What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Chà, lâu rồi giờ mới có dịp gặp lại cả nhà. Vui quá....
Sori cho mình đăng ký 1 suất nha.
Sori cố gắng gào thét để cả nhà đi đông đủ cho vui nha vì có nhiều mem mới lắm đó và nhiều mem cũ chưa biết mặt nhau nữa.

@cheetah: ac, hình như nhớ không nhầm là mình là thành viên bé nhất nhà mà ta, sao lại xưng chị thế này.hichic
Hum đấy mọi người đi hơi trễ với lại trời sắp mưa nên chỉ kịp ngắm thác và chụp ảnh và leo lên đỉnh một thác thui
Mình có vài tấm ảnh kỉ niệm nè, cheetah xem thử nha, hehe
https://www.phuot.vn/threads/21968-...ợt-thác-Tà-Gụ-lên-đỉnh-Hòn-Bà-20-21-08/page11
@nhatrangcafe:vậy để vài bữa phượt ra Phú Yên anh thuê cho em một vệ sĩ đi cùng luôn ha, thanks anh trước nè:)

@cheetah: ac, hình như nhớ không nhầm là mình là thành viên bé nhất nhà mà ta, sao lại xưng chị thế này.hichic
Hum đấy mọi người đi hơi trễ với lại trời sắp mưa nên chỉ kịp ngắm thác và chụp ảnh và leo lên đỉnh một thác thui
Mình có vài tấm ảnh kỉ niệm nè, cheetah xem thử nha, hehe
https://www.phuot.vn/threads/21968-...ợt-thác-Tà-Gụ-lên-đỉnh-Hòn-Bà-20-21-08/page11
@nhatrangcafe:vậy để vài bữa phượt ra Phú Yên anh thuê cho em một vệ sĩ đi cùng luôn ha, thanks anh trước nè:)
Em út vào sao thì gọi Chị là đúng phải đạo roài mà chị, tiện đây em mới có 87 thôi chị, nhóc con chán:LL

@nhatrangcafe:vậy để vài bữa phượt ra Phú Yên anh thuê cho em một vệ sĩ đi cùng luôn ha, thanks anh trước nè:)[/QUOTE]

Thông tin từ cty vệ sỹ : Sáng 200k/buổi . Tối từ 500k đến 1000k tùy theo độ đẹp zai. Giảm giá với số lượng nhiều..

Dear cả nhà ,

Như đã thông báo ở trang trước , hôm nay - cho phép Sori up một phát lên lịch Off rủ rê bà con cô bác trong hội gặp mặt thăm hỏi giữa các thành viên cũ , cũng như ra mắt các thành viên mới đăng ký tham gia vào hội . Gặp mặt cùng trao đổi hổ trợ thông tin về chuyến phượt sắp đến với cung đường Nha Trang - Tuy Hòa ( Phú Yên ) - thời gian 02 ngày 01 đêm .

Loa loa , gào thét , rủ rê .......... xin gởi thông báo Off đến toàn thể bà con trong Hội .

1- Tăng 1 : Khai vị - lai rai vài chai , trao đổi , tâm tình , giao lưu giữa các chiến hữu , cũng như ra mắt các thành viên mới trong Hội .

- Thời gian : 17h30 - ngày 27 / 10 / 2011

- Địa điểm : Nhà hàng Việt Phố - số 18 Lê Đại Hành , TP. Nha Trang .

2- Tăng 2 : Show Karaoke - nghệ sỹ tự sướng ( biểu quyết ý kiến của các thành viên )

- Địa điểm : Karaoke Yasaka Sài Gòn - Nha Trang , số 18 Trần Phú - TP. Nha Trang

Thông báo thay giấy mời đến toàn thể thành viên trong Hội Nha Trang Mình Ơi .

Sori chân thành cám ơn các bạn đã đọc thông tin Off .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,775
Latest member
HTTN
Back