What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
@ bác Hoàng Tùng: em mới vừa gọi cho cty du lịch đó xong, hỏi họ có chi nhánh ở Hội An ko thì họ nói có, là công ty Sông Hội. Vậy CLCX giống như là đại lý tour của songhoitourism, hôm qua Châu nhắn lộn là songthutourism thì phải. Tuy nhiên giá tour đi về trong ngày mà 400k là quá rẻ rồi, ở Hội An họ bán 450k lận. Chắc là ổn ko sao đâu bác Tùng ơi. Vào Hội An bác cứ alo nhé. Chúc bác có kỳ nghỉ lễ vui.

Nhất định rồi bác ơi. E cảm ơn bác rất nhiều, đúng là người miền Trung có khác, nhiệt tình không nơi nào có được. Tks nhà Đà Nãng nhiều nhiều.

Cảm ơn các bạn Phượt Đà nẵng nhiệt tình, vui vẻ. Cảm ơn bác Pollyme đã tổ chức một buổi off tuyệt vời. Em ấn tượng nhất với nữ Phượt xinh đẹp nhà Đà nẵng:

Hẹn gặp lại...

Cảm ơn các bạn Phượt Đà nẵng nhiệt tình, vui vẻ. Cảm ơn bác Pollyme đã tổ chức một buổi off tuyệt vời. Em ấn tượng nhất với nữ Phượt xinh đẹp nhà Đà nẵng:
.............

Lão Hero phải cảm ơn hai vợ chồng Dungbuocgiangho và Phieubatgiangho mới đúng, đó là hai mem ""đầu têu" ra cái vụ này đấy :)).

Tiện đây tặng Hero cùng em Thúy nhà ta tấm này nữa. Kiểu này dễ có "Yêu ĐN 24h" lần 3 quá :LL :LL

attachment.php

GH ko ngủ được.Thôi thì post 1 tấm hình cho PDN xem cháy lớn ở Phan Thiết.Dân chúng đi xem đông lắm.Haiz

Đứa nào,....thằng nào,... chú nào,....cậu nào....dám làm con mất ngủ :D :)) :), nói bố cho nó một trận biết tay... :T :T :T

Nhất định rồi bác ơi. E cảm ơn bác rất nhiều, đúng là người miền Trung có khác, nhiệt tình không nơi nào có được. Tks nhà Đà Nãng nhiều nhiều.

Pác cho em xin số phone của công ty du lịch này để em đưa nhà em đi Cù Lao Chàm cho biết. Cảm ơn cả nhà

Cả nhà mình có ai từng làm món gà hầm muối chưa? V/c nhà em làm 4 lần hư cả 4 con gà, vậy mà phieubatgiangho còn muốn làm lần 5 tới 2 con. Em đang hồi hộp xem có ăn được ko lần này. 4 lần đều bị chua lè. Đang về quê ngoại ăn giỗ, giờ bày trò mần gà tiếp. Chắc đổi tên thành vợ chồng gà quá.

Bây giờ nhà em mới có thời gian để trả anh cho PDN đây.
Chuẩn bị chiến trường nào:

Hủ Tiếu Xào làm dáng với em Gà:

Gà nương ngon hay người cầm con Gà ngon....

Gà nướng lá chuối, sản phẩm của gia đình "Giang hồ":

Lý A Sáng chụp ảnh kỉ niệm với lãnh đạo PDN:

Có mỗi cái chú rân tộc Lý A Sáng mà làm rối hết cả lên:

Cây bia, rượu Phượt Đà Nẵng tiếp chiêu:

Giao lưu, hò hét, ăn nhậu... cái Phượt gì chỉ thấy ăn với nhậu:

Phải nói trình "chém gió" của của PDN kinh khủng thật, từ trên xuống dưới, ai ai cũng chém:

Chắc chắn sẽ "Yêu 24H" Đà Nẵng vài lần nữa trong năm nay nhá...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,581
Latest member
nghichdecor2024
Back