What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Mới sáng đảo qua nhìn thấy pác Po lông lá không gớm (NO)

Nam tu nữ nhũ nhá lão Sọc gân. Thế có đi ngược sông Thu Bồn không thì bẩu, hết chỗ bây giờ?

THÔNG BÁO

@All : Hiện nay anh sắp nhận được một số lượng sticker phượt do BQT diễn đàn gửi về, hoàn toàn miễn phí. Anh chị em nào có nhu cầu thì báo anh để anh cung cấp cho, mỗi người tối đa 3 cái (tùy theo số lượng nhận được). Sticker phượt này có thể dán trên xe máy, mũ bảo hiểm hoặc laptop...trông rất là dân phượt nhá. Mẫu không phản quang, đường kính 4 cm, mầu và hình dáng đây :

attachment.php

Đồng chí Thịtgaxe và Paulpaul68 đã lên chương trình Đảo Ngọc quoành tráng quá thì sao ko làm tiếp cái off nhè nhẹ để tổng kết chuyến đi nhỉ? Mới sáng lên cty mở máy ra thấy cái hình của nick name xinxongngat thật là ngưỡng mộ tay nghề của họa sĩ vẻ quá đó mà.

Tình hình thu tiền áo phượt cho tới bây giờ như sau:
Bác Po: nam ko cổ 1M :90.000
Kevin : Nam ko cổ 1M : 90.000
Hiếu Nhóc : Nam ko cổ 1S, có cổ 1S :215,000
Jack Daniel : Nam có cổ 1XL, 1XXL : 250.000
Morningrise: nữ có cổ 1M : 125.000
Chuotcondutduoi: Nam ko cổ 1M, 1L: 180.000
Digicuong : Nam có cổ 1L, nữ có cổ 1M :250.000
Trâm : nữ có cổ 1S, 1M : 250.000
Mai: nữ ko cổ 1L: 90.000
Cường Huỳnh : Nam ko cổ 1L :90.000
Electron : Nam ko cổ 1M :90.000
Den_Ngo: nữ ko cổ 1L: 90.000
Quangcung: Nam ko cổ 1M :90.000
Doremi : nữ có cổ 1M: 125.000
Bổ sung thu ngày 8/7
Bạch Tuộc và Karem: Nam ko cổ 2S, 2 lịch : 230.000
Raiha, Vitvit : Nam có cổ 1L, nữ có cổ 1M : 250.000
Ldtung : Nam ko cổ 1M, có cổ 1M : 215.000
Kim Anh và Mai: nữ ko cổ 1M, 1L : 180.000
Doremi : 2 lịch 50.000
LHD : Nam có cổ 1M : 125.000 ( chưa đưa tiền)
Vc giangho : Nam ko cổ 4XL : 360.000 ( chưa đưa tiền)
Vũ Friendship : Nam ko cổ 1L
Masara : nam ko cổ 1M
Paulpaul68 : Nam ko cổ 1XL
Thanh : nữ ko cổ 2M
LMP : Nam ko cổ 1M, có cổ 1M
Kim Nguyên : nữ ko cổ 1M, Nam có cổ 1M

P/s: ace nào chưa đóng tiền thì nộp cho Châu luôn nhé. Còn chuyển khoản thì thông tin đây:
Tên chủ TK, đố các bác tên em là gì? Sến tí
TRẦN gian mùa hạ về rồi đấy
THỊ xã ngập trời hoa phượng bay
QUỲNH hương nở muộn trong đêm vắng
CHÂU về Hợp phố có ai hay?.
Số TK: 74415989 PGD phố cổ Hội An ( ACB )
Bác nào đăng ký mua lịch để bàn 25.000 cái thì nhắn nhé. Mới có Doremi và Bạch Tuộc đóng tiền mua thôi ạ.

Last edited:
@All : Hiện nay anh sắp nhận được một số lượng sticker phượt do BQT diễn đàn gửi về, hoàn toàn miễn phí. Anh chị em nào có nhu cầu thì báo anh để anh cung cấp cho, mỗi người tối đa 3 cái (tùy theo số lượng nhận được). Sticker phượt này có thể dán trên xe máy, mũ bảo hiểm hoặc laptop...trông rất là dân phượt nhá. Mẫu không phản quang, đường kính 4 cm, mầu và hình dáng đây :

Cho em đăng ký tối đa 3 cái (tùy theo số lượng nhận được) luôn nghe anh :))

Báo cáo anh Pollyme và PDN, 16h20 ngày tbứ 6 13/7 em có mặt tại ĐN. Đề nghị các anh em PDN tập trung tổng kết vụ Đảo Ngọc...

Đồng chí Thịtgaxe và Paulpaul68 đã lên chương trình Đảo Ngọc quoành tráng quá thì sao ko làm tiếp cái off nhè nhẹ để tổng kết chuyến đi nhỉ? Mới sáng lên cty mở máy ra thấy cái hình của nick name xinxongngat thật là ngưỡng mộ tay nghề của họa sĩ vẻ quá đó mà.

Chiều nay off đi! Mình chạy ra chơi!

Để chiều thứ sáu off luôn, có bác Herovdc đội phượt nhậu Hà Nội vào nữa.

Vậy : Mời các mem nhà PDN ma cũ cũng như ma mới đúng 17h30 ngày 13/7 (thứ sáu) có mặt tại Quách Tỉnh Quán số 231 Nguyễn Văn Thoại để off phượt nhậu Các mem cần share ảnh vụ Đảo Ngọc thì đem máy tính và đồ nghề đi nhá.

Các mem mới cứ dập dòm mấy bữa nay suốt thì đây là cơ hội để được giao lưu với các mem cũ, tha hồ chém gió. Kinh phí theo truyền thống của phượt là campuchia.

sticker phượt mỗi người tối đa 3 cái (tùy theo số lượng nhận được)

Anh Po cho e 3 cái nha, 1 cái lên mũ bảo hiểm, 1 cái laptop, 1 cái lên bắp tay (k cần xăm hình như langtu mà cũng oách xà lách =)))

17h30 ngày 13/7 (thứ sáu) có mặt tại Quách Tỉnh Quán số 231 Nguyễn Văn Thoại để off phượt nhậu.

Em điểm danh nha.

A polyme gì cho e xin 3 cái sticker với ạ :D

Polyme : Riêng ma mới, mỗi sticker là một thùng con cọp :D :)) :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,713
191,510
Latest member
maychamcongvantayvns
Back