What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Hehe ! Đi hơn 15 ngày , mà ở có 1 chổ Đầm Báy , buồn lắm ! :LL Đùa cho vui . Chuyến đi xuất phát ngày 30/4 . Dzìa ngày 1/5 . Mời ae tham gia thật vui ! Rất tiếc Speed Up ko có ở NT dịp này nên ko tham gia .

Chào mọi người .
Cho em mạn phép được viết vào đây mọi người nhé . Em cũng không biết bắt đầu từ đâu , nhưng xin được nói ra để mọi người cùng giúp đỡ .
Em có 2 người bạn người indonesia , khoảng 1 đến 2 ngày nữa sẽ ra Nha Trang du lịch , họ là sinh viên .
1 bạn nam học kiến trúc
1 bạn nữ học nghành tâm lý học
Cả 2 bạn đều ở Malang , Eats Java .
Họ có vào Couchsurfing nhưng không có host nào ở Nha Trang cả , nên em mới hứa là sẽ giúp đỡ họ .
Em mong rằng , khi mọi người đọc được dòng này , nếu có thể thì mọi người cho 2 bạn ấy 1 chổ tá túc , cả 2 bạn đều dễ thương và hiền lành cũng là dân Backpacker như mọi người vậy .
P/s : Xin được thông tin mọi người sớm nhất , ( à , sáng nay 2 bạn ấy bị lừa mua 2 cái car sim ở Phạm Ngũ Lảo giá 250k/1 cái nữa )

2 bạn ấy buồn quá , đi ra Mũi Né luôn rồi .
Em hy vọng nhận được tin mọi người sớm nhất , cám ơn và chúc mọi người có thật nhiều sk .
Thịnh ( hội phượt khu vực Bến Tre ) .

ở Nt kiếm couch-surfing hơi đuối bạn ơi... vì thông thường các bạn ở đây ở chung với gia đình, mà người lớn họ kỹ chuyện nhà cửa lắm... ngại cho người lạ vào nhà... tốt nhất là nói bạn của bạn đặt ks rẻ rẻ thì hay hơn.

Em chào cả nhà, từ ngày mai em chính thức gia nhập hội Nha Trang và làm cát nhỏ cho biển ạ.
Mong anh em đón nhận trở về của em...kekeke

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back