What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
GH ơi...vào đi An Bàng để lại bị cả nhà PDN chém gió đuổi về nè =))
chị Châu lên danh sách và thống kê sơ bộ đồ đập phá đi chị ;))
kiểu này có nên bắt cóc girl nòa đi ko ta =))

Hôm nay vô tình biết được hây cỏ ma là âm binh nào rồi nhá, lộ diện đi =))=))=))

Vậy bác Po duyệt kế hoạch của em rồi nhá. Bây giờ ace nhào vô đặt gạch để em biết số lượng người mà chuẩn bị. Trước mắt mỗi mem cứ 100k đi, thiếu đủ tính sau nhé. Biển An Bàng mọi người cứ ra bãi biển xong quẹo tay phải đi xuống hết chỗ dân tình ngồi sẽ đến chỗ mình. Cần vài mem chạy thẳng xuống nhà Châu để chở đồ nhé.
Về thực đơn mọi người cho ý kiến: lẩu cá kèo+bún, cháo vịt hay vịt nấu chao cũng ăn bún?

Hôm nay vô tình biết được hây cỏ ma là âm binh nào rồi nhá, lộ diện đi =))=))=))

Nếu anh phượt Sogun đến giúp mình leo cổng chuồn đi chơi mồng 5 này thì lúc đó mình sẽ lộ diên ngay thôi mờ (wait)(wait)

Ah, ra là "mần" như ri á?
Nhưng lần này không có cơ hội rồi, sáng sớm mai (19/6) phải đi ctác đến hêt tuần rồi, giangho ơi.
Mà cơ bản, bia thì mìn không mần được bao nhiêu mới xí hổ. Ông Pô ông í toàn chê anh cái vụ nhậu á.
Sang tuần mà cặp giangho còn ở Saigon thì ... mần đại một cái nhé?

Nhị đệ công tác ở đâu rứa? Cuối tuần này anh vào Nha Trang nghỉ dưỡng một tuần, có cơ hội không nhỉ?

Khiếp quá. Nhà này từ trưa đến giờ chém 3 trang rồi. Chạy theo té khói. Lại còn dọa đốt khố Tộc chém đuôi King nữa. Sợ quá :help

Doremi nữa nghe chị Châu.

Doremi đọc đến trang 115, thấy a Tộc QUOTE cái cmt của chị Châu, e thấy lòa lọa vì nãy đọc có thấy gì đâu, e quay lại trang 114 để ý mới thấy chị Châu xóa cmt đó rồi, a Tộc nhanh gê.

Nhớ lúc trước lần đầu tiên a Po up hình Giáng Hương lên, nhà mình tăng trang chóng mặt; giờ thì mặt Doremi cũng chóng vì kính thưa các loại hoa :D. "nếu là chim, mi sẽ là........; nếu là hoa, mi sẽ là hoa .........." (k phải hoa của a Tộc, hi hi).

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,541
Latest member
nikkipetshop
Back