What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hình như a Po đang online đấy phải ko ạ :)) ai đó cho e xin yahoo hỏi thăm miếng đc ko ^^!

Anh Po ơi! Nhà em 2 người 6 cái nhé...sticker í...
@ cả nhà : kết thúc vụ đặt áo rồi cả nhà nhé. Châu đã gửi order cho Minhmio rồi. Chút nữa đi chuyển tiền là xong luôn. Chờ đến ngày nhận áo thôi nhé. Bây giờ đến đặt lịch bàn... Có Bạch Tuộc đặt 2, Doremi đặt 2 và đã Thanh toán.

Thông báo khẩn số 01 từ BĐH... Trước ngày 15/7/ Các nhóm đang "ủ mưu" đặt áo" cho thành viên trong nhà, thì máu chóng chuyển số lượng và tiền cho BTC khẩn cấp nhá.:D

E đăng ký 3 sticky a nhé.
Vụ hòn kẽm đá dừng, hết chỗ rồi hả a. Chưa kịp đăng ký. Hic

Anh Po ơi! Nhà em 2 người 6 cái nhé...sticker í...
@ cả nhà : kết thúc vụ đặt áo rồi cả nhà nhé. Châu đã gửi order cho Minhmio rồi. Chút nữa đi chuyển tiền là xong luôn. Chờ đến ngày nhận áo thôi nhé. Bây giờ đến đặt lịch bàn... Có Bạch Tuộc đặt 2, Doremi đặt 2 và đã Thanh toán.

Chị Châu, lịch để bàn cho em order 2 cái luôn hen. Sẽ quyết toán cho chị vào mùa quýt năm sau hen. :D

Anh Po cho e 3 cái nha, 1 cái lên mũ bảo hiểm, 1 cái laptop, 1 cái lên bắp tay (k cần xăm hình như langtu mà cũng oách xà lách =)))

Anh Po ơi, để dành giúp em 3 cái sticker nghe, 1 cái dán xe máy, 1 cái dán Ipad, còn cái còn lại em dán lên....bắp chân (không cần dán lên bắp tay như Doremi cũng oách xà lách chán) hehe...:D

Anh treo cái thông báo sang trang này cho mọi nười biết :

Để chiều thứ sáu off luôn, có bác Herovdc đội phượt nhậu Hà Nội vào nữa.

Vậy : Mời các mem nhà PDN ma cũ cũng như ma mới đúng 17h30 ngày 13/7 (thứ sáu) có mặt tại Quách Tỉnh Quán số 231 Nguyễn Văn Thoại để off phượt nhậu Các mem cần share ảnh vụ Đảo Ngọc thì đem máy tính và đồ nghề đi nhá.

Các mem mới cứ dập dòm mấy bữa nay suốt thì đây là cơ hội để được giao lưu với các mem cũ, tha hồ chém gió. Kinh phí theo truyền thống của phượt là campuchia.

Còn mấy ảnh anh lấy từ FB của Master125 về buổi sáng hôm sau :

Mặc dù cả buổi đêm quậy phá, ngủ cũng chả được bao nhiêu, sáng sớm một số mem đã leo lên tit đỉnh đảo Ngọc để tham qua ngọn hải đăng.

Đường lên cũng khá vất vả, dốc dựng đứng. Nguyệt, Hà Phương, Quangcung, Polyme

attachment.php

Friendship và Nguyệt

attachment.php

Kevin177, Mai và Hà Phương

attachment.php

Thêm Hieunhoc21

attachment.php

attachment.php

Nguyệt và Hà Phương

attachment.php

Từ trên nhìn xuống vịnh ĐN

attachment.php

Định thứ 6 ngày 13 vô lại SG mà thấy thứ 6 ngày 13 sợ xui quá nên thôi ở nhà đi gặp Anh hero vậy...=))
@ cả nhà: đã chuyển tiền áo xong rồi nhé cả nhà.

Last edited:
Đây, đỉnh của đảo Ngọc với ngọn hải đăng hùng vĩ. Chimdadieu và Electron

attachment.php

Khuôn viên ngọn hải đăng

attachment.php

Mốc tọa độ quốc gia của ngọn hải đăng

attachment.php

Hai mem lên sau cùng, đứt hơi luôn

attachment.php

Đà Nẵng phía xa xa

attachment.php

Status