What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Sao không ai rủ rê gì ta? Em nnhu có định chia tay cả nhà về quê ăn Tết hem.

Em đang suy nghĩ một "phi vụ" mới tại VQG Yok Don, Buôn Mê Thuột, nhưng vẫn đang sắp xếp thời gian. Theo dự tính là về quê 29- mồng 1, mồng 2 sẽ quay lại NT ạ.

Em đang suy nghĩ một "phi vụ" mới tại VQG Yok Don, Buôn Mê Thuột, nhưng vẫn đang sắp xếp thời gian. Theo dự tính là về quê 29- mồng 1, mồng 2 sẽ quay lại NT ạ.

Theo thời giá hiện tại thì 1 chiếc lông Voi đẹp có giá tầm 200k, đi Yok Don có thể đem chiến lợi phẩm về đó nha........

theo tin tình báo mới nhận được , mấy chú voi ở BMT nay giống như mới được đi hớt tóc , cạo .... body dzìa , thân hình láng e , anh cà phê tính toán vụ này coi chừng thua đậm ! haha

Chúc phượt Nha Trang sức khỏe và Hạnh Phúc. 1 năm mới đầy tốt đẹp. Nhà Vịt Thanh Hóa rất mong có dịp được giao lưu với mọi người trong đó.:L

Chúc cả nhà năm mới thành công, đi phượt nhiều nhiều.
Nghe chị SORI quảng cáo Quán ruột Beverly Hill mà chưa có dịp ghé, sáng CN 9/1 này phải uống mới được. Mong gặp mọi người ở đó. Cho phép chaubaogia mới cafe nhé, Thân.

Chúc phượt Nha Trang sức khỏe và Hạnh Phúc. 1 năm mới đầy tốt đẹp. Nhà Vịt Thanh Hóa rất mong có dịp được giao lưu với mọi người trong đó.:L

Bác vịt làm 1 chuyến giao lưu nào đi,e cũng rất muốn quay lại Nha Trang nhìu lần nữa,nghĩ đến thời gian ngắn e ở đây mà vẫn còn lưu luyến :D

Ôi nhà mình lạnh lẽo quá anh cafeNT ơi...xin PNT nhà mình thắp tí xíu lửa nhiệt huyết đi..PNT nhà mình làm một chuyến off vào tối 30 để tuyển đưa năm cũ(BB)- (S)đón chào năm mới đi các anh chi em ơi...thời điểm đó em đã ở NT rồi đó...mong được đón giao thừa với nhà mình quá ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,805
Latest member
phylislowi
Back