What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Người Nha Trang này (conlele) sẽ có mặt ở Nha Trang từ 28 Tết (31/01) mùng 5 Tết (07/01).
Không biết "Nha Trang Mình Ơi" có hoạt động gì dịp này không nhỉ?

Thanks.

Thanks SORI. Khi về tới Nha Trang sẽ liên lạc với nhóm.

"Hoạt động" ở đây có nghĩa là anh chị em có dự định làm chuyến phượt đầu xuân nào không?
Rời Nhatrang hơn 15 năm rồi nên giờ cũng không còn biết ở Nhatrang có gì nữa..huhu...

Rời Nhatrang hơn 15 năm rồi nên giờ cũng không còn biết ở Nhatrang có gì nữa..huhu...

Conlele nè , nếu bạn có số phone thì sẽ tiện liên lạc thông tin hơn đó .
Nha Trang bây giờ khác nhiều so với 15 năm về trước nhiều lắm Conlele ạ . Nhiều tòa nhà , khách sạn đẳng cấp mọc lên , đường phố khang trang , sạch sẽ , nhiều nhà hàng , quán caffe nữa . ...... Nhiều điểm du lịch hấp dẫn - Tượng Đài liệt sỹ nằm trên đường Trần Phú A - giờ trở thành quãng trường Tháp Trầm Hương hoành tráng và ấn tượng với khách du lịch về bề thế của nó .
Nhưng có thay đổi như thế nào thì Biển Nha Trang vẫn trong xanh , sạch , đẹp và con người Nha Trang luôn thân thiện , hiếu khách và tấm lòng thật ........như nước biển mặn vậy đó .

cho R tham gia với..hôm bữa không ọp được cũng hơi tiếc...25 âm lịch về thế nào cũng nhờ chị Sori làm một bữa ọp ẹp cuối năm cho nhà mình nha..chúc các bác cuối tuần vui vẻ..mua mau bán đắt

Cho em tham gia với ạ
BDK 0903 582 899

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,804
Latest member
bk8college
Back