What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Nhảy dù phút cuối Paul vẫn có thể tham gia với mọi người từ 14h30 đến 18h cùng ngày vì 19h30 phải có một bài test online nên ko thể xoay đến cùng với mọi người được.
Gặp mọi người tí toét một chút lại vui vẻ, phấn khởi, hưng phấn để làm bài tốt hơn
Chúc mụa người mồng nam thoáng nam en ngon cùng gioa đình của mình ^^

Âm binh mây với gió nhà ĐN quần tụ đông đủ thế này bảo sao chém khiếp thế. Chiều nay nếu rảnh sẽ úp sọt PDN phát xem dư lào nhể. Chuẩn bị rượu bia nhiều nhiều vào nhá :LL

Nhảy dù phút cuối Paul vẫn có thể tham gia với mọi người từ 14h30 đến 18h cùng ngày vì 19h30 phải có một bài test online nên ko thể xoay đến cùng với mọi người được.
Gặp mọi người tí toét một chút lại vui vẻ, phấn khởi, hưng phấn để làm bài tốt hơn
Chúc mụa người mồng nam thoáng nam en ngon cùng gioa đình của mình ^^

Thế anh Khuyên chú đừng đi, chứ đã đến lại không về được đâu, toàn là hotbot và "bé đổ" mà về là phí đời chai lắm lắm. Đừng nên kìm hoãn sự sung mãn. :Dam :Dam :LL

Chốt danh sách đi An Bằng, Hội An gồm 26 mem sau đây (gái Giang hồ nhớ mà thu tô :))) :

1. Hieunhoc21
2. Polyme
3. Thitgaxe
4. Phieubatgiangho
5. Dungbuocgiangho
6. Hoa_co_may
7. Kevin177
8. Doremi
9. Jack Daniel
10. Canon600d
11. Digicuong
12. Chimdadieu
13. Quangcung8352
14. Lê Minh Phương
15. Cường râu
16. Mahee
17. Morningrise
18. Electron
19. Miss thương mại Ngọc Trâm
20. Hằng xinh
21. Ngọc Anh
22. Hủ Tiếu Xào
23. Trâm
24. Lang tu
25. Bạn (gái) Lang tu
26. Paulpaul68

Mọi người nhớ đúng giờ nhá. Đội đi sau cố gắng vào càng sớm càng tốt.

Nào! Chuẩn bị thôi (beer) (beer) (beer) !!! Bia bọt mà thiếu các bợm nhậu nhà ta lại...Lệ Quyên mà chiến tiếp nhá.

Chú ý :

+ Ai mà vào sớm được giúp gái Giang hồ việc bếp núc được thi thật là tuyệt.
+ Ai có thùng đựng đá đem theo luôn.
+ Tấm bạt hôm trước Gà xé cầm thì nhớ đem theo.
+ Quangcung8352 và Kevin177 nhớ mang cây đàn.
+ Các mem đem đồ tắm biển nữa cho thỏa sức vẫy vùng.
+ Ai đã đăng ký mua áo phượt 2012 thì nộp luôn cho Giang hồ.
..............................
..............................

Last edited:
Tình hình là cá vừa ko đc ngon lắm mà lại đắt. Em chuyển sang món mực Lá hấp nước dừa. Đảm bảo ngon. Đang nấu bò kho kiểu SG. Cả 2 vc nấu luôn nhé. Hi vọng chiều nay cả nhà ăn hết. Giờ đồng chí chồng nấu mình đi chợ tiếp đây. Nóng quá!!

Trao huân chương chiến sỹ thi đua vì cộng đồng cho vợ chồng Béo nhà Giang Hồ ngay nhanh & lun bác Po ạ!

Em đăng ký cho 1 bạn nữ đồng nghiệp nữa (cũng bạn bé Trâm)
Bạn ở HN đã bị em cù hủy vé về, để tham gia off vụ phọt ĐN.

Tình hình em nó đang rất bi đát, Vì ham chơi, hủy vé về, nên :))

Em và các bạn sẽ vào sau, lúc 5h, vì phải đợi 1 bạn xuống mb.
Cả nhà cho em cái bảng đồ chỗ ngồi với ạ.

Trao huân chương chiến sỹ thi đua vì cộng đồng cho vợ chồng Béo nhà Giang Hồ ngay nhanh & lun bác Po ạ!

Trao luôn danh hiệu anh hùng luôn một thể, sau khỏi phải trao nữa, he he!!!

Tin giờ chót : Lê Minh Phương bị đổi ca trực đột xuất nên không tham gia được buổi chiều nay với anh em, nhưng ủng hộ anh em ta 2 thùng bia (LMP đã báo gái Giang hồ). Thay mặt hội ăn nhậu chiều nay anh cám ơn Lê Minh Phương nhiều.

@Electron : Tình hình nhân sự của em thế nào thì điện trực tiếp luôn cho chị Châu để biết được số người chính xác tham gia, liên quan đên vấn đề hậu cần nữa.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,751
191,532
Latest member
Yallashoot21
Back