What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Chui vào nhà NT làm quen nè ,mình ở Sg (gần ga) có bạn nào ở Nt vào Sg bằng tàu thì hú mình ,mình ra đón cafe buôn dưa lê nhé các bạn.
Nick:Baobao (nữ)
SDT:0947921739
Rất hân hạnh đc làm quen các bạn NT.

Mùa này Tây Nguyên vào đầu mùa khô , nắng nhẹ , gió mát ! Làm mình chợt thèm một chuyến Nha Trang - Quy Nhơn - Kontum - Pleiku -Buôn Mê - Nha Trang ! Dường như Tết Dương Lịch CB , CNV nghỉ được 4 ngày lận đó ! Đi 1 vòng hết Tây Nguyên đi . Có ai tổ chức ko ? Mình góp 1 xế ! :))
ngày 1 : Nha Trang - Quy Nhơn 220km
ngày 2 : Quy Nhơn - Kon Tum 190km
ngày 3 : Kon Tum - Pleiku 47,5km
ngày 4 : Pleiku - Buôn Mê Thuột 180km
ngày 5 : Buôn Mê Thuột - Nha Trang 190km

Chỉ là một giác mơ , nên chưa có ngày giờ , kinh phí cụ thể . Bà con vô bóng bàn cho sôi động :D

Last edited:
Lâu lâu vô hóng...ngày 12 tháng 12 năm ni có dự định gì hông pà kon..Năm ngoái ngày 11 tháng 11 đã có 1 chuyến phượt tuyệt vời lên Hòn Bà còn gì :)

Mùa này Tây Nguyên vào đầu mùa khô , nắng nhẹ , gió mát ! Làm mình chợt thèm một chuyến Nha Trang - Quy Nhơn - Kontum - Pleiku -Buôn Mê - Nha Trang ! Dường như Tết Dương Lịch CB , CNV nghỉ được 4 ngày lận đó ! Đi 1 vòng hết Tây Nguyên đi . Có ai tổ chức ko ? Mình góp 1 xế ! :))
ngày 1 : Nha Trang - Quy Nhơn 220km
ngày 2 : Quy Nhơn - Kon Tum 190km
ngày 3 : Kon Tum - Pleiku 47,5km
ngày 4 : Pleiku - Buôn Mê Thuột 180km
ngày 5 : Buôn Mê Thuột - Nha Trang 190km

Chỉ là một giác mơ , nên chưa có ngày giờ , kinh phí cụ thể . Bà con vô bóng bàn cho sôi động :D

Giấc mơ của anh dài quá!!!! cơ mà em tưởng làm plan này vào năm sau chứ :(

Cám ơn bạn đã chia sẽ , SORI post bài đã lâu ......vậy mà chẳng thấy Nha Trang Mình đâu hết - muốn Phuot lắm chứ ....mà chỉ có 1 mình huhuhuh
Chào bạn mình là nhà Cần Thơ, nhưng mình rất thik Nha Trang và Dalat. minh cũng có biết đc một bạn quê Nha trang đã từng giao lưu với Phuọt Cần Thơ rồi, nhưng sao kg thấy lên đây. Mình thích bạn vì cùng chung sở thích. Khi nào có dịp đi miền tây ghé Cần Thơ nha! mọi người nhà Cần Thơ rất hiếu khách.
Mình sinh năm 1984.

Giấc mơ của anh dài quá!!!! cơ mà em tưởng làm plan này vào năm sau chứ :(

Xuất phát 5am thứ 7 29/12 , 10am đến Quy Nhơn ! Ăn chơi , tham quan đủ thứ . Sáng hôm sau , 30/12 , 5g sáng , theo quốc lộ 19 đi Kontum ! 10am đến Kontum , thăm nhà thờ gỗ ..... chiều quay về Pleiku ngủ lại ! sáng 31 theo quốc lộ 14 về Ban Mê uống cà phơ , thăm thác Dray Sáp ...... Sáng 1/1/2013 , lúc 11g30 trả phòng , chạy dzia` Nha Trang ! Ngày 1/1/2013 không phải là đã " Sang Năm " hả cô Cục Đá ?

Ace ở Nha Trang có quen ai thông thạo ở khu vực vùng núi này hoặc biết về nó thì cho VTF xin ít thông tin nhé, cảm ơn ace !

9792cb7ac71910cecce90654e2911588_51214842.3.bmp

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back