What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Tự sự: mềnh bị dị ứng với những cô gái gọi là có nhan sắc nhưng cái đầu thì rỗng tếch. X(

Anh cũng đâu nói ai trên này, thông thường thì chân dài đi kèm với óc ngắn. Chuyện này anh gặp hoài em ơi.:D

Mấy bạn ơi..chém nhẹ nhẹ nha, em hoa_co_may mới có nick hôm nay thôi nên chắc còn nhiều bỡ ngỡ, từ từ rồi anh em gặp nhau cùng đi chơi, cùng nhậu và trò chuyện thì mới có cơ hội hòa nhập ngôi nhà chung của mình chứ...cả nhà bỏ qua cho em nó đang "tuổi hồng thơ ngây" lần này nhá(NT)

@ hoa_co_may ơi, nhà Đà Nẵng luôn welcome mọi thành viên mới cùng tham gia giao lưu trên tinh thần zui là chính - dính là chui ...em nên giới thiệu về mình chút đi xem như thủ tục chào sân truyền thống nhé. Btw, avatar của em dễ thương dịu dàng hén..;)

Ngày hôm qua vui quá, cảm ơn anh Po, anh Cường, anh Sơn, bạn danbuonban, Gà xé, Hiếu nhóc thật nhiều. Có đi đâu rồi cũng chỉ thấy nhà mình là nhất, luôn hiếu khách, vui vẻ hết mình, và..........chém cũng rất khí thế, hihi.

Chào anh chị em gia đình phượt! Mới hôm qua chân ướt chân ráo gia nhập gia đình phượt. Cám ơn các anh chị em đã quan tâm mình. Mình rất thích đi phượt vì vậy mới vào đây. Nội quy đọc cũng chưa hết, các thành viên thì càng không biết ai. Điều quan tâm hiện giờ của mình là tham gia sinh nhật phượt lần này, mình đang xem lại lịch trình để sắp xếp lịch tham gia cùng các anh chị chứ không phải vào đây khoe tài tranh sắc :help:help... Mình rất thích đi du lịch và giao lưu văn hóa các miền, tham gia các hoạt động từ thiện cùng các anh chị. Rất mong các anh chị đã tham gia lâu năm trong gia đình phượt tận tình hướng dẫn nhé.

Anh cũng đâu nói ai trên này, thông thường thì chân dài đi kèm với óc ngắn. Chuyện này anh gặp hoài em ơi.:D

Anh Jack nói thế thì chị em PDN ta nói riêng và nhà Phượt nói chung làm sao dám nhận mình là chân dài nè. Chỉnh ngay ko là bị chị em quánh hội đồng nghen anh.

Theo bản thân cá nhân thì tất cả mọi người vào Phượt vui vẻ là chính.
Cái gì chưa biết thì học hỏi.Ai biết rồi thì hướng dẫn lại cho người chưa biết với thái độ chân thành nhất,còn nếu không chỉ được xin vui lòng kiệm lời để không mất lòng nhau.Tôn trọng,hòa đồng và lịch sự là chất của dân phượt.Hiếu khách thì ai cũng có nhưng riêng nhà Đà Nẵng thì các bạn khỏi phải bao la.
Bạn Hoa Cỏ Dại cứ vào đây chém tá lả cho vui,ở đây mọi người thân thiện lắm,toàn chém gió cả thôi.Nếu bạn chưa quen cách chém gió thì cứ từ từ mà xem nhé,còn nếu tiện thì alo cho Gà Xé uống cafe nghe,mấy bạn còn lại vui lòng không phá đám hĩ. =))
Một lần nữa xin chào thân ái và quyết thắng

Theo bản thân cá nhân thì tất cả mọi người vào Phượt vui vẻ là chính.
Cái gì chưa biết thì học hỏi.Ai biết rồi thì hướng dẫn lại cho người chưa biết với thái độ chân thành nhất,còn nếu không chỉ được xin vui lòng kiệm lời để không mất lòng nhau.Tôn trọng,hòa đồng và lịch sự là chất của dân phượt.Hiếu khách thì ai cũng có nhưng riêng nhà Đà Nẵng thì các bạn khỏi phải bao la.
Bạn Hoa Cỏ Dại cứ vào đây chém tá lả cho vui,ở đây mọi người thân thiện lắm,toàn chém gió cả thôi.Nếu bạn chưa quen cách chém gió thì cứ từ từ mà xem nhé,còn nếu tiện thì alo cho Gà Xé uống cafe nghe,mấy bạn còn lại vui lòng không phá đám hĩ. =))
Một lần nữa xin chào thân ái và quyết thắng
Sao không mời cafe e hả a kia.Thấy mem mới xinh xinh là ào ào thế ah.Người ta La Hoa Cỏ Mây đâu ra Dại ở đây vậy a Gà.Mây ơi,phượt chi Thanh Hóa.Cậu về phượt Phan Thiết nè.Tớ dẫn cậu đi chơi hen.hí hí.Con gái nhà ai xinh đáo để.Bố Po ơi,vào nhận thành viên mới.Gà xé thì làm cờ và khẩu hiệu đón bạn Mây nha.Còn tớ,GH chém thôi.:)) Lão Tù Trưởng : E nói nhầm mà a xoắn e ghê thế ko biết.Xoắn luôn ngôi Tù Trưởng của a nhá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,805
191,547
Latest member
Pao
Back