What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chị Châu,e thấy rồi nha.Chị chém bác Tù Trưởng gì gì Hoa Hoa thối thối gì đó đó.:)) Chém xong xóa bài luôn.Bác Tộc khoái trí cười khoe e cười quá trời mà c nỡ lòng nào xóa bài rồi.:))

Đang có 12 người xem topic này (9 thành viên và 3 khách)
1. hoa_co_may,
2. hieunhoc21,
3. giang_huong,
4. Jack Daniels,
5. Dungbuocgiangho,
6. canon600d
7. Dantocgoc
8. quangcung8352
9. paulpaul68

Ặc..ặc...giờ này mà quân ta chém gió khiếp quá. Đề nghị tập trung vào vấn đề mùng 5 này đi nhá, chả ma nào cho ý kiến cả, có lẽ phải...giải tán thôi :LL :LL

Phát hiện ra em hoa_co_may từ khi vào nhà PDN đến nay thay...quần áo đúng...bốn lần, bộ nào cũng đẹp, cũng xinh cả =)).

Chị Châu,e thấy rồi nha.Chị chém bác Tù Trưởng gì gì Hoa Hoa thối thối gì đó đó.:)) Chém xong xóa bài luôn.Bác Tộc khoái trí cười khoe e cười quá trời mà c nỡ lòng nào xóa bài rồi.:))
Sợ bác í chửi, lo xóa, ai dè bác í trích dẫn luôn rồi...hihi.
@bác Tộc: là hoa thúi *** ( lá thúi *** là lá mơ các bác ăn thịt chó đó hớ..hớ) ở quê em kêu vậy đó..:))

Em vào định có ý kiến cho mùng 5, nhưng cuộc chiến Hoa làm em vui quá quên chuyện chính. Mùng 5 này buổi chiều hay mình kéo vô biển Hà My hoặc biển An Bàng đi. Mình ra xa xa chỗ dân tình tụ tập, em đem theo tấm bạt khủng trải ra ngồi chơi. Bà con mình xách mồi bia theo ra nhậu rồi tắm biển...
Thực đơn:
Khô mực+ nem chua bình định nướng
Cá hấp cuốn bánh tráng
Cháo vịt + thịt vịt mắm gừng/ hoặc lẩu cá kèo +bún
Chè kê, mít tráng miệng.
Bia
Đem theo bếp ga mini để làm nóng. Châu làm bếp trưởng, cần tuyển vài phụ bếp. Tập Trung nhà Châu 3h chiều.
Thấy sao bà con?

Ặc..ặc...giờ này mà quân ta chém gió khiếp quá. Đề nghị tập trung vào vấn đề mùng 5 này đi nhá, chả ma nào cho ý kiến cả, có lẽ phải...giải tán thôi :LL :LL

Mồng 5, em cố gắng có mặt ở Đn sớm. Tập 1: nấu chè kê cúng. Tập 2: đi với gia đình phượt ah. ( Mama có khóa cổng thì em sẽ "leo rào" chuồn đi cùng các anh chị em phượt nhà mình) (beer)(beer)

Đang có 12 người xem topic này (9 thành viên và 3 khách)
1. hoa_co_may,
2. hieunhoc21,
3. giang_huong,
4. Jack Daniels,
5. Dungbuocgiangho,
6. canon600d
7. Dantocgoc
8. quangcung8352
9. paulpaul68

Phát hiện ra em hoa_co_may từ khi vào nhà PDN đến nay thay...quần áo đúng...bốn lần, bộ nào cũng đẹp, cũng xinh cả =)).

Kệ bác Po đi, chốt hạ của bác ý cũng là vì Hoa cả thôi. Đại hội mới khai mạc, không thể hoãn cái sự "bắn&chém" này lại được.:susel:(S)
Lại còn để ý "người ấy" thay đồ mới lạ à nha....Ghét thế.=))

nếu mà mùng 5 thì em nghĩ là mình lên sân bay ăn nhậu chém gió trên đó cho vui cả nhà ạ >:)
vì mùng 5 thì nhà nhà tụ tập ăn chơi...ra biển, quán nhậu....người ko là người
mồi thì có thể mắc hơn...và còn chậm hơn nữa.
nên em nghĩ là lên sơn trà nó vừa mát mà vừa thoáng + có chỗ anh chị em chém cho nó đã lun =))
đó là ý kiến của em :))
còn anh Tử Cung sao lại kêu em yếu....em yếu trong khoảng bia rượu thôi nhá :))

Hoa Cỏ Mây : cứ tình hình mà Mây mặc váy leo rào thì chuẩn nhỉ.Đổi avatar đến cả chóng mẹt.Có ai Hôm đó giúp Mây leo rào thì đăng ký hen.GH 1 vé giúp bạn Mây ... Nấu chè :)) @ c Châu : e thèm thịt Gâu Gâu.^^.E cũng muốn đi biển ăn cháo như Hôm bữa.:((

Vậy có hai ý kiến :

1/ Là đi bãi biển An Bang Hội An
2/ Đi núi Sơn Trà

Mọi người cho ý kiến. Theo anh đi Trà My hay An Bàng Hội An nó xa xa một chút, mình không tấp vô chỗ đông người làm gì, mồi, bia ở biển nếu có thiếu kêu cũng dễ. Gái Giangho tập hợp lên danh sách các mem tham gia vụ này, cho kinh phí luôn mà chuần bị chợ búa, giống vụ nướng gà nhà em hôm nào nhá.

Nếu quyết phương án này thì 14h30 tập trung tại Đại học Kinh tế rồi lên đường, gặp Giangho ở An Bằng lúc 15h.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,541
Latest member
nikkipetshop
Back