What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Chào cả nhà
Sau một thời gian tạm vắng mặt nhưng sao vào nhà mà thấy trống vắng thế. Chuyến đi suối Hoa Lan vừa rồi của các anh chị thấy thích quá..Đúng là Nha Trang quá đẹp...Vậy là em không tham gia kịp chuyến đi của chị Sori vào ngày 31/12 rồi..sáng ngày 02/01 em mới về đến Nha Trang..Thôi đành nhìn các anh chị đi và phượt qua hình ảnh vậy..hehe...PNT nhà mình ơi, sáng 02/01 nhà mình off cafe tại nhà của hội Nha Trang nha...PNT nhà mình thông cảm nha...em về đến Nha Trang chơi buổi sáng thì buổi tối em lại đáp xe vào Sài Gòn liền rồi..(c)

Tiếc cho rongtrang ghê, nếu ở lại được lâu thì làm tí Beer và lăn tăng vài nơi cho vui...

@cafenhatrang: anh yên tâm...tết này thế nào em cũng ở lại NT 1 tuần để làm tí beer và lăng tăng vài nơi với anh cho đời nó xuân..hehe..em cũng tiếc lắm nhưng do đặc thù công việc nên phải tuân thủ...định đi thẳng vào SG luôn nhưng cảm thấy nhớ nhung NT quá nên ghé lại vài tiếng để làm ly beer với PNT nhà mình cho mát bụng rồi tiếp tục lên đường chiến đấu...(c)
@PNT: Năm mới chúc cả nhà có những thắng lợi mới và có những "đạnh dia" mới để PNT nhà mình đáp cánh nha...
(BB)

Cả nhà biết không ? Hôm nay , cùng lúc có đến 3 người bạn hỏi Sori về những thành viên trong gia đình mình đó . Tên của 3 người bạn ấy là Hạnh Phúc , Sức Khỏe và Tình yêu .
Chúc Mừng Năm Mới 2011 .

Chao PNT, minh tu Hanoi cung vo va con gai vao NT choi Tet, rat tiec la biet nhom minh muon qua chu kg thi caphe giao luu voi cac ban chac vui lam.

Minh dang o Lodge. Hen nam sau nhe.

Chao PNT, minh tu Hanoi cung vo va con gai vao NT choi Tet, rat tiec la biet nhom minh muon qua chu kg thi caphe giao luu voi cac ban chac vui lam.

Minh dang o Lodge. Hen nam sau nhe.

Tiếc , bọn mình không gặp được nhau thật ngoài đời . Nhưng dù sao đi nữa cũng rất cám ơn bạn đã biết đến Hội Nha Trang . Hy vọng , năm sau bạn vào Nha Trang - chắc chắn ọp ẹp nha .
Thân !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,805
Latest member
phylislowi
Back