What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hiện nay chắc suất ra Thanh Hóa múa cột vào tháng 8, nhà PDN có : Electron, Polyme, Thitgaxe, Dungbuocgiangho, Phieubatgiangho. Còn dập dòm thì rất nhiều, chắc đầu tháng 8 anh mới chốt được. Cho Gà xé mấy tiết mục đọc rap, hiphop nhá bác King, bác Tộc, cần thì chơi luôn MC nữa đóa :)).

Các Bác ra càng nhiều càng vui ạ. PĐN thì Trại Vịt có 1 chương trình riêng úp sọt nhà mình rồi ;) . Còn khoản múa cột thì có chọn lọc nhá. Không phải ai cũng lên múa được đâu. Ví dụ như Bác Po trở lên múa mới chuẩn á. Khoản âm thanh sân khấu thì thitgaxe khỏi lo rồi. Bê nguyên bộ âm thanh hôm tổ chức nhận lễ di sản VHTG Thành nhà Hồ xuống cho chú chơi nhá. MC thì chưa bít thế nào. Tổ chức miền Bắc nên cũng đang tính tìm 1 người giọng Bắc làm MC. Chú cứ dập dòm chuẩn bị tinh thần là vừa :L

Hiện nay chắc suất ra Thanh Hóa múa cột vào tháng 8, nhà PDN có : Electron, Polyme, Thitgaxe, Dungbuocgiangho, Phieubatgiangho. Còn dập dòm thì rất nhiều, chắc đầu tháng 8 anh mới chốt được. Cho Gà xé mấy tiết mục đọc rap, hiphop nhá bác King, bác Tộc, cần thì chơi luôn MC nữa đóa :)).

Không cho PaulPaul, bác Cường Râu & a Quang Cung đi thì có ai là bạn nhậu trên đường đây bác ơi hehe
Thông tin bên lề dc biết 2 bô lão Cường Râu & Quang Cung sẽ xác nhận tại bàn nhậu với bác Polyme ^^

Cứ có girl mới vào là anh em đà nẵng đốn tiếp nhiệt tình dã man...mình thân em út ko đc xía vô =))
nhưng Xé ơi...coi chừng hóng cho đã vào rồi lại bị hớt tay trên đó =))
trong nhà PDN toàn là cao thủ sát gái ko đó =))

Cứ có girl mới vào là anh em đà nẵng đốn tiếp nhiệt tình dã man...mình thân em út ko đc xía vô =))
nhưng Xé ơi...coi chừng hóng cho đã vào rồi lại bị hớt tay trên đó =))
trong nhà PDN toàn là cao thủ sát gái ko đó =))
Giáng hương ơi! em đã làm gì mà Hiếu nhà anh mất niềm tin dữ vậy em. (NT)
p/s Xé ơi, cẩn thận củ, lửa, đạn dượt đầy đủ nhé.:gun,:gun
.., mà nói thật nhìn chú Hiếu và chú Xé " yếu quá" nên.., :LL

Giáng hương ơi! em đã làm gì mà Hiếu nhà anh mất niềm tin dữ vậy em. (NT)
p/s Xé ơi, cẩn thận củ, lửa, đạn dượt đầy đủ nhé.:gun,:gun
.., mà nói thật nhìn chú Hiếu và chú Xé " yếu quá" nên.., :LL
Ơ,răng mà đem e ra chém thế này.Cái này là do lỗi kỷ thuật của a Gà và Hiếu nhóc nè.Mà nhà mềnh chừ có Cô Mây thì nhất rồi.Chưa gì cô làm một phát Hoa.dam.but cho Bác King rồi.A Tù Trưởng lò mò bữa giờ mà ko được cái danh mới nào hè.:)).

@ Anh quangcung đi đốt trại Vịt tháng 8 này chứ! Cả nhà mình kéo ra đánh, đốt sập trại đi rồi về. Có vấn đề gì em chịu trách nhiệm cho... Đốt cháy khố bác Tộc luôn, chém bay đuôi bác Lion luôn...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,542
Latest member
phunguyenthanh
Back