What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Up tiếp hình

Ngọc Anh, Electron, Kevin177, Canon, Cường râu, Paul

attachment.php

attachment.php

Lang tu cùng Trâm và Mai

attachment.php

Thitgaxe và đại ca Jack Daniel

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Một anh phượt nhí đây nhá

attachment.php

Ngày tết Đoan Ngọ nên bãi biển đầy người

attachment.php

Xa xa là Cù Lao Chàm

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Mahe, Canon, Morningrise, Gà xé, Paul

attachment.php

Văn nghệ văn gừng nào. Bác Quangcung8352 cũng đã xuất hiện cùng với Kevin177 là hai cây đàn chủ lực của màn gào thét các kiểu.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Anh em có súng to, súng nhỏ vào up tiếp ảnh nhá, anh hết vốn roài, ke ke!!! :))

Last edited:
Hôm qua vui quá trời...Tự nhiên thấy hạnh phúc quá...Hạnh phúc vì có mọi người...hạnh phúc vì tất cả sống với nhau hết lòng...
Sáng nay Gà chở Morningrise đến nhà đồng nghiệp của cô giáo để về Duy Xuyên rồi...chúc cô bình an...Cám ơn cô đã chung vui với PDN

Hôm nay có 1 chuyện không vui là đánh bida thua kelvin :((((((( Hận !
Con gà, lần sau anh cho phục thù :))
Off mùng 5 vui quá mọi người ơi! Tối 11h không hiểu sao Gà xé gọi cho mình lại hỏi em Hằng :)) , mình cũng ngớ người luôn.
Anyway, yêu cả nhà ^^

Con gà, lần sau anh cho phục thù :))
Off mùng 5 vui quá mọi người ơi! Tối 11h không hiểu sao Gà xé gọi cho mình lại hỏi em Hằng :)) , mình cũng ngớ người luôn.
Anyway, yêu cả nhà ^^
Thằng gà xé thì em nào chả hỏi số đt,chỉ có dáng làm xe ôm cho mấy em,chứ ko làm ăn được cái gì hết đâu :))

Last edited by a moderator:
thằng gà xé thì em nào chả hỏi số đt,chỉ có dáng làm xe ôm cho mấy em,chứ ko làm ăn được cái gì hết đâu :))

Gà xé nó làm xe ôm nhưng gài hàng đc...còn chú chở em mai nghệ an muốn gài hàng ai ngờ kevin nó đưa cho cây đàn để chắn giữa....hết làm ăn lun =))>..Kevin chơi ác thật =))

Chuyến xõa mùng 5 em xin cảm ơn bác Po đã lên cung để anh em gặp mặt sau bao ngày chỉ có cafe với chém gió :)
Xin cảm ơn vợ chồng anh chị Giang Hồ đã ko ngại nắng mưa, pô nóng, nhà xây, em cưới để lo chu toàn cho anh chị em có 1 buổi xõa hết mình :))
Cảm ơn các anh chị em đã góp mặt nhiệt tình để chỉ làm công việc nặng nhất là khoe răng cho mọi người xem :))
Và 1 bữa xõa hết mình .....xin cảm ơn mọi người :))
....Hết...

Nhớ hôm qua vẫn còn thấy vui. Bác quangcung vào sau hết đồ ăn, bụng đói meo vậy mà vừa đờn vừa hát khí thế. Xin lỗi bác nhá, Lân sau em sẽ để ý để phần cho các bác đổ bê tông thật sự mà đến trễ. Hôm qua phần trình diễn tốp ca ko nhìn thấy mặt nhau..vì tối quá rất vui. Lần sau bà con đem theo đèn pin hết nhá. Tranh thủ buổi chiều còn sớm đi kiếm củi để tối đốt nhé. Tranh thủ tâm sự với nhà mình thế này, là từ hồi học lớp 8 đến giờ em luôn là người bày trò đi chơi, nấu ăn nấu uống với bạn bè, lúc nào cũng là người xung phong tính toán chợ búa nấu nướng, lên kế hoạch đi chơi này nọ... Nên những chuyện tổ chức ăn uống thế này thì em rất thích và cảm thấy vui khi làm mặc dù thiệt tình ở nhà em chẳng bao giờ phải đi chợ nấu cơm. Nên nhà mình ko phải suy nghĩ gì về chuyện này nhé. Phục vụ và làm bạn bè người thân được vui là niềm vui của vợ chồng nhà em ạ...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back