What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 3)

Status
Not open for further replies.
Ôi các bạn Đà Nẵng phân chia nguồn nhân lực như thế thì hoành tá tràng quá, hứa hẹn anh em nhà Phượt sẽ có 1 đêm tưng bừng lớn nhất từ trước đến nay.;) Do đó bằng mọi giá thì tớ phải tham gia.

@ Thiên Sơn và Henry ơi: Để thuận tiện cho việc khảo sát trước thì 2 bạn tư vấn dùm tớ xem nên ra ĐN ngay tối 22 hay nên ra 23 tháng 7 để tớ đổi vé máy bay cũng như sắp xếp thể lực để hầu rượu với anh chị em Đà Nẵng.

Tớ sẽ ở khách sạn rẻ nhất ( Vì ra đó mình sẽ đi chơi suốt ngày nên không cần thiết phải thuê khách sạn ngon) mà thuận tiện nhất tại trung tâm ĐN đối với các bạn từ ngày ra đến ngày 29 thì sẽ chuyển qua Furama ở ngày 29 và 30 để relax. Cho to cái advise nhé. Thanks

Đc thì anh bay ra chiều 22,tối đó thằng em tiếp rịu ông anh,hôm sau tùy tình hình sẽ leo các thể loại núi đèo khác nhau!.Nếu theo lịch như vậy thì tối 22 cứ vất đồ đạc ở chỗ em,2 hôm sau đi chơi về lại DN rồi anh vác ra ks cũng dc,đỡ tốn tiền 3 hôm!

Hì, nhà mới đẹp quá! Em không biết cứ chạy lăng xăng bên nhà cũ. Mà ko biết cái nút thanks chạy mô rồi à.

Nhà cao, cửa rộng, Phong thuỷ- Ngũ hành thuận khí :))

Mừng tân gia em tặng các bác cái hoa này, vươn lên khí thế nhá:D

Cảm ơn ongxanh đã tặng nhà PDN cái hoa này nhé, quốc hoa đó nha, dễ gì được tặng, hehe

Thôi xong, em chậm chân mất cái kiot tầng một rồi, giấc mơ mở quán bia hơi dưới chân cao ốc thế là toi thêm lần nữa :(( Thôi không sao, lên tầng 2 cho mát, động đất vẫn kịp phi xuống đường (tinh thần AQ lạc quan trong mọi tình huống :D)

Mừng tân gia! (wait) (beer)
Đêm hôm em lọ mọ, ngỡ ngàng ra nhà mới. Bác Po cho em xin bộ hồ sơ cấp đất với, em hay đi vắng, ít ở nhà nhưng mà vẫn xin cấp đất cạnh chị Hương Xưa ạ.

Em là em nhất định xin cấp đất cạnh chị Hương Xưa đấy bác nhá :D
Quên, chị Hương gật đầu em nhá (NT)

Mừng tân gia! (wait) (beer)
Em là em nhất định xin cấp đất cạnh chị Hương Xưa đấy bác nhá :D
Quên, chị Hương gật đầu em nhá (NT)

Đây, cho em lô đất sát cạnh chị Hương, 6 mặt tiền luôn nhá. Chị em tha hồ mà tám. =))

Onhxanh, Dopping, Mer123 có xí đất không để anh cấp luôn ? Đất ĐN đang lên vù vù đới, kẻo sau này lại tiếc :))

@Tichuot : Anh đang luyện công để chuẩn bị tỉ thí với em đây nè. PĐN cho Tí hết đường về luôn.(beer)

Chúc cho mọi người
Sống trong nhà mới
Lộc tài tấn tới
Hạnh phúc dồi dào
Lương thời tăng cao
Cả nhà mạnh khoẻ
Sớm chiều vui vẻ
On, ofl no khỏe
Vào mà chém thôi
Mau, mau, mau lên.
.......................

Ôi nói chơi vậy thôi chứ em uống như mèo lái vậy đó anh Pô ơi.

@ Henry: ok em trai, lát anh ra đổi vé luôn. Vậy là có thêm 1 khoảng tiền để ăn chơi nữa rồi =)).

Hẹn gặp cả nhà.

@ Raiha: Cái ảnh ở trang 1 mình đã chỉnh sửa cho bớt "quê mùa" rồi, bạn xem có cần trích dẫn lại hok nhé :D.

@ Anh Po: Em cũng xin một xuất chung cư, em lô số mấy ạ?:))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,622
191,456
Latest member
fansipanvds
Back