What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Rất mong gặp Carots thật ngoài " đời thường " nha .Làm lại 1 cái ăn chơi đi gặp được liền ấy mà..kaka
Carots mến ,

Chắc chắn sẽ có ngày " hội ngộ cùng chiến hữu " nhưng lịch trong tuần này Sori kính mất rồi - Thôi cho lỡ hẹn tuần sau nữa nha (NT)

Đây là chương trình từ thiện " Ánh Trăng Hải Đảo " được tổ chức bởi diễn đàn www.nhatrangclub.com tại đảo Bích Đầm - Nha Trang , mời cả nhà mình xem qua và nếu có thời gian - xin mời tham gia , chung tay vì một tấm lòng hướng về với biển đảo .

http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/showthread.php?t=274073

Thân !

CafeNhaTrang: đang khảo sát núi Vọng phu, nằm ở khu vực giáp ranh giữa huyện M'drak ĐakLak và Ninh Hòa Khánh Hòa, dự kiến xuất phát từ thủy điện Eakrongru, sau đó treking về hướng tây!
Nhưng đường đi thì chưa biết như thế nào, hôm nào rãnh đi khảo sát nhé!

Lịch trình đi Daklak tốc hành 2 ngày: 4h sáng T7 khởi hành đi Daklak theo hướng Ninh Hòa, dành nguyên ngày để tham quan và tắm cụm 3 thác, tham quan hang động. Tối cắm trại trong thác luôn. Sáng hôm sau tham quan Nam Nung Nâm chiều trở ra đua về NT, tối em lên xe giường nằm dọt dìa SG, hihihi.

tình hình là mình mới đi thủy điện về, ngồi từ tối đến giờ viết cái hồi kí, máy out và mất hết.chàn thật!

@chị sori: khi nào rảnh chị hú hí mọi người đi Thủy điện Ea krongru chơi nha chị, cung đường đẹp chị ah

Từ Nha Trang đến chân thúy điện khoản 2 tiếng, từ chân nhà máy đến hồ chứa nước khoản 30 phút
Mọi ng lên kế hoạch anh chị em Nha Trang du hí một chuyến nhé!

CafeNhaTrang: đang khảo sát núi Vọng phu, nằm ở khu vực giáp ranh giữa huyện M'drak ĐakLak và Ninh Hòa Khánh Hòa, dự kiến xuất phát từ thủy điện Eakrongru, sau đó treking về hướng tây!
Nhưng đường đi thì chưa biết như thế nào, hôm nào rãnh đi khảo sát nhé!
Cuối tuần này có được ko bro Bien, sáng đi sớm tranh thủ chiều về vì độ cao ko nhiều lắm...

Lịch trình đi Daklak tốc hành 2 ngày: 4h sáng T7 khởi hành đi Daklak theo hướng Ninh Hòa, dành nguyên ngày để tham quan và tắm cụm 3 thác, tham quan hang động. Tối cắm trại trong thác luôn. Sáng hôm sau tham quan Nam Nung Nâm chiều trở ra đua về NT, tối em lên xe giường nằm dọt dìa SG, hihihi.
Theo kinh nghiệm bản thân và một số góp ý của các tiền bối, đi như vậy nếu có trục trặc trên đường đi thì coi như công cóc, chẳng tham quan chụp ảnh,tắm thác và cả hành xác nữa VTF ơi.....
Em thì vô 4, chỉ ngại công chúa và công tử thui hihi.... chút ý kiến mong được đồng hành...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,788
Latest member
togouniform
Back