What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

@speedup: em thích plan của anh lắm lắm luôn! bữa trước e cũng chạy lòng vòng mà bị kẹt lại ở kontum nên phải huỷ plan :(( chỉ kịp đi tới plei, bỏ qua bmt...nếu ok thì e xin 1 chân xế/ôm gì cũng oki :D..còn nuối tiếc nhiều cái ở Tây Nguyên lắm :(

@speedup: em thích plan của anh lắm lắm luôn! bữa trước e cũng chạy lòng vòng mà bị kẹt lại ở kontum nên phải huỷ plan :(( chỉ kịp đi tới plei, bỏ qua bmt...nếu ok thì e xin 1 chân xế/ôm gì cũng oki :D..còn nuối tiếc nhiều cái ở Tây Nguyên lắm :(

A bạn Satan - Heart xin 1 Satan - Leg trong kế hoạch này khiến a Speed Up thêm phần hăng hái . 2 lãng tử là đủ vui cho 1 chuyến đi rầu ! Chỉ là plan thôi , nhưng bạn Satan - Leg cứ khăn gói quả mướp sẳn sàng nhé ! (beer)

em thì anh chỉ cần báo trước khoảng 2 tuần là oki..plan cụ thể thì a báo e trc 1 tháng cho em nghiên cứu lý thuyết cái Tây Nguyên nó đẹp nó hay chỗ nào rồi đi thực hành khám phá :D
P/S:để kím cái album của Ymoan nghe cho nó lên tinh thần Tây Nguyên :))

Ace ở Nha Trang có quen ai thông thạo ở khu vực vùng núi này hoặc biết về nó thì cho VTF xin ít thông tin nhé, cảm ơn ace !

9792cb7ac71910cecce90654e2911588_51214842.3.bmp

Hình ảnh k hiển thị VTF ơi

Vẫn thấy hiển thị mà, để up lên lần nữa cho Biển xem:
f0f5dd1fe86e6a9728eeaa88198e1158_51269495.7.bmp

À, vừa mới search từ khóa thì hóa ra là nhóm của Cham Già, toàn ae quen biết ko, li chai lon với Cham Già cũng mấy lần rồi.

CN vừa rồi VTF đi tỉnh lộ 3 mới để ý đến cái dãy núi này, vội vàng về lên G.E và vẽ đường đi liền :D . Biển có hứng thú đi cung này thì mời qua đây ae bàn bạc nhé: :)
https://www.phuot.vn/threads/55773-NCG-Tầng-hầm-1-Thông-tin-hình-ảnh-bàn-luận-chia-sẻ-về-NÚI-!/page2

PS: cuối tuần này đi Hòn Lao Mái Nhà - Phú Yên với nhà NCG ko?

Last edited:
Mùa này Tây Nguyên vào đầu mùa khô , nắng nhẹ , gió mát ! Làm mình chợt thèm một chuyến Nha Trang - Quy Nhơn - Kontum - Pleiku -Buôn Mê - Nha Trang ! Dường như Tết Dương Lịch CB , CNV nghỉ được 4 ngày lận đó ! Đi 1 vòng hết Tây Nguyên đi . Có ai tổ chức ko ? Mình góp 1 xế ! :))
ngày 1 : Nha Trang - Quy Nhơn 220km
ngày 2 : Quy Nhơn - Kon Tum 190km
ngày 3 : Kon Tum - Pleiku 47,5km
ngày 4 : Pleiku - Buôn Mê Thuột 180km
ngày 5 : Buôn Mê Thuột - Nha Trang 190km

Chỉ là một giác mơ , nên chưa có ngày giờ , kinh phí cụ thể . Bà con vô bóng bàn cho sôi động :D

Nhìn cái cung này ham quá, hem lẽ đu cung này ta, nhưng nan giải nhất vẫn là chuyện mua vé xe Sg-NT và ngược lại, tết nhất, thiên hạ đi nha trang đông như kiến cỏ

Chào hội Phượt NT, mình ở Đà Nẵng, định vào NT thân yêu phượt vài hôm, các bạn có thể tư vấn giúp đường đi lối lại đc ko ạ :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back