What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Anh Pollyme, em còn vô số ảnh tắm chung nữa. Đưa lên đây thì rút kinh nghiệm thế nào đây ạ?

Pác Hero cứ đưa cả lên đây đi ai rút thì rút, ai Kinh thì cứ .....kinh, còn ai nghiệm thì cứ ngồi đó nghiệm lo giề

@Hero : Muốn rút kinh nghiệm tốt thì phải có nhiều thực tế, đề nghi Her pót tiếp một số hình lên đây để mọi người cùng tiếp tục rút kinh nghiệm nhá =)) =))

@Shogun : Không đi rinh quà Tây Tạng đi, giờ này còn ngối đây làm giề? Anh vớ LMP mới sơ sơ 2 cọp thôi nhóe :D

@ Gái giangho : công nhận phụ nữ mắt ... soi mói thật :)) :LL

@ Pô lão : Thế cái ... "dé" sao rồi ạh? :))

@ Sogun : Thanh niên có chí khí (c) :))

Oh được á, giangho chủ xị vụ này đi. Nhìn cái nanh cọp với thịt nai lão He là ghiền rồi đó kekeke
Nói cho chính xác đi lão Shogun! Ghiền cái gì???
@anh Tunbo: em những 4 mắt mừ, ko thấy rõ sao được! Xài Ipad bung mấy ngón tay lên là hình to đùng. Mấy anh mua Ipad xài nhìn thấy rõ lắm...

Cám ơn LMP đã tặng 5 phần quà rất ý nghĩa cho các mem tới off nhậu sớm nhất chiều qua :L.

Đây là 5 phần quà (nhưng có 6 cái tay, tay ải tay ai đây?:D). Tràng hạt đeo cổ hoặc đeo tay có 208 hạt đã được các Lạt ma Tây Tạng niệm mật chú trong 49 ngày, đá quý của hồ thiêng Namtso. Tất cả đều đem lại sự may mắn, thịnh vượng cho ai sở hữu nó.

attachment.php

Các mem đến sớm nhất đây

attachment.php

Còn ông này đến muộn nhất, đã không được quà còn bị phạt vạ một thùng beer cọp =))

attachment.php

Thứ sáu này danbuonban lại lên đường đi Tây Tạng rồi. Đi 15 ngày luôn. Chúc em thượng lộ bình an nhé.

Thế Gái giang hồ có thích tổ chức ọp ẹp để tiễn em nó đi Tây Tạng cho thuận giò xuôi bướm không vậy? :))

Thế Gái giang hồ có thích tổ chức ọp ẹp để tiễn em nó đi Tây Tạng cho thuận giò xuôi bướm không vậy? :))

Tối nay đi anh Po! Em có ít đồ tặng cho em nó giữ sức khỏe. Mà đổi chỗ đi anh. Đừng ngồi Quách Tĩnh nữa. Quán Gió đi! Anh Po nhỉ? Tối nay có Bạch Tuộc ra nữa. Em đem áo phượt ra luôn. Ai chưa lấy áo ghé lấy nha!!! 5h30 anh Po nhé! Cả nhà nhé! Kura và anh Châu Anh tới tường thuật vụ Lào nhé. LMP tới chia sẻ kinh nghiệm cho danbuonban với!!!
Nói lái kiểu này dễ chết lắm đó anh Po ơi! Hihi

Tối nay đi anh Po! Em có ít đồ tặng cho em nó giữ sức khỏe. Mà đổi chỗ đi anh. Đừng ngồi Quách Tĩnh nữa. Quán Gió đi! Anh Po nhỉ? Tối nay có Bạch Tuộc ra nữa. Em đem áo phượt ra luôn. Ai chưa lấy áo ghé lấy nha!!! 5h30 anh Po nhé! Cả nhà nhé! Kura và anh Châu Anh tới tường thuật vụ Lào nhé. LMP tới chia sẻ kinh nghiệm cho danbuonban với!!!
Nói lái kiểu này dễ chết lắm đó anh Po ơi! Hihi

Ok, thống nhất chiều nay quán Gió nhé, chaubaogia và kura cũng vừa về đến nơi.

Bị Police Lào bắt thật đấy, không phải chém gió đâu, video em ku ngồi sau quay lén đây:

http://www.facebook.com/video/video.php?v=2322211232197&ref=notif&notif_t=video_processed

Last edited:
@Chị Châu: Quán Gió đối diện Cổ Viện Chàm đúng không chị?
@A.Châu Anh: Có bia Lào chứ nhẩy? :D

Anh Po đây : Thống nhất 5h30 chiều nay tại quán Gió nhá. Sẽ có 10 phần quà Lào Chauobaogia tặng cho ai đến sớm và đúng giờ. Có bia Lào không Chaubaogia và Gái giang hồ???

Quán Gió đối diện Viện Cổ Chàm, cạnh cái tầu du lịch trên sông ý, năm ngoái off sớm một buổi trước SN phượt LMP nhá. Gần đây phượt ĐN cũng hay ngồi quán này.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,684
191,488
Latest member
ebandaklak
Back