What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cám ơn anh phượt nhé, mồng 5 này mình cố gắng về để tham dự cùng các anh chị nhà phượt. Hiện tại mình đang đi công tác chưa dìa. Tối mồng 4 mới có mẹc ở HCM, mình sẽ book vé bay về ĐN trong đêm đó để sáng mồng 5 gặp gỡ các anh chị nhé. (beer)

Nếu được vậy thì tốt quá...sáng mồng 5 được thì cafe trước...sdt của Gà thì ở trang đầu...Mây cứ alo nhen

Họa Cô Mây làm gì bên hàn xẻng vậy em?
Thằng gà xé dự định săn mấy con cọp để anh còn biết đường liêu cơm gắp mồi thế.

Còn bác tính sao ? Bác săn được bao nhiêu...còn em thì tầm 18 con đấy...liệu mà gắp đi :))

P/s phát : Bài thứ 1111 <= Quá chuẩn luôn

Mùng 5/5 là đúng thứ bẩy nhá, đơn giản nhất là 17h off nhậu, xong hát cho nhau nghe, he he :)). Còn muốn phức tộp thì phượt đâu gần gần, chẳng hạn 15h thứ bẩy phi qua đèo Hải Vân, tới Lăng cô, hoặc lại Sơn Trà, Hội An... gì đó chơi, sau quay về kiếm chỗ nào tỉ thí (beer) (beer).

2 phương án cái nào cũng được a Po ạ, hì hì,

Cũng có thể tổ chức tắm biển để em hoa_co_may ra mắt bộ bikini bốc lửa nhể =))

Hổng cần bi - ki - ni 2 mảnh, 4 mảnh gì đâu hoa_co_may ui, e cứ áo dài nón lá e ấp giống Mai Phương Thúy như thế lày là các a nhà mềnh cho topic tăng trang vùn vụt :D.
2 hôm ni trời râm mát mà đưa nhiệt kế vào đo topic nhà ĐN cứ báo 41o, còn hơn cả topic sinh nhật phượt miền Bắc nhá, hihi.

Các anh chị nhà phượt ơi, như mình thấy các năm khác thì mồng 5 hổng thấy quán xá nào mở cửa buôn bán hết í..(NT). Vì hôm đó em mới về Đà nẵng nên các chị em nhà phượt có chuẩn bị gì thì mình xin chân sau cùng dọn dẹp rửa chén bát dĩa được nghe hiiiiiiiii (HH)

Hic hic, đúng là anh hùng khó qua ải mĩ nhân. Cứ có một em chân dài vào hội PDN là các bô lão và giai trẻ của PĐN cứ nhặng xị cả lên. Em ngọa sơn quan hổ đấu thôi, bên nào thắng em theo bên đấy :gun

Lâu lắm mới thấy dung nhan anh Thienson, trông chả giống đang xây nhà mấy :D

Chớ bác chả thấy ly em đang đầy đá hộc kia à :D? Gớm gần nửa năm rồi em mới dám từ quê ra phố chơi, thấy ai cũng lạ, chỗ nào cũng lạ...:)

Chớ bác chả thấy ly em đang đầy đá hộc kia à :D? Gớm gần nửa năm rồi em mới dám từ quê ra phố chơi, thấy ai cũng lạ, chỗ nào cũng lạ...:)

Gớm, xây nhà mà toàn chơi ly đá hộc thế là có vẻ cũng không vất lắm. Anh còn không có lúc nào cầm đến ly.
Sắp xong chưa? Haizz, bên này xây thì xong rồi, cứ nghĩ thế là đã khỏe, hóa ra ... không phải thế:(.

Thì mần mấy chai, ko mấy ly. Bác có coi đá banh ko thì mời bác đi coi và mần với tụi em vài ly bia Tiệp. Em ở đây đến sáng thứ 6 về. Bác rảnh bữa nào cho em cái gặp với...:)

Ah, ra là "mần" như ri á?
Nhưng lần này không có cơ hội rồi, sáng sớm mai (19/6) phải đi ctác đến hêt tuần rồi, giangho ơi.
Mà cơ bản, bia thì mìn không mần được bao nhiêu mới xí hổ. Ông Pô ông í toàn chê anh cái vụ nhậu á.
Sang tuần mà cặp giangho còn ở Saigon thì ... mần đại một cái nhé?

Ah, ra là "mần" như ri á?
Nhưng lần này không có cơ hội rồi, sáng sớm mai (19/6) phải đi ctác đến hêt tuần rồi, giangho ơi.
Mà cơ bản, bia thì mìn không mần được bao nhiêu mới xí hổ. Ông Pô ông í toàn chê anh cái vụ nhậu á.
Sang tuần mà cặp giangho còn ở Saigon thì ... mần đại một cái nhé?
Bia rượu thì tụi em cũng ko hảo lắm, chỉ là lai rai vui thôi bác ơi. Vậy xin hẹn bác mần cái vào tháng 7 nhá :)
Bác và Anh thienson xây nhà xong rồi, giờ tụi em mới bắt đầu. Chắc cũng vất vả lắm đây bác nhỉ? Trông cho xong lẹ mời nhà Phượt về nướng gà nướng cá ăn nhà mới...nhớ đừng nướng luôn nhà em là được...=))

@cả nhà: đọc mấy vụ rượu Ngô với phongtuyet lùm xùm trên mạng mà cảm thấy vui và sung sướng với nhà mình. Tuy mình mới tham gia vào phuot.vn mấy tháng nay thôi và chỉ biết nhà PĐN mình, chả biết gì về RN và PT trước đây, nhưng mình luôn tin tuyệt đối vào phuot.vn, đặc biệt là nhà mình. Xã hội là vậy, có người tốt, có người xấu, nhưng rõ ràng ở nhà phuot.vn thì người xấu ko nhiều đâu. Nếu có cũng bị tẩy chay mà thôi... Đọc chuyện người ta nhớ tới em Thủy, danbuonban, em Thanh, gà xé, Mahee mỗi lần đi là mỗi lần chịu khó, vất vả tính toán làm sao cho vừa tiết kiệm, vừa đảm bảo ăn uống, ở chất lượng cho mọi người, về rồi còn phải báo cáo tổng kết này nọ, báo cáo mọi người... Cảm ơn cả nhà nhé... Nhớ hôm bữa phuot đạp xe ở Hội An mình tính nhẩm ra chi phí chứ ko làm báo cáo lại. Mọi người thông cảm nhé, Châu lười làm mấy vụ đó, với lại cũng tính vừa đủ chứ ko dư đâu :) Nhưng chắc chắn lần sau sẽ có cho rõ ràng, còn nhắm làm ko được thì sẽ nhờ bạn khác làm dùm :) . Vài dòng tự sự vậy thôi. I love you guys!!!

Nếu vậy nhà mình off mồng 5 này đi, buổi chiều ăn chơi đến tối luôn. Mình phải ở nhà cúng buổi trưa, chắc ace ai cũng vậy nhỉ. Buổi trưa chiều kéo nhau đi đâu chơi cho vui bác Po ơi!! Bữa đó Châu thu tiền áo luôn nhé. Ace nào chuyển tiền thì chuyển luôn trước ngày 28/6 vì 29/6 Châu sẽ thanh toán luôn cho Minhmio vì vào lại SG mà. Đi đâu cho vui ta? Mồng 5 mà đi biển mấy bãi tắm công cộng thì đông khiếp lắm...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,782
191,543
Latest member
namslvp
Back