What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Thôi tổ chức ọp lại ..... he he .......... cho 1 cái hẹn đi cả nhà. Tổ chức ọp ở quán nào nhẹ nhẹ .... đừng ồn quá, nói chuyện người nghe người không làm không khí cả nhà loãng. Rồi mình chụp hình lại luôn..... he he
ủng hộ anh, nhưng mà nói nhỏ tí, cứ tưởng tí chuột nhỏ tí tẹo ai ngờ to tt;)

Có hình rồi đây ạ

Từ trái qua: bạn của Tâm, Tâm, BDK, Sori, Bonbon, Piere, Chiaky, Marie, bạn Marie, Tí Chuột, Cafenhatrang, Maihuy, bạn của bạn Tam.
Hình như anh cafenhatrang và anh Tí chuột bị xáo trộn hay seo í

@chiaky: Đúng đó em, anh biendaikho có chút nhầm lẫn
@sori: chương trình dài quá, em dẫn cả phượt già lẫn phượt nhí đi có được không già làng?

@sori: chương trình dài quá, em dẫn cả phượt già lẫn phượt nhí đi có được không già làng?

Nhiệt liệt chào đón Bòn Bon ơi .

@@ Dear All ,

Bà con cô pác , anh chị em trong Hội khi đi Off được kèm trẻ em , bạn bè , người yêu .....những người mà mình yêu thương nhất tham gia cùng (beer) .

Hihi .... hôm đó làm chiaky giật mình, thấy tí chuột hóa ra là tí voi ....
@ Chị Bòn Bon : Ọp cả nhà luôn chị ơi, đi lên hết cho vui !

thằng Biendaikho hồi xưa nó ở NhaTrangchat nó có nick là: Doilangtu.....thằng này tên Thông
Dear Bạn Carots ,

Cho phép Sori nói nhỏ với bồ một câu : Đã là dân miệt biển Nha Trang thì mãi mãi là anh - em , chiến hữu , đất Nha Trang nhỏ lắm bồ ơi - người người , nhà nhà đều biết nhau và thân quen . Không biết giữa bồ và bạn Biendaikho có " tri - ân " gì không ? Sao gọi nhau bằng danh từ " thằng " nghe ..........hơi bị " ngộp " quá bồ tèo ơi :D

Rất vui được kết bạn với bồ đó nha - Mời bồ Off gặp mặt ngày 04 / 09 / 2011 .

Thân !

mới ra tù...sợ anh chị em ko cho nhập hội nên ko dám đến gần...tập leo núi thôi..uh xin lỗi bạn BDK...he he

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back