What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Có hình rồi đây ạ

Từ trái qua: bạn của Tâm, Tâm, BDK, Sori, Bonbon, Piere, Chiaky, Marie, bạn Marie, Tí Chuột, Cafenhatrang, Maihuy, bạn của bạn Tam.

Nhìn mấy bạn nữ đẹp quá .... làm tí ngại quá .... mắc cỡ quá ..... hihi
@All: bữa ọp cafe có nghe chị Sori nói là lên kế hoạch ọp ẹp cả nhà vào 1 ngày gần đây (mai mốt) mà đến giờ mình vẫn chưa thấy thông tin chính xác ngày giờ, địa điểm. Vậy chị Sori cho cả nhà 1 cái hẹn ọp lại nha, kiếm quán nhậu ngồi lai rai để tâm sự, trình bày hoàn cảnh để mọi người hiểu nhau hơn, và cũng mong muốn sắp tới mọi người lên kế hoạch để cả nhà phượt 1 chuyến !

Ngày 2/9 mình đi Mũi Đôi với nhóm của bạn hagattini, ko biết nhà mình có ai tham gia chuyến này ko nhỉ?? Nếu được đi off và được gặp mọi người ở Nha Trang thì tốt hơn. hi

Mà sao không thấy ai đưa nick yahoo lên vậy ta? Đưa nick lên để khi cần nhắn nhanh hơn, để lại sms cũng được. Nếu được thì mọi người cùng đưa nick để dễ trao đổi khi cần sự góp ý của mọi người về 1 địa điểm off, 1 thời gian off để cùng tất cả mọi người hội họp thuận lợi hơn.

Nhìn mấy bạn nữ đẹp quá .... làm tí ngại quá .... mắc cỡ quá ..... hihi
@All: bữa ọp cafe có nghe chị Sori nói là lên kế hoạch ọp ẹp cả nhà vào 1 ngày gần đây (mai mốt) mà đến giờ mình vẫn chưa thấy thông tin chính xác ngày giờ, địa điểm. Vậy chị Sori cho cả nhà 1 cái hẹn ọp lại nha, kiếm quán nhậu ngồi lai rai để tâm sự, trình bày hoàn cảnh để mọi người hiểu nhau hơn, và cũng mong muốn sắp tới mọi người lên kế hoạch để cả nhà phượt 1 chuyến !

3 ngày rồi chửa thấy già làng online. Haizzzzz...

Sorry ơi, mọi người tìm bạn mấy ngày nay kìa.....

Dạ - có mặt em Sori đây cả nhà ui :L

Cho phép Sori thay mặt bà con cô pác trong hội Nha Trang , up một phát lên lịch nhảy nhót - tung tăng tại TP. Biển Nha Trang nắng vàng , biển trong xanh , con người thân thiện và xinh đẹp .

Loa loa , gào thét .......... xin gởi thông báo Off đến toàn thể bà con trong Hội .

1- Tăng 1 : Khai vị - lai rai vài chai , trao đổi , tâm tình giữa các chiến hữu trong Hội .

- Thời gian : 17h30 - ngày 04 / 09 / 2011

- Địa điểm : Nhà hàng Việt Phố - số 18 Lê Đại Hành , TP. Nha Trang .

2- Tăng 2 : Show Karaoke - nghệ sỹ tự sướng

- Địa điểm : Karaoke Yasaka Sài Gòn - Nha Trang , số 18 Trần Phú - TP. Nha Trang

3- Tăng 3 : Bar Salling Club - Đừng hoãn lại cái........ sướng khi chiêm ngưỡng nàng Biển về đêm .

- Địa điểm : số 72 Trần Phú - TP. Nha Trang .

Thông báo thay giấy mời đến toàn thể thành viên trong Hội Nha Trang Mình Ơi .

Sori chân thành cám ơn các bạn đã đọc thông tin Off .

Nhận đươc tin cua Sori roi bà con ơi....
Thanks Sori nhiều nha.
Mình xin dzơ 2 tay 2 chân đăng ký đầu tiên....
Nhà mình có ai hưởng ứng nữa không?

em cũng ủng hộ cái rụp:) mà tăng 3 em sợ không tham gia được (lí do:sợ phụ huynh ở nhà ngóng con không ngủ được)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back