What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em đăng kí 1 suất mùng 5 chị Châu nhé, lâu ngày không gặp nhà mình rồi.
@ahero: Em vừa ở hn về, lu bu nên không gọi huynh được. Lần sau em sẽ hú anh nhé :)

Dương cung đóng khố anh xin thề.
Không bắn được ...! không về ăn cơm;)

Anh rể xương lai của em đóa khà khà (NT)
Nhớ hàng tháng nhắc pa pa va ma ma gởi gạo chị Hai nuôi anh rể hén ....(K)(K)

Hihihi. A rể xương lai thì xuất hiện rùi nà. hihihi.., Còn chị 2 thì seo đây nà..hihihihi???
Tiền trợ cấp cho chị nuôi "zai" eo ơi, nhầm.. a rể mới đúng nà, thì hên xui à nha. ba má dạo này khó tánh lém. hihihihi:shrug:

Last edited:
Bác Tộc đóng khố, bắn cung nom body cũng được ra phết bà con nhể. Được cái mát mẻ. :))

Nhưng đề nghị bác Tộc gỡ ngay cái hình đó xuống kẻo chị em nhà PDN lại kéo nhau ầm ầm ra Thanh Hóa dự sinh nhật, bác chả còn khố mà mặc, lúc đó mà bắn cung với chả bắn chim, ke ke! =)) =))

@Morningrise : Em cứ xuống ĐN, sẽ có xế đưa em đi. Đăng ký làm xế cho Morningrise trước phát nào :D.

@Herovdc : Cám ơn em nhiều nhá. Có ai vào gửi cái áo cho anh. Gặp sẽ...hậu tạ

Last edited:
Danh sách đã đăng ký đi An Bằng, Hội An đến nay gồm : Hieunhoc21, Polyme, Thitgaxe, Phieubatgiangho, Dungbuocgiangho, Hoa_co_may, Kevin177, Doremi, Jack Daniel, Canon600d, Digicuong, Chimdadieu, Quangcung8352, Lê Minh Phương, Cường râu.

Nếu các mem đã đăng ký mà hủy thì phải báo ngay cho Giang hồ trước ngày mai 22/6 để còn mua đố ăn, thức uống cho phù hợp.

Đội dập dòm : Mahee, Morningrise, Electron, Chuotcondutduoi1.

Đề nghị đội dập dòm trả lời chính thức cho Giang hồ có tham gia hay không cũng trong ngày mai nhá.

Mọi người tiếp tục đăng ký.

Nhắc lại : 14h30 thứ bẩy 23/6 các mem có mặt tại cổng trường ĐH Kinh Tế đường Ngũ Hành Sơn, 14h45 xuất phát đi Hội An, đến nhà Giang hồ chở đô rồi ra bãi biển An Bằng.

Thực đơn Giangho đã lên như sau :

Khô mực + nem chua Bình định nướng.
Cá hấp cuốn bánh tráng.
Cháo vịt + thịt vịt mắm gừng.
Chè kê, mít tráng miệng.
Bia con cọp xanh + Rượu.

Chú ý : Các mem nào đã đăng ký mua áo phượt 2012 thì đem theo tiền nộp cho Gái giang hồ luôn.

Last edited:
Hic hic, tốc độ chém kinh hoàng thiệt, quả ko hổ danh là Thái Phong Đà Phượt.
Còn 2 ngày nữa đến mùng 5/5, bà con nhiệt tình đổ bê tông đi nào :).
Sẽ cố gắng hôm đó ko say ko zìa, mà say rùi thì chị Châu cho em xin chiếc chiếu để ngủ lại nhá :D

Danh sách đã đăng ký đi An Bằng, Hội An đến nay gồm : Hieunhoc21, Polyme, Thitgaxe, Phieubatgiangho, Dungbuocgiangho, Hoa_co_may, Kevin177, Doremi, Jack Daniel, Canon600d, Digicuong, Chimdadieu, Quangcung8352, Lê Minh Phương.

Nếu các mem đã đăng ký mà hủy thì phải báo ngay cho Giang hồ trước ngày mai 22/6 để còn mua đố ăn, thức uống cho phù hợp.

Đội dập dòm : Mahee, Morningrise, Electron, Chuotcondutduoi1.

Đề nghị đội dập dòm trả lời chính thức cho Giang hồ có tham gia hay không cũng trong ngày mai nhá.

Mọi người tiếp tục đăng ký.

Nhắc lại : 14h30 thứ bẩy 23/6 các mem có mặt tại cổng trường ĐH Kinh Tế đường Ngũ Hành Sơn, 14h45 xuất phát đi Hội An, đến nhà Giang hồ chở đô rồi ra bãi biển An Bằng.

Thực đơn Giangho đã lên như sau :

Khô mực + nem chua Bình định nướng.
Cá hấp cuốn bánh tráng.
Cháo vịt + thịt vịt mắm gừng.
Chè kê, mít tráng miệng.
Bia con cọp xanh + Rượu.

Chú ý : Các mem nào đã đăng ký mua áo phượt 2012 thì đem theo tiền nộp cho Gái giang hồ luôn.

Em đăng ký 1 suất cho anh Cường Râu nữa nhé :D

Anh phượt dantocgoc ui, bày cho mình cách up hình như anh với. Kỹ năng về IT của mình kém quá, sáng h loay hoay hoài mà chưa tìm ra được cách up hình (NT). Cám ơn và xin hậu tạ ....sau! (beer)(beer)

Xe giường nằm từ Hà Nội đi Đà Nẵng thường xuất bến khoảng 5h chiều và đến Đà Nẵng khoảng 6h sáng. Có thể đặt vé xe Hà Nội và khi ngang Thanh Hóa tối CN lên xe, ngủ trên xe đến sáng tới nhà. Bác Tộc bác King nói bác Po đi về bằng xe đi. Để được chơi ngày CN nữa....
Xe oto giường nằm Thanh Hóa-Đà Nẵng và ngược lại ngày nào cũng có. Xuất phát từ Thanh Hóa 16h30 ( xe Tuấn Thành-0912035459-TH ) và 17h30 ( xe Tú Tạc-ĐN ) 5h và 6h sáng hôm sau đến bến. PDN xem sắp xếp mà đi cho thuận tiện nhé! Giá vé 270 ngàn. Rẻ mà ngon đấy ạ! (c)

Đây là con xe bác Cường râu mới tậu để phục vụ anh em ra Thanh Hóa dự sinh nhật. Oách xà loách chưa!

Đề nghị các mem đăng ký đi sinh nhật đông vui cho đủ chỗ con xe này luôn nhá, ke ke!

attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,775
191,539
Latest member
bancadoithuong28
Back