What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Khi chị gõ up bài lên rồi kích chuyển thì thấy sai, cứ thế del và up lại. Mà mấy quy định chưa đọc hết :D Kệ sai đến đâu sửa đến đó, sau này quen rùi hết sai (NT)
hok biết 4rum này có bị ban ko chứ vào mấy 4rum khác là đi đảo 3 ngày rồi :))

Hóa ra là chị phượt mồm à/???=))
Em tưởng chị phượt hoa_co_may vụ này phải xuất đầu lộ diện với ACE trong nhà chứ. Hỏng hết kế hoạch.:LL

Thông báo với cả nhà là Gà Xé đã có cuộc hẹn với Hoa Cỏ May nhé :) Gà đã thấy được dung nhan của HCMây nhé...Bác nào chưa có ng yêu hay vợ thì alo gà xé để hối lộ nhé :)

Mệt đuối như củ chuối! Nhưng vui quá hôm nay. Thank you cả nhà nhé.
@ em Hoa cỏ mây: theo tình hình thì biết là em hôm qua giờ vất vả đường xa về thăm gia đình và đi chơi cùng nhà Phượt. Nhưng cuối cùng do em ở xa về, gia đình muốn gặp nên em ko thể ra ngoài được. Chuyện đó là đương nhiên rồi và nhà Phượt thì gặp nhau suốt, em ở Đà Nẵng thì thế nào mà chẳng có dịp nếu em muốn. Tuy nhiên chị nghĩ em ko nên post tất cả các suy nghĩ của mình đôi khi chỉ có một vài câu như thế. Nếu em muốn nói chuyện riêng với ai ví dụ với nick gió phiêu bạt, em có thể PM riêng cho em í. Mình cũng nên Tôn trọng diễn đàn của mình tí em à. Chị cũng rất mong gặp em đấy. Hôm nay em bị nhắc tới hơi bị nhiều đấy. Chắc ở nhà nhảy mũi nhiều phải ko?

Tuy nhiên chị nghĩ em ko nên post tất cả các suy nghĩ của mình đôi khi chỉ có một vài câu như thế. Nếu em muốn nói chuyện riêng với ai ví dụ với nick gió phiêu bạt, em có thể PM riêng cho em í. Mình cũng nên Tôn trọng diễn đàn của mình tí em à. Chị cũng rất mong gặp em đấy. Hôm nay em bị nhắc tới hơi bị nhiều đấy. Chắc ở nhà nhảy mũi nhiều phải ko?[/QUOTE]

Vâng, em xin ghi nhận. Tks gia đình mình nhé:)

@Giophieubat & Hoacomay: 2 dua trao doi sdt or YM nhau kho lam ha?
@ Hoacomay: Dien dan Phuot có nhờ bạn trực diễn đàn để Reply all or Quote tất cả các comment ko? ah mà nếu bạn có khó chịu về điều tôi đang nói bạn ko cần Quote comment của tôi để mọi ng phải khó chịu hơn nửa đâu. bạn có thể contact mail của tôi. [email protected]

Các bạn nên nhớ & tôn trọng đây là diễn đàn!

Mọi người tình hình là Paul Hận thế cuộc của việc ăn chơi ngang trái nên đi nhậu giờ này mới về cho bỏ ghét hehe
Chờ Hình ảnh của mọi người hjchjc

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back