What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chẳng nhẽ vào đít-lai hàng loạt bài rủ rê đi chơi :LL
Mà có làm việc ấy cũng chết vì mệt. Lâu lắm mới chui vào được, ai lại đi mệt vì chuyện ấy :shrug:

Ông Pô phượt thủ xứ Đà
Le-vồ chém gió cứ là ... du dương
"Phần phật" thì quá bình thường
(Còn câu cuối nữa, em nhường ông Pô)
:)):))

Đông vui quá ha ! kiểu này mình member mới chắc ở ngoài rồi
Có ai bảo lãnh cho em đi ko vậy
Em tên : Khánh
ở 5 Ngọn Núi .

@bác Po: cái em này bữa trước quăng nhiêu đây nè bác Po.
@khanhdn2011: em ơi, đây là diễn đàn nhà Phượt Đà Nẵng, em có muốn tham gia thì cũng khai rõ tên họ đầy đủ, bao nhiêu tuổi, nghề nghiệp, số điện thoại. Coi lịch off của nhóm rồi đến chào mọi người làm quen. Em nói trống ko vậy ai biết em là ai mà cho em theo. Khai lại đi!!!:)

@bác Po: cái em này bữa trước quăng nhiêu đây nè bác Po.
@khanhdn2011: em ơi, đây là diễn đàn nhà Phượt Đà Nẵng, em có muốn tham gia thì cũng khai rõ tên họ đầy đủ, bao nhiêu tuổi, nghề nghiệp, số điện thoại. Coi lịch off của nhóm rồi đến chào mọi người làm quen. Em nói trống ko vậy ai biết em là ai mà cho em theo. Khai lại đi!!!:)

Hjhjh Trước tiên cảm ơn Anh @Dungbuocgiangho còn nhớ đến em là member mới được các Pô Lão nhớ đến là quý lắm rùi
Thứ 2 xin lỗi Anh Pôlyme vì đã nhắc nhỡ em 1 lần mà em lại quên mất ( quên giới thiệu kỹ càng )
Em tên : Ngô Đức Khánh
SN : 1989
Quê tại Đà Nẵng hiện đang ở Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng
Độc Thân Vui Tính
Ưu Điểm : Tính hay quên ( quên rắc rối , quên chuyện ko vui )
Nhược Điểm : Tính cũng hay quên , làm trước quên sau
Sở Thích : Thích chạy nhông ngoài đường không thích ngồi 1 chổ
Nghề Nghiệp ; Đại Diện Báng Hàng Công ty GSK tại Đà Nẵng (Bên công ty sx Thuốc Panadol ) thuốc mà anh chị nào đi phượt cũng hay mang theo hjhj ( ko biết có ko )
DT : 0935154959
là mem mới nên còn chưa biết luật lệ của PDN nên đôi lúc mắc lỗi mong các anh chị bỏ qua , nếu có vi phạm xin cũng bỏ qua vì tính hay quên ( cái tính này rất thật )
Ko biết thiếu thông tin gì nữa , nếu thiếu gì thì pmm em bổ sung sau
Thank all Anh chị !

Thông báo khẩn! Đội hậu cần cơ bản đã lên danh sách những thứ cần mua. Sáng thứ 7 nhà em, danbuonban và bachtuoc đi chợ khoảng từ 9h30. Xong về nhà của Hiếu Nhóc sơ chế. Chuyện thức ăn để tụi này lo, nhưng bia, nước lọc, đá, nước ngọt và thùng đá nhờ gà xé và Hiếu Nhóc hỗ trợ dùm nhé.
Chuyện dụng cụ bếp núc, cần như sau:
4 cái rổ to.
4 cái thau vừa.
1 nồi nhôm to.
1 cái vá to
3 cái vá nhỏ
3 bếp ga mini + 3 bình ga đầy.
3 nồi nhỏ ăn lẩu.
1 con dao lớn + thớt
2 dao nhỏ
3 Cục gạch làm bếp củi
1 lò nướng gas Anh master125 đem ( có đủ ko Anh Master? Nếu ko đủ phải chuẩn bị bếp than và vỉ nướng.)
Đội hậu cần coi còn thiếu gì bổ sung giúp.
Bạn nào xung phong đem gì thì đăng ký giúp. Thanks.
BÀ CON NHÀO VÔ DÀNH ĐEM THEO ĐỒ ĐI ĐỂ MÌNH CÒN TÍNH THIẾU ĐỦ RA SAO. CẦN THÊM 3 EM PHỤ ĐI CHỢ VÀ SƠ CHẾ THỰC PHẨM. SÁNG THỨ BẢY GẶP NHAU Ở BIG C LÚC 9h30 SÁNG NHÉ. TIỀN QUỸ DANBUONBAN GIỮ NHÉ. GẤP!!!!!

Hjhjh Trước tiên cảm ơn Anh @Dungbuocgiangho còn nhớ đến em là member mới được các Pô Lão nhớ đến là quý lắm rùi
Thứ 2 xin lỗi Anh Pôlyme vì đã nhắc nhỡ em 1 lần mà em lại quên mất ( quên giới thiệu kỹ càng )
Em tên : Ngô Đức Khánhị !
Uh, ko có chi em! Bữa nào gặp anh làm vài bát bia là được =))

Hôm nay vào chém khủng bố cả nhà....

