What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Tối qua em đi uống cà phê với bác Cường Râu. Bác í vào sắm em xe này đấy ạ. Hi vọng nhà mình đăng ký số lượng người đủ với em xe này. Ít nhất phải 20 mem tham dự mới đủ chi phí nhỉ? Và hi vọng đến lúc đó giấy tờ xong xuôi để em í có thể lăn bánh. Em nó gần 1,4 tỉ đấy các bác ợ. Cường đại gia tối nay bay về, v/c em sáng mai cũng bay về luôn...đặng còn chuẩn bị mồng 5 cho cả nhà...nhớ cả nhà lắm rùi. Lâu ko gặp chịu ko nẩu!!!

Đây là con xe bác Cường râu mới tậu để phục vụ anh em ra Thanh Hóa dự sinh nhật. Oách xà loách chưa!

Đề nghị các mem đăng ký đi sinh nhật đông vui cho đủ chỗ con xe này luôn nhá, ke ke!

attachment.php
Nếu thiếu qua Nghệ An vớt đội Nghệ An đi luôn là đủ chỗ ngay mà Bác Pô Nhể(c)

Hic hic, tốc độ chém kinh hoàng thiệt, quả ko hổ danh là Thái Phong Đà Phượt.
Còn 2 ngày nữa đến mùng 5/5, bà con nhiệt tình đổ bê tông đi nào :).
Sẽ cố gắng hôm đó ko say ko zìa, mà say rùi thì chị Châu cho em xin chiếc chiếu để ngủ lại nhá :D
Nhào vô đăng ký tiếp bà con ơi.
Say cả nhà luôn chị cũng có đủ chỗ nằm cho mọi người mà, giường bề dài khoảng 50m, rộng...hơn 2.000 Km. Bãi biển mà...=))

Cái ảnh đó chụp ở ngã tư đường HCM với đường 8 phải không electron? Em đấy có phải dân F không ta?!!!!

PS: Đi tàu đi cho phẻ anh em ơi. Em khoái đi tàu chớ hổng khoái ô tô. Em bị say xe đặc biệt là các xe có nhiều gái điẹp đi cùng.

@ chị Châu: em đăng ký thêm 1 áo Phượt size M - nam - có cổ nghen chị.
Như vậy em đk 2 cái: 1 áo nữ, - size M - ko cổ, 1 áo nam - size M - có cổ
Chiều nay chị có ở Hội An ko? em ghé em gửi xiền cho chị.
Thanks chị.

@Morningrise : Em cứ xuống ĐN, sẽ có xế đưa em đi. Đăng ký làm xế cho Morningrise trước phát nào :D.
Ối giời ơi mừng quá, thế này mà không đi 5/5 thì phí nhỉ? :D .
Chị Châu ơi ghi tên em vào nữa nhé ;)

Bác Tộc đóng khố, bắn cung nom body cũng được ra phết bà con nhể. Được cái mát mẻ. :))

Nhưng đề nghị bác Tộc gỡ ngay cái hình đó xuống kẻo chị em nhà PDN lại kéo nhau ầm ầm ra Thanh Hóa dự sinh nhật, bác chả còn khố mà mặc, lúc đó mà bắn cung với chả bắn chim, ke ke! =)) =))

Hình chỉ mang tính chất minh họa có tính chất "ẩn dụ". Thế bác tưởng em muốn bắn chim thật á.=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,773
191,539
Latest member
bancadoithuong28
Back