What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Chân dung " thác nhỏ "

Đường dốc khi lên thác .

Hội " Nha Trang Mình Ơi " tự sướng ...........

Sori , nnhu , cafenhatrang , Speed Up

Cám ơn tất cả vì đồng hành cùng Hội .

Đúng là Suối Hoa Lan có tất cả, có rừng, có núi, có suối, có biển, có thác, có ghềnh thích hợp leo núi, lội suối, ngủ rừng anh Speed nhỉ :)

Tết tây mình ra Nha Trang, sẽ vui hơn nưã nếu gặp được dân phượt nhà mình ngoài đó, mong & chờ.
Sẳn lòng - Chào đón người bạn phương xa về với Tp. Biển xinh đẹp và con người nổi tiếng mến khách nhé bạn mình ơi ...........

Sáng 31/12 mình đi Hòn Bà tiếp, và cũng như chuyến vừa rồi là gửi xe máy ở chân dốc và đi bộ lên đó đón giao thừa với chú 6, hiện đã có 4 người chắc chắn đi, ai đi thì đi chung cho vui nhé, xuất phát 6g sáng nhé. Sáng ngày 1/1 về lại, chiều tối vẩn kịp chơi tết tây hihi....

Chào cả nhà
Sau một thời gian tạm vắng mặt nhưng sao vào nhà mà thấy trống vắng thế. Chuyến đi suối Hoa Lan vừa rồi của các anh chị thấy thích quá..Đúng là Nha Trang quá đẹp...Vậy là em không tham gia kịp chuyến đi của chị Sori vào ngày 31/12 rồi..sáng ngày 02/01 em mới về đến Nha Trang..Thôi đành nhìn các anh chị đi và phượt qua hình ảnh vậy..hehe...PNT nhà mình ơi, sáng 02/01 nhà mình off cafe tại nhà của hội Nha Trang nha...PNT nhà mình thông cảm nha...em về đến Nha Trang chơi buổi sáng thì buổi tối em lại đáp xe vào Sài Gòn liền rồi..(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,968
191,807
Latest member
noithatanthien
Back