What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
@cả nhà: đọc mấy vụ rượu Ngô với phongtuyet lùm xùm trên mạng mà cảm thấy vui và sung sướng với nhà mình. Tuy mình mới tham gia vào phuot.vn mấy tháng nay thôi và chỉ biết nhà PĐN mình, chả biết gì về RN và PT trước đây, nhưng mình luôn tin tuyệt đối vào phuot.vn, đặc biệt là nhà mình. Xã hội là vậy, có người tốt, có người xấu, nhưng rõ ràng ở nhà phuot.vn thì người xấu ko nhiều đâu. Nếu có cũng bị tẩy chay mà thôi... Đọc chuyện người ta nhớ tới em Thủy, danbuonban, em Thanh, gà xé, Mahee mỗi lần đi là mỗi lần chịu khó, vất vả tính toán làm sao cho vừa tiết kiệm, vừa đảm bảo ăn uống, ở chất lượng cho mọi người, về rồi còn phải báo cáo tổng kết này nọ, báo cáo mọi người... Cảm ơn cả nhà nhé... Nhớ hôm bữa phuot đạp xe ở Hội An mình tính nhẩm ra chi phí chứ ko làm báo cáo lại. Mọi người thông cảm nhé, Châu lười làm mấy vụ đó, với lại cũng tính vừa đủ chứ ko dư đâu :) Nhưng chắc chắn lần sau sẽ có cho rõ ràng, còn nhắm làm ko được thì sẽ nhờ bạn khác làm dùm :) . Vài dòng tự sự vậy thôi. I love you guys!!!
chị Châu ko làm báo cái là định âm mưu giống PT đúng ko =))
em đùa đó...thằng đó nó lừa cả 1 đội hình toàn có số có má trong Phượt.vn đó chị à :))...chuyến đi Trường Sa của nó làm cả 1 cơ số người bị lừa à....nên giờ lead mới lập cung phải thận trọng à ;)

chị Châu ko làm báo cái là định âm mưu giống PT đúng ko =))
em đùa đó...thằng đó nó lừa cả 1 đội hình toàn có số có má trong Phượt.vn đó chị à :))...chuyến đi Trường Sa của nó làm cả 1 cơ số người bị lừa à....nên giờ lead mới lập cung phải thận trọng à ;)
Uh, nãy giờ đọc vụ của nó. Đúng là lừa ngoạn mục luôn. Vậy mà sau đó mọi người vẫn tin tưởng theo cung nó lead tiếp. Đọc mà chị thấy tởm quá. Dám lên đây lừa những phươters chân chính. Nhớ mà thương cái đám đi Lào hôm bữa. Đóng có 3.5 tr mà chi phí có 2.8tr, ăn chơi phè phỡn, ăn uống đặc sản no nê... Ấy là chưa kể lead danbuonban với thủ quỹ còn ở phòng quạt cho tiết kiệm, còn đám ăn theo ở phòng lạnh. Bữa ở Vieng Chan, lead ăn gian lấy phòng quạt, rồi mượn remote phòng Ma sớ rớ về mở lạnh hihi... Vậy mà có lúc chị còn cằn nhằn sao mà tiết kiệm quá. Thương lead ghê...:L

Mong ngày dìa để ăn mồng 5 cùng các anh chị em nhà phượt quá trời ....(K)(K)(K)

Hôm nào chả là mồng 5.Cứ off là mồng 5 hết :D ! Thế sáng mồng 5 Gà với Cỏ Mây giao lưu tí nhẻ :D CÔng nhận mình hiếu khách kinh =))

Bữa ni mới rảnh rỗi chạy zô nhà mình, thấy page tăng vùn vụt té ra có mem nữ mới. Đúng là truyền thống của mấy "ông phượt Đà" từ trai trẻ đến lão làng :)):)):)) tiếc là BT không thấy avatar cũ của Cỏ mây, mà không sao nhìn cái avatar mới cũng biết phần nào:D (điểm danh đủ cả hỉ ^^)
Hôm qua mềnh ở phố mà chẳng thấy ai kêu uống ly bia cho đỡ khát, hix....hix ... nỗi niềm mem cũ :( ( thêm phần chưng ngắn nên không bon chen :LL)
Em đừng có mà vơ đũa cả nắm nhé :T

Mong ngày dìa để ăn mồng 5 cùng các anh chị em nhà phượt quá trời ....(K)(K)(K)
Mai tớ cũng lập cái Nick: HoaCứtLợn lên chém cho có đồng bọn nhỉ =)). Sốt xình xịch (NO).

Tình hình nhà ĐN đăng ký mấy xuất múa cột dịp SNP để còn biết mà dựng cột,kẻo lại tranh nhau. Bác Po chắc chắn có 1 xuất rồi nhá.(c)

Mai tớ cũng lập cái Nick: HoaCứtLợn lên chém cho có đồng bọn nhỉ =)). Sốt xình xịch (NO).

Tôi đề nghị chém anh nào chém gió có tổ chức =))
Tình hình nhà ĐN đăng ký mấy xuất múa cột dịp SNP để còn biết mà dựng cột,kẻo lại tranh nhau. Bác Po chắc chắn có 1 xuất rồi nhá.(c)

Đăng ký 1 vé vụ văn gừng nhưng phải có mirc miết mới lên đó nghe,không có thì khó đỡ lắm á :D

Nếu vậy nhà mình off mồng 5 này đi, buổi chiều ăn chơi đến tối luôn. Mình phải ở nhà cúng buổi trưa, chắc ace ai cũng vậy nhỉ. Buổi trưa chiều kéo nhau đi đâu chơi cho vui bác Po ơi!! Bữa đó Châu thu tiền áo luôn nhé. Ace nào chuyển tiền thì chuyển luôn trước ngày 28/6 vì 29/6 Châu sẽ thanh toán luôn cho Minhmio vì vào lại SG mà. Đi đâu cho vui ta? Mồng 5 mà đi biển mấy bãi tắm công cộng thì đông khiếp lắm...

Mùng 5 này off vào buổi chiều nhá, nhưng các mem cho ý kiến về chương trình luôn, từ mấy giờ, có loanh quanh đâu không...? Hay chỉ phượt nhậu thôi. Kinh phí buổi off này là 100k/mem, ai đi karaoke tiếp thì lại campuchia.

Dungbuocgiangho thông báo các mem đã đặt mua áo phượt 2012 đem tiền nộp luôn trong buổi off này.

.......Tình hình nhà ĐN đăng ký mấy xuất múa cột dịp SNP để còn biết mà dựng cột,kẻo lại tranh nhau. Bác Po chắc chắn có 1 xuất rồi nhá.(c)

Hiện nay chắc suất ra Thanh Hóa múa cột vào tháng 8, nhà PDN có : Electron, Polyme, Thitgaxe, Dungbuocgiangho, Phieubatgiangho. Còn dập dòm thì rất nhiều, chắc đầu tháng 8 anh mới chốt được. Cho Gà xé mấy tiết mục đọc rap, hiphop nhá bác King, bác Tộc, cần thì chơi luôn MC nữa đóa :)).

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,542
Latest member
phunguyenthanh
Back