Hix Tuy em ít uống bia nhưng em biết cái quán mấy anh off tại đường 3/2 bên cạnh quán rữa xe
Quán này là quán Bia Tô mà ,Khi nào có lịch off mấy anh post lên nha , để em có cơ hội ra mắt mấy anh chị nữa

Chẳng nhẽ vào đít-lai hàng loạt bài rủ rê đi chơi :LL
Mà có làm việc ấy cũng chết vì mệt. Lâu lắm mới chui vào được, ai lại đi mệt vì chuyện ấy :shrug:
..............................

Chết thèm chưa lão Tun? He he! Còn một xuất cuối tháng nữa đó.

Uh, ko có chi em! Bữa nào gặp anh làm vài bát bia là được =))

Hôm nay vào chém khủng bố cả nhà....

Anh Dungbuocgiangho này bia bọt thì kinh rồi em Khánh. Em có muốn đi sông Thu Bồn thì cứ đu bám anh giang hồ này thế nào cũng có chỗ. Em giới thiệu về mình thế là quá đầy đủ, nhà PDN chả có luật lệ gì cả, chỉ cần giới thiệu bản thân càng kỹ càng tốt vì tuy là diễn đàn ảo nhưng người thật cả. Em muốn gặp mọi người thì cứ theo dõi trên này, tuần nào cũng off cả.
Còn em muốn gặp tuơng đối đầy đủ các mem PDN và nóng sốt nữa thì 13h30 thứ bẩy này đem một thùng bia ra đường Bạch Đằng nối dài để ...tiễn mọi người đi Đảo Ngọc nhá =)) =))

Sáng thứ 7 Paul vẫn còn đi làm chắc ko tham gia vào ban hậu cần cùng mọi người được. Paul đã liên lạc hiện tại có thêm 3 bạn nữ hổ trợ công tác hậu cần - Mrs Nguyệt (0914135533) Ms Hà Phương (0935284877) ms Mai (0127654070) và 1 xe thồ kiêm bốc vác hạng sang mr Cường Râu ^^' đặc điểm (Thik tôm Hùm) hehe Ban Hậu cần vui lòng Nhắn tin địa điểm, thời gian tập trung để lên BIG C theo số dt trên nhé!

Các bạn nào có thời gian rỗi muốn tham gia cùng bạn Hậu cần thì chủ động liên lạc với Gà Xé nhé (0905220240)
Cả nhà giữ sức khỏe để cuối tuần xõa nhé!

Trân trọng

Last edited:
@dungbuocgiangho: Master sẽ mang theo: 2 lều (1 lớn, 1 nhỏ); 1 bếp nướng dùng ga và 1 thùng đá của Thanh (chuyến Tây Giang mem Trườngđỗ mang thùng đá qua nhà gửi nhờ trả cho Thanh).
Ngu kiến: Ah, Ban hậu cần có thể mua thêm vài chục trứng gà để ra Đảo nướng lên ăn lấy sức ... quậy.

Những ai trong ban hậu cần xin vui lòng tập trung sáng thứ 7 tuần này ( ngày 7/7) tại địa điểm quen thuộc 245 Nguyễn Chí Thanh lúc 7h30 Cà phê cà pháo lấy tinh thần,9h di chuyển đến Big C,9h30 vào náo loạn Big C.Kinh phí Gà đang giữ đây,sáng đó sẽ chuyển giao hết cho Dân buôn lậu và Châu Giang Hồ.
Hiếu Nhóc : đề nghị chú tranh thủ dọn dẹp nhà cửa sạch sẽ,ngăn nắp để anh em dễ tập trung và chế biến.Hôm đó sẽ vào nhà chú sơ chế.

Tính cho đến thời điểm này lực lượng hậu cần rất hùng hậu,điểm danh cho bàn dân thiên hạ xem đội hình tác chiến nhé
1. Vua Đầu Bếp : Dừng Bước Giang Hồ
2.Trợ lý kiêm chế biến : DanBuônLâu
3.Phụ tá kitchen : Bạch Tuộtttttttttttttttttttttttttttttt
4.Bếp chính của Furama(đã nghỉ hưu để nấu cho pHượt) : Chị Nguyệt
5.Trợ lý bếp trưởng tại Resort Nam Hải(đã nghỉ việc để nấu cho Phượt) : Miss Hà Phươngggggggggggggggggg
6.Trợ lý bếp trưởng Tây Giang : chị Mai Quãng Ngãi
7.Thử việc lần đầu tại hội nghị Phượt : Mai ( bạn lãng tử )
8.Sai vặt tiểu tử : Hiếu Nhóc ( ai cần lấy dao,kéo,lặt rau,quét nhà,.....gọi Hiếu Nhóc )
8.Trưởng ban hậu cần,chỉ đạo nội dung,chịu trách nhiệm chương trình : Thịt Gà Xéééééééééééééééééééééééééééééé

Trên đây là đội hình tác chiến lần này cho Đảo Ngọc ! Mọi người hãy cố gắng hết mình để anh em được thõa mãn nhé....Mỗi người một tay sẽ làm nên niềm vui lớn...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,725
191,522
Latest member
VizGiris
Back