What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Phải chém và đốt luôn trại Vịt cho khói lửa bay cháy ngút trời chứ.(c)

Có bác Po "xỉn xong ngất", nhị ka tunbo của em và cả giang hồ ĐN kéo vào thì chuyện đi taxi là không thể được thực hiện đâu. Chúng em và "gấu" xứ Thanh sẽ đón đợi và "chém" tập thể cho máu lửa và xứng tầm chứ...VIP mà.(NT)

Em là em thích anh rồi đó nghe =))

550km đóa. Cái này mình rành lứm. Đi suốt ;) .
Lịch bác Po lên thế này có gấp quá k?? Chả mấy khi cho các cháu ra TH chơi mà lôi xềnh xệch ra chân ướt chân ráo rồi lại đá đít từng đứa một về luôn thế này tội nghiệp lém.:(
Cũng 1 thể tiền tàu xe. Ra chơi bét nhè đi bác. Cùng lắm về kéo cày trả nợ sau.:D

Em đặt áo vàng hay áo tím? Mà quả thực anh cũng chưa biết em là ai cả, thấy dập dòm nhà ĐN suốt, giới thiệu về mình đi nhá

Dạ thưa bác cho em trình bày hoàn cảnh tí ahj. Chuyện là em cũng là công dân của tp ĐN, do hoàn cảnh đẩy đưa nên em đang trôi dạt ơ đất khách quê người. Nhưng lòng vân hướng về quê hương, vô tình biết được DN ta co nhóm phượt quái chém gió rất kinh. Em cũng có máu phiêu lưu mà lại đang ở xa nên chỉ dám dập dòm những bước đi của nhà mình để thòm thèm chơi thui ah. Vì cũng đang ở xa hok thể theo chân mấy bác đập phá nhân ngày mừng thọ phượt lên 6 thì phải???? Được biết cậu ( Gà xé) phụ trách làm áo vàng nên em cũng bon chen đăng ký lấy một cái để có dịp đem ra mặc chơi.:D

Last edited:
Để "kích động" cho sinh nhật Phượt năm ni, em lục lại cơm nguội của sinh nhật Phượt năm ngoái tại Đn với các mem xinh tươi :L của PDN

Và chào đón các phượt tử từ khắp mọi miền đất nước:

Last edited:
Dạ thưa bác cho em trình bày hoàn cảnh tí ahj. Chuyện là em cũng là công dân của tp ĐN, do hoàn cảnh đẩy đưa nên em đang trôi dạt ơ đất khách quê người. Nhưng lòng vân hướng về quê hương, vô tình biết được DN ta co nhóm phượt quái chém gió rất kinh. Em cũng có máu phiêu lưu mà lại đang ở xa nên chỉ dám dập dòm những bước đi của nhà mình để thòm thèm chơi thui ah. Vì cũng đang ở xa hok thể theo chân mấy bác đập phá nhân ngày mừng thọ phượt lên 6 thì phải???? Được biết cậu ( Gà xé) phụ trách làm áo vàng nên em cũng bon chen đăng ký lấy một cái để có dịp đem ra mặc chơi.:D

Hiện bạn đang ở tỉnh, thành phố nào vậy? Hy vọng sẽ có một ngày gặp bạn tại Đà Nẵng.

@Ldtung : Sao anh không xem được hai cái ảnh em post?

He he! Giờ xem được rồi Ldtung. Các mem nữ nhà mình xinh thật, trông thật duyên dáng trong tà áo dài.

Last edited:
Mình kiểm tra rồi! Ko có nhà nào mà chỉ mới có 2 tháng mà chém hơn 100 trang hết. Chỉ có mỗi nhà mình thôi. Khiếp!!! Làm sao để sì tóp bớt đây bác Po? Ngó qua hàng xóm mình mắc cỡ quá cho nhà mình...nhiều chuyện, ko, chuyện nhiều...

Hiện bạn đang ở tỉnh, thành phố nào vậy? Hy vọng sẽ có một ngày gặp bạn tại Đà Nẵng.

Em đang tạm trú tại:
*Thôn : Cành lá
*xã : Cành cây
*huyện: Gió mây
*tỉnh : Rừng núi
Đùa bác tí thui em đang ơ jp bác ah. Em cũng mong một ngày gần nhất đuơc đánh chén với bác một bữa.

Với lịch của anh Po, em thấy ko ổn cho lắm, vì ra xứ Thanh chỉ offline Phượt ko thì ko đã.

Nếu đẹp thì đi sớm 1 ngày, ra xứ Thanh, làm cái hố cá thần, loanh quanh xứ Thanh phát, rồi hôm sau off.

Với lịch của anh Po, em thấy ko ổn cho lắm, vì ra xứ Thanh chỉ offline Phượt ko thì ko đã.

Nếu đẹp thì đi sớm 1 ngày, ra xứ Thanh, làm cái hố cá thần, loanh quanh xứ Thanh phát, rồi hôm sau off.
Hay là có 2 nhóm đi, 1 nhóm rảnh hơn đi sớm hơn một vài ngày chơi trước. Rồi đón nhóm đi trưa thứ 6 đến TH sáng sớm thứ 7. Rồi dự SN xong về chung. Ko thì kéo nhau đi hết vào thứ 5 là vui nhất... Mà có mấy mống chia chi cho mệt. Đi chung hết đi.... Nói huề vốn các bác đừng chém em...tội nghiệp...nhưng mà em vẫn muốn ở thêm 1 ngày, bác Po ợ... :)

...
@ Anh Tunbo: Anh ra sớm ở chơi với nhà PĐN 1 ngày rồi cùng đi chung ra Thanh Hóa đi!!!

Hehe, đi ... tàu suốt từ SG là phải đi từ trưa thứ 5, ngày 17/8, mà vé đoan SG-ĐN có khi chả rẻ hơn vé tàu bay SG-ĐN.
Có điều, trưa 18 PĐN lên đàng, nếu có mò ra tối 17, chả biết có ai chơi bời gì được không :D
Với lại từ nay đến đó còn dững sáu chục ngày, chả vội, đâu rồi cũng ... đến đó ấy mà.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,812
191,549
Latest member
388bettcom
Back