What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Bác Po ới ời ơi, bác phẻ hem? Bác cho em hỏi thông tin về Hòn Kẽm được ko ạh? Xin chân thành cảm ơn bác ạh. Chủ yếu là đi xe máy đến tận đấy được ko? Khung cảnh, thời tiết....

Tối nay thật là cảm động vì anh em đã đến off với mình trước khi lên đường..Cám ơn món quà của chị Giang hồ nha, có vitamin C nè, thuốc chống đột quỵ nè, bột đạm dinh dưỡng nè, anh chuabaogia tặng món quà mang về từ Lào made in Thailand nhé, chống cảm lạnh sổ mũi được. Có anh LMP, shogun, vc chuotcondutduoi, carem nữa...cám ơn hết mọi người nhé.

Định post ảnh lên cho nó thời sự giống anh Po nhưng hình của mình rõ quá còn các "chủ thể" khác lại mờ nên đành gỡ xuống zậy..:L

Nghe danbuonban chia sẻ ước mơ Tây Tạng được ấp ủ từ lâu và nay đã thực hiện được. Trên đường về mình cũng suy nghĩ xem ước mơ của mình là được đến đâu ta? Trong giấc mơ của mình luôn có hình ảnh của những trang trại, những cánh đồng hoa bạt ngàn thật yên tĩnh. Ước mơ một ngày nào đó được lang thang ở những vùng quê thanh bình của Pháp, Ireland, Hà Lan, một lần được homestay ở một trang trại của Mỹ." Trên đời này, những điều tốt đẹp nhất sẽ chỉ dành cho những người muốn có nó mà thôi"... I have a dream...

ước mơ e nhỏ nhoi thôi ,e ước e làm tháng chục chai để đi phượt với anh em là vui rồi :))

Ăn theo những ước mơ.
Ước mơ của em đã thực hiện trong tối nay: ngồi canh me vé giá rẻ để book "những mùa hoa Đông-Tây Bắc"

Lâu quá Nhi không vào diễn đàn,thấy mọi người vẫn vui vẻ ăn nhậu,vẫn tung tăng phượt như thế này ...thật lòng hâm mộ!!!!

Hôm quá mới gặp đc bác này từ Tây Giang trở về, ko biết có phải nhà phượtdn ko nữa, úp hình lên để cho các bác nhận mặt nhé

Tối qua e cũng ở ĐN, nhưng cái 3G hết xiền, sáng nay khuyến mãi mới nộp, nên k cập nhật được zụ tiễn chị Dbban + nhận quà, huhu.

Chúc chị Danbuonban đi ăn chơi zui zẻ - giữ gìn sức khỏe nha chị, nhớ đem phần quà như a LMP nha chị, hì hì.

Hihi tối qua nhậu nhẹt xong về chuẩn bị PC, Ipad, laptop sẵn sàng cho cuộc chiến săn vé rẻ của Vietjetair. Trời không phụ lòng người cuối cùng LMP cũng book được 3 cặp vé khứ hồi đi Hà Nội với giá mỗi vé gần 180k.
Giá vé và lệ phí
Leg Tên hành khách Mô tả Số tiền Thuế VAT Cộng
1 LE, MINH PHUONG AirportTax 44,000 0 44,000
1 LE, MINH PHUONG Promo 99,000 9,900 108,900
1 LE, MINH PHUONG PMT Fee 4,373 437 4,810
1 LE, MINH PHUONG Admin Fee 20,000 2,000 22,000
Tổng cộng 167,373 12,337 179,710

Hihi tối qua nhậu nhẹt xong về chuẩn bị PC, Ipad, laptop sẵn sàng cho cuộc chiến săn vé rẻ của Vietjetair. Trời không phụ lòng người cuối cùng LMP cũng book được 3 cặp vé khứ hồi đi Hà Nội với giá mỗi vé gần 180k.
Giá vé và lệ phí
Leg Tên hành khách Mô tả Số tiền Thuế VAT Cộng
1 LE, MINH PHUONG AirportTax 44,000 0 44,000
1 LE, MINH PHUONG Promo 99,000 9,900 108,900
1 LE, MINH PHUONG PMT Fee 4,373 437 4,810
1 LE, MINH PHUONG Admin Fee 20,000 2,000 22,000
Tổng cộng 167,373 12,337 179,710
bũa nào a bày em với,để e săn vé đi hà nội 1 chuyến,ao ước đi từ lâu mà chưa được :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,677
191,483
Latest member
vickiesand
Back