What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Thông báo thêm, chiều nay do đi tự túc đi xe, nên ai nằm trên lộ trình :

- Trưng Nữ Vương - Nguyễn Hữu Thọ - Nguyễn TRi Phương - Lê Độ - Nguyễn Tất Thành - Thuận phước đi chung taxi thì đi với em nhé.

Bác nào đi thì alo em trước để em biết nói xe dừng, + thu tiền mãi lộ :D + tiết kiệm chi phí ^^

Cả nhà đi hết rồi.Vắng bóng nhỉ.Canh me đốt nhà chắc chả ai biết.:((
bà kon ngoài đảo đốt lửa trại, a e ở nhà pùn quá cũng kiếm thứ đốt đây! Hổng lẽ đốt nhà?? Bùng, bập bùng bập bùng, bập bùng

bà kon ngoài đảo đốt lửa trại, a e ở nhà pùn quá cũng kiếm thứ đốt đây! Hổng lẽ đốt nhà?? Bùng, bập bùng bập bùng, bập bùng
Người thì đốt lửa,người thì rót bia,người thì làm mồi,có kẻ thì tung tăng.GATO quá.Caumap2510 chơi hoành tráng nhỉ.Đốt cả nhà.^^...Cầu trời mưa to. :))

Người thì đốt lửa,người thì rót bia,người thì làm mồi,có kẻ thì tung tăng.GATO quá.Caumap2510 chơi hoành tráng nhỉ.Đốt cả nhà.^^...Cầu trời mưa to. :))
phương án cuối cùng nếu ko có gì đốt! nói rứa thôi chứ nhà này chém gió không là gió dễ gì đốt được! thôi ngồi hóng chờ các bác đem ảnh về rồi chém lun 1 thể:D

Ngồi nhà đợi Bố đem quà về,Bố ko có quà cho GH,là GH khóc um trời.Cho Bão to đến Đà Thành luôn.kaka.

Con súng hay tác chiến tường thuật trực tiếp của anh Po bưã nay cũng im hơi luôn. Nhà mình đi chắc là vui lắm rồi đây.
Em đang đợi bộ sưu tập Đảo ngọc của cả nhà và :(:)(:)(( đây ợ.

Anh em chiến sĩ đã đổ bộ an toàn về bờ lúc 13h30.
Giờ anh em đang say chén bát + giấc nồng hết rồi ^^.

Anh em còn lại tranh thủ cứ đốt nhà đi ạ :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,724
191,520
Latest member
five88bar
Back