What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
99 pages - dã man thiệt!! Tốc độ khủng khiếp, ko biết mình nên chen vào có làm mọi người bị gián đoạn chuyện gì ko??
Mới đọc loáng thoáng vài trang thấy nhà mình chuẩn bị làm áo phượt thì fai. Chị Châu - dungbuocgiangho cho e đăng kí 1 áo ko cổ, size M nhé!! Nghe tên chị nhiều mà chưa có cơ hội gặp đc.

99 pages - dã man thiệt!! Tốc độ khủng khiếp, ko biết mình nên chen vào có làm mọi người bị gián đoạn chuyện gì ko??
Mới đọc loáng thoáng vài trang thấy nhà mình chuẩn bị làm áo phượt thì fai. Chị Châu - dungbuocgiangho cho e đăng kí 1 áo ko cổ, size M nhé!! Nghe tên chị nhiều mà chưa có cơ hội gặp đc.

cm của chị là khởi đầu cho trang 100 goài đó ;))

Điểm danh vụ Thanh Hóa phát : Electron, Polyme, Thitgaxe, Dungbuocgiangho, Phieubatgiangho.....còn ai nữa nhào zô...

Bác Po tính dư lào thì tính. Về sớm là khó đấy, phải ăn riêng với nhà em 1 bữa không là xịt lốp xe đới. Bác Tunbo thì nhận lời ra rùi đó. Tính em định giữ nhà phượt DN lại thứ 2 mới thả cơ, VIP mà.:D

nhà phượt PT có mình M mà to còi nói là nhà ghê thế M =))
chị châu ơi :)....ở hội an cũng có 1 nhóm phượt nè :))...chị coi có quen ai ko...hồi nòa rũ off giao lưu...họ cũng hình như đang lên kế hoạch làm từ thiện trung thu á :))
http://www.facebook.com/phuot.hoian

Chị ko biết họ nữa. Hỏi ý kiến bác Po xem sao. Thấy nhóm này phong trào cũng nhiều quá ha!!!

Gái Giang hồ ở Hội An thì cứ liên lạc với hội đó xem sao nhá, hội này cũng mới lập vào tháng 5 này thôi. Hieunhoc21 đưa thêm cả đường link diễn đàn phượt này, nhà ĐN này cho họ biết luôn. Diễn đàn phượt ta chuyên về phượt, không phải diễn đàn làm từ thiện, thỉnh thoảng đi phượt kết hợp từ thiện cho ý nghĩa thôi. Ai thích làm từ thiện thì có vô khối diễn đàn về việc này, cứ thoải mái tham gia.

Mà bây giờ lắm bang hội gắn chữ phượt vào quá, cứ đi đâu dăm ba chuyến cũng gắn cái mác phượt vào. Ở Đà Nẵng có hội phượt Đà Nẵng trên FB, bây giờ ở Hội An lại có phượt Hội An, vui nhể! Tại sao cứ phải mang cái mác phượt vào làm gì cho nó rối rắm, khó hiểu ra? Rồi cũng khăn rằn, khăn rện búa xua cả, he he! :))

@Gà Xé: cho mình đăng ký 1 cái size M không cô nhé.

Em đặt áo vàng hay áo tím? Mà quả thực anh cũng chưa biết em là ai cả, thấy dập dòm nhà ĐN suốt, giới thiệu về mình đi nhá

Chào mừng Rua85 khai trương tầng thứ 100. Chém gió thật là khủng khiếp, kiểu này vài bữa nữa lại phải xây cao ốc mới roài :)).

Bác Po tính dư lào thì tính. Về sớm là khó đấy, phải ăn riêng với nhà em 1 bữa không là xịt lốp xe đới. Bác Tunbo thì nhận lời ra rùi đó. Tính em định giữ nhà phượt DN lại thứ 2 mới thả cơ, VIP mà.:D

Ôi! Thật là cảm động. Thay mặt PDN xin cám ơn bác tù trưởng và anh em nhà vịt chủ xị sinh nhật lần này nhá. Ra đó rồi sẽ tùy cơ ứng biến, thích thì ăn dầm, ở dề cả tuần cho nhà vịt méo mặt luôn, ke ke! =)) =))

Nghe Cả nhà PDN dk Sinh nhật ở Thanh Hóa làm QC nao lòng quá, đi có bác Po dẫn đường thì chẵng sợ gì.., chỉ sợ bị bác dantoc giử lại 4-5 ngày thì không ai giử chùa, mà không đi thì phí cả đời chai, nghe đâu "trại vịt" có rất nhiều "cuteboy":T
Bác Po có kế hoạch đi bao nhiêu ngày chưa, cho em biết với nhé để em còn "dàn xếp trù trì trông chùa". Về phương tiện đi lại em có con 5 chổ ACE nào muốn đi alo QC nhưng với đk là dưới 91 tuổi xinh tươi, mát mẻ nhé =)) =)). Quan trọng vẫn là đi bao nhiêu ngày QC mới đặt gạch được, bác Po cho em biết sớm nhé. Thank you bác
p/s ACE nào đủ đk trên thì alo QC nhé, còn dưới 19 thì xin liên lạc với bác Po dệp chai :LL,:LL.

Nghe tới ăn chơi người mình nó cứ rạo rực cả lên. Số con dê mà sao cứ ham chơi như con ngựa. Híc, thiếu điều như cái thời xưa là sắm 2 con ngựa, vác 2 Thanh kiếm tìm sư phụ học mớ võ là đi Giang hồ được rồi.
@ bác Po: mình khởi hành tối thứ sáu, chiều tối Chủ nhật về được rồi bác nhỉ? Đến nhà sáng thứ 2 cho bà con còn đi làm ăn. Mấy bác ngoài kia muốn ăn chơi tiếp thì theo nhà mình về ĐN chơi tiếp đi...bác Po nhỉ?

Anh Jack không đi mà cũng zào bon chen hè...

(tranh thủ trang 100 số đẹp vào chém một phát rồi chạy..)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,814
191,549
Latest member
388bettcom
Back