What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hihi tối qua nhậu nhẹt xong về chuẩn bị PC, Ipad, laptop sẵn sàng cho cuộc chiến săn vé rẻ của Vietjetair. Trời không phụ lòng người cuối cùng LMP cũng book được 3 cặp vé khứ hồi đi Hà Nội với giá mỗi vé gần 180k.
Giá vé và lệ phí
Leg Tên hành khách Mô tả Số tiền Thuế VAT Cộng
1 LE, MINH PHUONG AirportTax 44,000 0 44,000
1 LE, MINH PHUONG Promo 99,000 9,900 108,900
1 LE, MINH PHUONG PMT Fee 4,373 437 4,810
1 LE, MINH PHUONG Admin Fee 20,000 2,000 22,000
Tổng cộng 167,373 12,337 179,710

chúc mừng anh nhé

Đây nữa nè pác, phượt hẳn hoi nhá =))=))=))

attachment.php

attachment.php

Danbuon đi Tang bên Tây
Đi vui khỏe nhé, vòng tay mang về :))
Ông Pô bị Dzach réo kìa
Hắn đang đòi phạt uống bia ... ọp bù
=)):LL:LL=))

@danbuonban: Mái toc đó là em Rùa thôi. Anh nhắm mắt cũng biết :))
@all: Cả nhà ngủ ngoan. LMP vừa làm xong, hix. Nhắm mắt 1 tẹo đến 7h lại phải vi vu hn rùi.

Bác Po ới ời ơi, bác phẻ hem? Bác cho em hỏi thông tin về Hòn Kẽm được ko ạh? Xin chân thành cảm ơn bác ạh. Chủ yếu là đi xe máy đến tận đấy được ko? Khung cảnh, thời tiết....

Anh vưỡn phẻ. Em đi Hòn Kẽm mùa này không thuận lợi đâu, vì đang vào mùa mưa lũ ở miền Trung. Đi xe máy lên gần đến nơi thì thuê thuyền mà đi, khoảng 1 giờ đồng hồ là tới. Địa danh Hòn Kẽm đá dừng nó trải dài cả chục cây số, chỗ nào đẹp thì tấp vào mà chơi.

Rùa ơi, mái tóc với cái áo của ai quen quen vậy nhỉ (NT)
Đố cả nhà biết ai đang giơ máy ảnh đấy.

Em Rua85 chứ còn ai vào đây nữa. Ghê nhể, chui tận vào trong cái đập sông Tranh, không sợ động đất nó...sập cho một phát à Rua???:D

Mọi người nói đến mong ước, khát khao làm nhà em tủi thân. Em cũng có một ước ao, một khát khao là....
bạn gái em sẽ bay cùng em trong những chuyến Phượt:

Chúc nhà Đà Nẽng cuối tuần ăn nhậu vui vẻ, cuối tuần em cũng được hội ngộ với huynh đệ Tunbo roài...

Sáng nay off cà phê tiễn em Danbuonban ra phi trường bay Malaysia để đổi chuyến bay đến Thành Đô, bắt đầu chinh phục Tây Tạng. Chúc Danbuonban có chuyến đi vui vẻ, an toàn.

attachment.php

@Lão Hero : Đi đâu cũng toàn thấy mẫu xinh quớ, gato thật là ga to...:))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,677
191,483
Latest member
vickiesand
Back