What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Nếu nhà mình ọp buổi tối Chủ Nhật thì để em ra bến xe mua vé xe đi trễ tí xíu để em được ọp với nhà mình..em cũng có tính xíu tính ham vui...hehe

Hay là 5g chiều CN mình ọp được không ạ..vì giờ này ai cũng giải quyết công việc trong ngày xong hết rùi và em cũng được ở gần phượt nhà mình lâu hơn tí xíu..mấy bác thấy thời gian như vậy là hợp lý chưa ạ...nếu đồng ý thì mình lên địa điểm ọp nha...những ai chưa biết thì gọi phone vậy

Em đã về đến Nha Trang rồi...mừng ghê, cứ tưởng ở lại Phan Thiết rồi chứ...xe bị hỏng ở PT...cũng may nhà các anh nhà xe nhanh nhẹn nên cũng lo được cho tui em chuyến xe khác về NT, mừng quá..Vậy 5g00 chiều CN ngày 16/01/2011 nhà PNT mình tập trung tại cafe ruột nhà mình đợi đông đủ chuyến hữu rồi đi chỗ khác lai rai vài chai nhé..kế hoạch như vậy được không ạ

Sao nhà mình " vắng " thế ? Mọi người đi đâu cả rồi ??????? Help???????

Thông báo lịch Offline Tết Niên - gia đình Nha Trang .

@@ Tăng 1 :
- Thời gian : 17h00 - ngày 16 / 01 / 2011 .

- Địa điểm : Quán Caffe Ruột Beverly Hill - số 26 Hồng Bàng - TP. Nha Trang .
Thưởng thức - nhâm nhi thức uống tại quán và gặp gỡ , chuyện trò ......tám mọi chuyện .

@@ Tăng 2 :
Lai rai ........vài chai và thưởng thức hải sản tại quán Gió Biển - số 10 Phạm Văn Đồng .

@@ Tăng 3 :
Cả nhà mình lai - sô ...........trở thành " ca sỹ " - Karaoke Vịnh Xanh - nằm trên đường Võ Trứ ( Chợ Xóm Mới ) .

****** Tổng chi phí : 200.000 vnd / thành viên .

( Cả nhà hội ý dùm cái chi phí nha - đủ hay thiếu ta ??????? Nhờ tư vấn ........Cám ơn nhiều nhiều ) .

Mời cả nhà tham gia - tham dự " Nha Trang Mình Ơi " .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,804
Latest member
bk8college
Back