What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Thì anh chấp nhận nằm im ở dưới rồi mà. Em nằm trên, anh mà cựa và la hoài ai mà chịu cho nổi hả?:T

Kekeke, ông Ba Tộc cứ lo xa, ông cựa và la kệ ông, cứ lo người khác chịu hổng nổi là sao? =))
Gái nhà ông Pô dạo này cũng ghê thật (c)

Mà công nhận nằm trên thích thật a ạ.A thua e rồi nhá.Sao mà trên e được.hí hí

Last edited:
vậy để e xem như thế nào đã rồi mới biết nằm trên hay nằm dưới.Dễ gì cho a muốn trên là trên,dưới là dưới chứ.Hên xui nha a ;)

Last edited:
Nhưng mà,lần sau a đừng có la to quá.KHuya rồi ảnh hưởng đến người khác a hen.

Điêu quá đi mất. Em nằm trên, thích rồi là to hơn anh nha...Ghét thế. Điêu này:T điêu này:T

Ờ...Mà còn còn chuyện này nữa. Sao có cái tin nhắn cho tôi là sáng hôm sau cô uống thuốc gì mà có..."ngừa ngừa gì đó và tẩm bổ thai nghén gì đó...." là sao hả. Giải thích nghe coi, không là ăn:T à?

Người khác lại hiểu "vặn vẹo" chít tui à nha

Mình kiểm tra rồi! Ko có nhà nào mà chỉ mới có 2 tháng mà chém hơn 100 trang hết. Chỉ có mỗi nhà mình thôi. Khiếp!!! Làm sao để sì tóp bớt đây bác Po? Ngó qua hàng xóm mình mắc cỡ quá cho nhà mình...nhiều chuyện, ko, chuyện nhiều...

Em yên tâm đi, BQT diễn đàn rất khuyến khích các thành viên online và offline thường xuyên, mục đích để các mem giao lưu, hiểu biết lẫn nhau, thắt chặt tình cảm anh em trên diễn đàn, góp phần đưa diễn đàn phuot.vn ngày càng phát triển. Vì vậy gái Giang hồ cứ chém thoải mái nhá.

Với lịch của anh Po, em thấy ko ổn cho lắm, vì ra xứ Thanh chỉ offline Phượt ko thì ko đã.

Nếu đẹp thì đi sớm 1 ngày, ra xứ Thanh, làm cái hố cá thần, loanh quanh xứ Thanh phát, rồi hôm sau off.

Anh đã xác định từ đầu chuyến này là đi dự sinh nhật phượt với "thời gian ngắn nhất, chi phí thấp nhất" để thu hút được nhiều mem tham gia, chứ không phải một chuyến đi phượt. Vì vậy kế hoạch sẽ không thay đổi : trưa 17/8 lên tầu ra Thanh Hóa, sáng chủ nhật 19/8 lên tầu về lại Đà Nẵng. Còn mem nào muốn kết hợp đi phượt thì có thể ra sớm hơn hoặc dự sinh nhật xong rồi đi phượt cũng OK.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,811
191,548
Latest member
vikasagarwal
Back