đời + ngắm trăng 17 , a Nhatrang _cafe làm mặt chảnh , theo sư phụ Shacker đi câu :

Hai thầy trò lăn lê , bò toài mãi nơi gềnh đá :

nhưng rồi khả năng ko có , câu không được con tép hay con mực baby nào nên bị điều đi khiêng củi ! =))

Vậy là tối nay gặp ở 16a Tô Hiến Thành phải ko ạ, tới thì a nhô cho a này phải ko ạ Khoảng 19h30 e mới có mặt được, rửa chén xong mama mới cho đi. :)
4h chiều ngày 7/8 mình mới vừa qua đèo Cả cách Tuy Hòa (Phú Yên)18km bạn.
có thể chiều tối mai mai sẽ tới Quy Nhơn ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back