What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em là em thích anh rồi đó nghe =))

Chỉ là thích thôi nhé.....Đừng nhích.;)=))

Hehe, đi ... tàu suốt từ SG là phải đi từ trưa thứ 5, ngày 17/8, mà vé đoan SG-ĐN có khi chả rẻ hơn vé tàu bay SG-ĐN.
Có điều, trưa 18 PĐN lên đàng, nếu có mò ra tối 17, chả biết có ai chơi bời gì được không :D
Với lại từ nay đến đó còn dững sáu chục ngày, chả vội, đâu rồi cũng ... đến đó ấy mà.

Nhị ka tunbo nhầm ngày rồi. Chậm nhất thì trưa 17/8 thì nhà ĐN phải lên đàng roài chớ. Nếu thế nhị ka phải xuất phát từ 16/8 từ SG. Nếu đi tàu. Theo em thì nhị ka bay ra Vinh luôn đê cho nó nhàn, về bằng tàu với nhà ĐN cũng được cho vui, nếu bức bách hạn chế về thời gian quá. Chốt hạ là anh tính dư lào sáng 18/8 có mặt ở trại Vịt để cho "con cháu" nó ôm ấp téo cho đỡ nhớ.:D

Nhị ka tunbo nhầm ngày rồi. Chậm nhất thì trưa 17/8 thì nhà ĐN phải lên đàng roài chớ. Nếu thế nhị ka phải xuất phát từ 16/8 từ SG. Nếu đi tàu. Theo em thì nhị ka bay ra Vinh luôn đê cho nó nhàn, về bằng tàu với nhà ĐN cũng được cho vui, nếu bức bách hạn chế về thời gian quá. Chốt hạ là anh tính dư lào sáng 18/8 có mặt ở trại Vịt để cho "con cháu" nó ôm ấp téo cho đỡ nhớ.:D

Ặk, mới nhầm nhọt có tí ti ngày tháng mà người Tộc đã dọa để bọn Vịt con "kiểm" mỗ á? Ghê thật :)).
Đại khái là chỉ có từ chiều thứ 5, ngày 16/8 cho đến tối chủ nhật 19/8 thôi. Về thì chắc chắn phải phi vào Vinh rồi bay như chim òi, chỉ có túc tắc khề khà với ông Pô và PĐN lúc đi được thôi.
P/S : còn nếu ông Pô bị kéo đi sớm trước, thì tự tính đường về Trại sớm nhất để tận dụng thời gian làm VIP :LL. Đi một mình luôn ... dễ mà.

Last edited:
Ặk, mới nhầm nhọt có tí ti ngày tháng mà người Tộc đã dọa để bọn Vịt con "kiểm" mỗ á? Ghê thật :)).
Đại khái là chỉ có từ chiều thứ 5, ngày 16/8 cho đến tối chủ nhật 19/8 thôi. Về thì chắc chắn phải phi vào Vinh rồi bay như chim òi, chỉ có túc tắc khề khà với ông Pô và PĐN lúc đi được thôi.
P/S : còn nếu ông Pô bị kéo đi sớm trước, thì tự tính đường về Trại sớm nhất để tận dụng thời gian làm VIP :LL. Đi một mình luôn ... dễ mà.
Vậy bác bay vào Đà Nẵng từ chiều thứ 5 chơi với nhà em, sáng hôm sau cùng đi Thanh Hóa... Rồi tối CN bác bay về Sì Gòn từ Vinh, nhé bác?

Tình hình là em thấy jetstar 15:05 ngày CN (19) vé rẻ, nhiều hơn đi tàu 1 tí, nên e sẽ sắp xếp, có khi sáng 19 hết off, em zọt xe ra Ninh Bình, dạo Bái Đính 1 cái, rồi zọt tiếp ra HN, lên máy bay về.

Đến khi đó, chắc cù bạn nào ở mấy đội phượt ngoài đó chở đi, tầm 14:30 ra tới Sân bay là vừa

Vậy bác bay vào Đà Nẵng từ chiều thứ 5 chơi với nhà em, sáng hôm sau cùng đi Thanh Hóa... Rồi tối CN bác bay về Sì Gòn từ Vinh, nhé bác?

Thế nghe cặp giang hồ muốn đi sớm để chơi được lắm kia chớ? :D
Ông Pô trông thế chứ mấy đứa em nó dọa đi từ thứ 5 hết, thế nào ông í chả ngoắng lên đi luôn từ thứ 5 với chúng :))
Nhưng mờ nên coi lần này đi Thanh là để gặp nhau cho vui là chính, chứ tham "kết hợp" đi chỗ lọ chỗ chai, thực sự với 1,2 ngày kết quả chả chắc đã có chất lượng gì đâu (trong không khí ấy) :p

Tình hình là em đang tính phương án nữa là đi xe máy ra và gửi xe về, để đi đây đó.

Ngày 1 (thứ 4, 15/8) : Đà Nẵng - Đường HCM - Khe Sanh - đèo Sa Mù - Phong Nha.
Ngày 2 : Phong Nha - Hà Tĩnh - Ngã 3 Đồng Lộc - Vinh - Làng Sen - TP.Thanh Hóa
Ngày 3 : (thứ 6, 17/8) : Thanh Hóa - suối cá Thần rồi về lại thành nhà Hồ, tối ăn chơi nhảy múa ở TP Thanh Hóa.
Ngày 4 : 18/8 Sáng đón đoàn ĐN ra sau, chạy ra join chung Phượt Offline
Ngày 5 : Ăn chơi đến trưa, zọt xe hoặc tàu về ( xe máy gửi kèm ). - Ko thì đi xe máy ra thẳng HN luôn, trên đường đi ghé Bái Đính, rồi bay về, xe gửi tàu về.

Trên đó chỉ là tham khảo thôi, chứ em cũng chưa biết có time đi nhiều thế được ko?

Last edited:
Dạo này bóng banh xem nhiều mệt thật các bác ợ....Nhất là nằm xem cùng với giang_huong:( lừa xong phắn )
Mệt nhất là cái vụ đòi xem cùng mà cô nỳ không chịu nằm im để xem đâu. Nhất quyết phải đòi nằm trên và dưới mới chịu. Bác Po ơi.., các bác ơi. Giờ em phải làm sao..?:shrug:

Dạo này bóng banh xem nhiều mệt thật các bác ợ....Nhất là nằm xem cùng với giang_huong:( lừa xong phắn )
Mệt nhất là cái vụ đòi xem cùng mà cô nỳ không chịu nằm im để xem đâu. Nhất quyết phải đòi nằm trên và dưới mới chịu. Bác Po ơi.., các bác ơi. Giờ em phải làm sao..?:shrug:

Ông nên nằm ... giữa. Thế là xong :))

Ơ,ban đầu đã nói.E trên,a dưới mà.Đã phân công rõ ràng.Thế mà ... Mà cuối cùng a cũng nằm trên đó thôi.Có chịu thua gì đâu.Mệt vs a cả đêm.Haiz.

Ông nên nằm ... giữa. Thế là xong :))

Em cũng tính thế mà cô bé này có chịu xem kiểu ấy đâu. Thích là phải.....;)

Ơ,ban đầu đã nói.E trên,a dưới mà.Đã phân công rõ ràng.Thế mà ... Mà cuối cùng a cũng nằm trên đó thôi.Có chịu thua gì đâu.Mệt vs a cả đêm.Haiz.

Thì anh chấp nhận nằm im ở dưới rồi mà. Em nằm trên anh mà cựa và la hoài ai mà chịu cho nổi hả?:T

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,811
191,549
Latest member
388bettcom
Back