What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Tớ đăng ký 1 suất. Cơ mà chiều thứ 7 đi muộn hơn 1 chút được không vì 2h30 tớ chưa làm xong.

Mình không biết các địa điểm này :( hic hic. Nhà mình ở đường Đinh Tiên Hoàng, anh chị em phượt nào nhà gần gần đó cho mình ké xe đi với nghe (NT) ( sau này có dịp mình sẽ cho ké xe mình lại hiiiiiiiiii)
Thằng gà xé đâu, còn không biết nhào vô kiếm ăn.

Mình không biết các địa điểm này :( hic hic. Nhà mình ở đường Đinh Tiên Hoàng, anh chị em phượt nào nhà gần gần đó cho mình ké xe đi với nghe (NT) ( sau này có dịp mình sẽ cho ké xe mình lại hiiiiiiiiii)

Có anh nè em, nhà anh ở BigC cũng gần nhà em đó :). Nếu cần liên lạc thì có sđt ngay dưới chữ kí của anh nhá em.

Chị hai hay quá ha..!(c)
Em ghét chị hai quá. Đi chơi lén hok báo rủ em theo. tính ăn mảnh zai ĐN hử...?:LL

Các anh, các T/Y ĐN của lòng iem. bác Po nhớ iu của iem, anh sọc gân (thiên lôi) thần twowgnj của iem, anh Jack Daniels mến iu và phong độ của em. và còn nhìu các anh khác nữa ở ĐN. iem ai nốp diu:L

Âm binh của hoa_co_may

Last edited:
Chị hai hay quá ha..!(c)
Em ghét chị hai quá. Đi chơi lén hok báo rủ em theo. tính ăn mảnh zai ĐN hử...?:LL

???? Mình ở Đà Nẵng mà? Có quen chị phượt này hả? Nhà mình có 1 anh trai và 1 em trai, nhà mình chỉ có 1 mình là con gái chứ mấy????:shrug: Sao gọi mình là chị hai??:LL

Note: Hình avatar đó mình lỡ up lên và bị các anh chị phượt nhắc nhở gỡ xuống rồi, sao bạn còn lấy lại up lên làm gì vậy???:(:(

Chị hai hay quá ha..!(c)

Các anh, các T/Y ĐN của lòng iem. bác Po nhớ iu của iem, anh sọc gân (thiên lôi) thần twowgnj của iem, anh Jack Daniels mến iu và phong độ của em. và còn nhìu các anh khác nữa ở ĐN. iem ai nốp diu:L

Âm binh của hoa_co_may

Đúng là âm binh của hoa_co_may rồi Khachsanbaothy ơi. He he!

Em gái Vũng Tầu dám quậy tưng nhà bọn anh hả, này thì... tụt quần ra :T :T :T

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,541
Latest member
nikkipetshop
Back