What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Gà.Mây ơi,Phượt chi Thanh Hoá Cậu về phượt Phan Thiết nè.Tớ dẫn cậu đi chơi hen.hí hí.Còn tớ,GH chém thôi.:)) Lão Tù Trưởng : E nói nhầm mà a xoắn e ghê thế ko biết.Xoắn luôn ngôi Tù Trưởng của a nhá.

Kiểu này lại thích đeo cái biển phượt Mồm rồi đây.
Xúi dại Người khác nè, xoắn ngôi nè:T:T:gun

Chào anh chị em gia đình phượt! Mới hôm qua chân ướt chân ráo gia nhập gia đình phượt. Cám ơn các anh chị em đã quan tâm mình. Mình rất thích đi phượt vì vậy mới vào đây. Nội quy đọc cũng chưa hết, các thành viên thì càng không biết ai. Điều quan tâm hiện giờ của mình là tham gia sinh nhật phượt lần này, mình đang xem lại lịch trình để sắp xếp lịch tham gia cùng các anh chị chứ không phải vào đây khoe tài tranh sắc :help:help... Mình rất thích đi du lịch và giao lưu văn hóa các miền, tham gia các hoạt động từ thiện cùng các anh chị. Rất mong các anh chị đã tham gia lâu năm trong gia đình phượt tận tình hướng dẫn nhé.
Well come bạn đến với Phuot.Vn Bạn vui lòng để lại it thông tin cá nhân nhé!
Ví dụ.
Tên
Nghề nhiệp hiện nay
Yahoo ..
Chỗ ở hiện nay. và số ddt nhé.(wait)

A lại :T như thế này vs e.Ức thiệt.Không công bằng chút nào hết.Hoa Cỏ Mây xem Tù Trưởng Thanh Hóa làm gì tớ này.Ghét thiệt.E là e sẽ xoắn xoắn xoắn Ngôi a nhá.

Chào anh chị em gia đình phượt! Mới hôm qua chân ướt chân ráo gia nhập gia đình phượt. Cám ơn các anh chị em đã quan tâm mình. Mình rất thích đi phượt vì vậy mới vào đây. Nội quy đọc cũng chưa hết, các thành viên thì càng không biết ai. Điều quan tâm hiện giờ của mình là tham gia sinh nhật phượt lần này, mình đang xem lại lịch trình để sắp xếp lịch tham gia cùng các anh chị chứ không phải vào đây khoe tài tranh sắc :help:help... Mình rất thích đi du lịch và giao lưu văn hóa các miền, tham gia các hoạt động từ thiện cùng các anh chị. Rất mong các anh chị đã tham gia lâu năm trong gia đình phượt tận tình hướng dẫn nhé.

Ke ke! Cái avatar trước của em làm các zai nhà PDN náo loạn hết cả lên, sao em đổi qua cái áo dài vậy? Cứ để bộ bi ki ni đó cho các anh đau mắt luôn đi em :)). Chào mừng em ra nhập PDN, nếu em ra Thanh Hóa dự sinh nhật được thì càng quý nữa (wait). Nhưng em nên giới thiệu qua về mình để mọi người còn biết mà... ném đá nhá. Các số ĐT của mem nhà PDN đều có ở trang 1 topic này, em không ngại gì cả.

Này, mà cũng chưa biết chừng, nick hoa_co_may có khi lại là nick âm binh của ông nào nhà ta cũng nên, he he! =)) =))

Hôm qua em Morningrise nhà ta đã hạ sơn, từ Tây Giang xuống, lâu lắm anh em mới gặp nhau. Cô giáo vùng cao vẫn xinh đẹp, dịu dàng như ngày nào. Lại tụ tập chém gió ngút trời, karaoke khan cả cổ, he he!

Từ trái qua : Cường Huỳnh, Gà xé, Danbuonban, Morningrise, Polyme, Thienson, Hieunhoc21 choạch

attachment.php

Hoan hô bác Po cắt tóc mới. Lần sau off có em cho đi kkaraoke với nghe đại ca.
Morningrise dễ thương quá. Hi vọng được gặp bạn một ngày gần đây.

Hôm qua LMP tiếp khách đuối quá nên chiều không tụ tập cùng mọi người dù aPo đã thông báo trước, xin cáo lỗi cùng mọi người.
@thienson: lâu ngày mới thấy bóng dáng anh.

Các anh chị phượt thân mến, mình xin giới thiệu sơ sơ về mình nhé và rất mong có cơ hội gặp mặt các thành viên phượt nhà mình:
- Tên: Mây
- Nghề nghiệp: công tác ngoại giao
- FB: Cỏ Mây
- Handphone:( số đt hiện nay của mình đang roaming, mình sẽ lấy sim mới rồi báo cáo các anh chị nhé)(beer)(beer)(beer)

Bữa ni mới rảnh rỗi chạy zô nhà mình, thấy page tăng vùn vụt té ra có mem nữ mới. Đúng là truyền thống của mấy "ông phượt Đà" từ trai trẻ đến lão làng :)):)):)) tiếc là BT không thấy avatar cũ của Cỏ mây, mà không sao nhìn cái avatar mới cũng biết phần nào:D (điểm danh đủ cả hỉ ^^)
Hôm qua mềnh ở phố mà chẳng thấy ai kêu uống ly bia cho đỡ khát, hix....hix ... nỗi niềm mem cũ :( ( thêm phần chưng ngắn nên không bon chen :LL)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,795
191,545
Latest member
CONG_TY_SAVITEL
Back